Xin hỏi con có ly hôn được không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
^^ Hoa hướng dương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin hỏi con có ly hôn được không?

Gửi bài gửi bởi ^^ Hoa hướng dương »

Tình hình vc con có khúc mắc. Xin hỏi ứng 2020 có ly hôn ko? Con cám ơn ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Xin hỏi con có ly hôn được không?

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

Ly hôn hay ko là việc của 2 người trong cuộc bạn phải hieu ro ngây chư sao tử vi quyết đc.... Bạn còn tình cảm j với chồng ko. Chồng còn tình cảm j với bạn ko . tự trả lời xem
Đầu trang

^^ Hoa hướng dương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

truy mệnh đã viết: 21:38, 24/07/19 Ly hôn hay ko là việc của 2 người trong cuộc bạn phải hieu ro ngây chư sao tử vi quyết đc.... Bạn còn tình cảm j với chồng ko. Chồng còn tình cảm j với bạn ko . tự trả lời xem
Tình cảm vẫn còn nhưng khúc mắc và sự lạnh nhạt rất lớn. Cả mình và chồng sống vì con. Cũng muốn lập cuộc đời khác nhưng cũng xót con. Giờ ai đưa đơn là sẽ có người kí nên mình ko biết ntn. Cám ơn bạn
Đầu trang

hieupham87
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hieupham87 »

^^ Hoa hướng dương đã viết: 21:26, 24/07/19 Tình hình vc con có khúc mắc. Xin hỏi ứng 2020 có ly hôn ko? Con cám ơn ạ.
Hình ảnh
Mệnh Tử Phủ cư Dần, cung Phu có Phá quân gặp triệt, ôm bộ Tang Hổ.. nó vất vả đường hôn nhân đó bạn ah. Thân Vũ Khúc có Thái Tuế chiếu về chủ cô độc. Kinh tế khá nhưng vấn đề là vợ chồng ko chia sẻ đc với nhau, có khi cả ngày đi làm về chẳng thèm nói với nhau câu nào. Bạn thì suy nghĩ nhiều, chịu thiệt thòi nhiều hơn ông chồng Phá quân. Cuộc sống gia đình như vậy thì mệt mỏi cho cả 2, vợ chồng bạn nên nói chuyện tìm phương hướng giải quyết dứt điểm, chứ cứ lạnh nhạt, bơ nhau đi cũng ko phải cách!
Đầu trang

^^ Hoa hướng dương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hieupham87 đã viết: 22:48, 24/07/19
^^ Hoa hướng dương đã viết: 21:26, 24/07/19 Tình hình vc con có khúc mắc. Xin hỏi ứng 2020 có ly hôn ko? Con cám ơn ạ.
Hình ảnh
Mệnh Tử Phủ cư Dần, cung Phu có Phá quân gặp triệt, ôm bộ Tang Hổ.. nó vất vả đường hôn nhân đó bạn ah. Thân Vũ Khúc có Thái Tuế chiếu về chủ cô độc. Kinh tế khá nhưng vấn đề là vợ chồng ko chia sẻ đc với nhau, có khi cả ngày đi làm về chẳng thèm nói với nhau câu nào. Bạn thì suy nghĩ nhiều, chịu thiệt thòi nhiều hơn ông chồng Phá quân. Cuộc sống gia đình như vậy thì mệt mỏi cho cả 2, vợ chồng bạn nên nói chuyện tìm phương hướng giải quyết dứt điểm, chứ cứ lạnh nhạt, bơ nhau đi cũng ko phải cách!
Cám ơn anh. Anh khuyên rất đúng nhưng em dù có muốn cải thiện chồng vẫn đối xử lạnh nhạt. Em phân vân chọn cuộc sống mới hay vì con. Năm sau lưu mã và mã ngay tại mệnh tiểu hạn. Tam hợp đủ quan phù phủ. Song hao. Lưu tuế cung phu. Nên em băn khoăn có phải hết duyên năm sau.
Đầu trang

^^ Hoa hướng dương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đây là lá số ck e ạ
Hình ảnh
Giờ sinh chính xác của hai vc.
Đầu trang

^^ Hoa hướng dương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các bác ghé qua xem cho em với ạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
SucvatDoanTriDung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi SucvatDoanTriDung »

cung phu bộ sát phá tham mà gặp triệt rất dễ bỏ nhau. Âu cũng là cái số, ráng đc ngày nào thì ráng thôi chị vì chung cuộc phải chia tay.
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Mâu thuẫn về chuyện nuôi dạy con cái và quan hệ bạn bè hả bạn.

2 người đều là người tốt, lấy nhau cũng ko vì tiền bạc hay toan tính gì nhưng quan điểm sống quá khác nhau mà thôi. Quan điểm của tôi là nên kê chân bàn cho khỏi lệch. Mỗi người giảm cái tôi đi 1 chút. Nhất là bạn... bớt áp đặt quan điểm sống của mình lên người thân đi...đàn ông xây nhà, đàn bà xây tổ ấm, ko thành tổ ấm mà thành tủ lạnh thì kiểu gì bạn cũng có trách nhiệm.... Nếu cần thì cả 2 nên đi bác sỹ tâm lý để hiểu và tôn trọng sự khác biệt của nhau. Biểu hiện lạnh nhạt là tính cách của anh ta chứ ko phải là đã hết tình cảm đâu.

Bỏ thì dễ, nhưng chỉ nên tính đến phương án này khi bạn đã " tận nhân lực".

Lá số chồng bạn, hiện tại, sợ đang có biến về chuyện, công việc hoặc làm ăn và tiền bạc. Thời gian này, bạn nên giành cho anh ta khoảng trống để suy nghĩ chứ lúc nào cũng quan tâm tâm sự lấp đầy đầu óc anh ta cũng là hay đâu
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

^^ Hoa hướng dương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

SucvatDoanTriDung đã viết: 05:44, 26/07/19 cung phu bộ sát phá tham mà gặp triệt rất dễ bỏ nhau. Âu cũng là cái số, ráng đc ngày nào thì ráng thôi chị vì chung cuộc phải chia tay.
Cám ơn bạn đã xem nhé. Mình đang ráng.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”