Nhờ các bác xem giúp cháu tình duyên và sự nghiệp!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
bupmangnon
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các bác xem giúp cháu tình duyên và sự nghiệp!

Gửi bài gửi bởi bupmangnon »

larsion đã viết: 11:10, 21/07/19
bupmangnon đã viết: 10:46, 21/07/19
larsion đã viết: 10:36, 21/07/19

Ôi, thế kĩ 21 rồi ông vẫn nghĩ to khỏe thì sẽ trị dc mấy con vợ chằng lửa ah? :)) Đôi khi to con quá chạy ko đủ nhanh để trốn nó ko chừng
Tớ to cao theo kiểu cơ bắp chứ không phải là dư mỡ, nên chạy hay đuổi cũng nhanh lắm, lại chân cũng vòng kiềng cầu thủ bóng đá (con chuột nào mà xuất hiện trước mặt mà muốn bắt thì ko chạy thoát được luôn ý). Nhưng mà có phải vợ vừa đàn ông vừa cục súc và xấu nết lắm à bạn? Chứ tự dưng tớ cũng không đánh đấm gì cả.
Về nhân tướng học thì mình ko biết, chỉ xét theo sao thì đoán là vợ bạn hơi cộc tánh, nếu đai đen tam tứ đẳng gì đó thì xác định há. Gặp thêm ông bạn sát pha tham nữa. Thôi thì cứ theo lời các bô lão ở trên, lấy vợ trễ xíu đi, mà lỡ có lấy ai sớm thì 2 bên chịu khó mỗi người nhịn một tiếng. Chứ chưa biết mặt vợ mà đã lên tinh thần đánh đấm thì thôi độc thân cho lành. Dù gì cả đám nhâm thân cũng chả có thằng nào yên bề gia thất trước 30 đâu nên ông bạn cứ thong thả đi :))
Có biết được khi nào lấy vợ ko bạn nhi? Tớ nói thế, chứ tự dưng đánh đấm nhau làm gì, với từ bé đến giờ tớ đã từng đánh nhau với ai bao giờ đâu bạn (trừ trong game, ngày trước chơi game, thì trong game thì bắn nhau tơi tả). Mấy bạn nữ mà có ý với tớ toàn xấu gái thôi, học thì có vẻ giỏi, gốc chuyên cả, nhưng nhìn có vẻ vụng lắm. Những bạn tớ để ý nhưng chưa dám tiến tới thì mặt rất baby.
Được cảm ơn bởi: doanthuynd88
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Bạn này cũng đào hoa gặp thiên không, hồng loan gặp kiếp hãm giống mình nên đường tình yêu chán lắm :D. Nhưng vẫn lấy được vợ thôi, chắc hay cãi nhau với không hiểu ý nhau :D
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

bupmangnon đã viết: 10:48, 20/07/19 Chân thành cảm ơn mọi người!

Hình ảnh
Hình ảnh
Mệnh Thất sát triều đẩu oai hùng nhưng tiếc là bị Triệt,Tài bạch Tham lang bị Tuần.Cung Di Tử Phủ miếu địa lại có Khoa Quyền,đất Lâm quan lại đắc Thái Tuế.Tam hợp Di là Thân tí Thìn ( Thủy) khắc tam hợp mệnh.Di mạnh hơn Mệnh rất nhiều.Lá này nếu cung Thân đóng ở Di thì tốt hơn.Mệnh như thế này ra ngoài sẽ rất vất vả,gian nan vì đụng toàn anh hùng hào kiệt giỏi hơn mình.
Dù gì cũng mong bạn luôn có ý chí vững vàng.
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

HamanoRie đã viết: 20:23, 21/07/19 Bạn này cũng đào hoa gặp thiên không, hồng loan gặp kiếp hãm giống mình nên đường tình yêu chán lắm :D. Nhưng vẫn lấy được vợ thôi, chắc hay cãi nhau với không hiểu ý nhau :D
Rie ơi đào hoa thiên ko là sao vậy giải thích với. Mấy nay tìm hiểu hoài mà chưa ra.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

larsion đã viết: 00:30, 22/07/19
HamanoRie đã viết: 20:23, 21/07/19 Bạn này cũng đào hoa gặp thiên không, hồng loan gặp kiếp hãm giống mình nên đường tình yêu chán lắm :D. Nhưng vẫn lấy được vợ thôi, chắc hay cãi nhau với không hiểu ý nhau :D
Rie ơi đào hoa thiên ko là sao vậy giải thích với. Mấy nay tìm hiểu hoài mà chưa ra.
À tớ đọc linh tinh nhưng ko có biết rì đâu :D . Rút kinh nghịm từ bản thân ra thì thấy đào hoa thiên không là nó cứ cho mình tình yêu bất ngờ, đẹp lung linh vui tươi xong đùng cái về mo một cách không hiểu gì ấy Larsion ạ :D . Đọc vớ vỉn ở đâu đó mà tớ lại ghim ở trong đầu, đào hoa là mối quan hệ cả hai cùng ưng nhau, hồng loan là cái duyên người ta nhìn thấy ở mình, hoa cái là người ta để ý thích mình :D. Mà hàng tặng kèm là mấy con không không kia thì đen lắm, người mình thích thì hông mê mình, người mê mình thì mình ghét nó cay đắng, 2 đứa ưng nhau thì chả làm gì tự dưng xịt hehe. Lận đận nhưng mà vẫn lắm mối, thế mới đểu :D
Được cảm ơn bởi: larsion, murabi
Đầu trang

bupmangnon
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thatsat275 đã viết: 23:43, 21/07/19

Hình ảnh
Hình ảnh
Mệnh Thất sát triều đẩu oai hùng nhưng tiếc là bị Triệt,Tài bạch Tham lang bị Tuần.Cung Di Tử Phủ miếu địa lại có Khoa Quyền,đất Lâm quan lại đắc Thái Tuế.Tam hợp Di là Thân tí Thìn ( Thủy) khắc tam hợp mệnh.Di mạnh hơn Mệnh rất nhiều.Lá này nếu cung Thân đóng ở Di thì tốt hơn.Mệnh như thế này ra ngoài sẽ rất vất vả,gian nan vì đụng toàn anh hùng hào kiệt giỏi hơn mình.
Dạ, cám ơn ạ.
Vậy em nên làm gì? Nhún nhường hay chọi lại thì hợp ạ?
Đầu trang

bupmangnon
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em cám ơn chị, giờ vẫn đang ế lòi kèn chị ạ. Nhưng lấy được vợ là may rồi. Nhưng hay cãi nhau thì ko biết lấy vợ về làm gì đây. Nhọ thế.
Đầu trang

bupmangnon
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up up cho đời hết cô đơn.
Phận người đàn ông, 12 bến nước long đong, biết bến nào đục, bến nào trong.
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

bupmangnon đã viết: 11:41, 23/07/19

Hình ảnh
Hình ảnh
Dạ, cám ơn ạ.
Mệnh Thất Sát sinh ra để chiến đấu,chiến đấu,không ngại khó khăn,chỉ sợ không có việc gì để vất vả.Thành công hay bại cũng phải đứng lên.Xét về cụ thể lá số này thì vận rất quan trọng.Nhiều người tài kém,nhưng gặp vận tốt thì vẫn mát mặt,ngẩng cao đầu.
Được cảm ơn bởi: HamanoRie
Đầu trang

bupmangnon
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thatsat275 đã viết: 01:54, 24/07/19
bupmangnon đã viết: 11:41, 23/07/19

Dạ, cám ơn ạ.
Mệnh Thất Sát sinh ra để chiến đấu,chiến đấu,không ngại khó khăn,chỉ sợ không có việc gì để vất vả.Thành công hay bại cũng phải đứng lên.Xét về cụ thể lá số này thì vận rất quan trọng.Nhiều người tài kém,nhưng gặp vận tốt thì vẫn mát mặt,ngẩng cao đầu.
Cám ơn ạ,
Vậy vận của em có giúp ích gì được gì ko ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”