Bao giờ em mới hết tự ti ạ :(

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Cụ rùa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bao giờ em mới hết tự ti ạ :(

Gửi bài gửi bởi Cụ rùa »

Sao con người em lại tư ti thế này ạ :( các bác có thể cho em biết có cách nào không ạ?
Con người trong lá số của em có sửa đc ko ạ? :(

Hình ảnh
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Bao giờ em mới hết tự ti ạ :(

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Mệnh có đủ tam ám ( kị+Đà+diêu). Mệnh thiên đồng gặp tiểu hao bụng dạ hẹp hòi, Cự Đà hoá kị tất sinh dị chí ( chí hướng khác người). Cố tật này khó mà thấy đổi đc. Việt linh hình ( tai họa từ đâu bay đến) nhanh mau trở tay ko kịp. Cẩn thận điện lửa, vật từ cao rơi xuống. Đến nơi có chiến sự rất dễ bị trúng đạn.
Đầu trang

Cụ rùa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cụ rùa »

Ngày xanh đã viết: 17:13, 26/07/19 Mệnh có đủ tam ám ( kị+Đà+diêu). Mệnh thiên đồng gặp tiểu hao bụng dạ hẹp hòi, Cự Đà hoá kị tất sinh dị chí ( chí hướng khác người). Cố tật này khó mà thấy đổi đc. Việt linh hình ( tai họa từ đâu bay đến) nhanh mau trở tay ko kịp. Cẩn thận điện lửa, vật từ cao rơi xuống. Đến nơi có chiến sự rất dễ bị trúng đạn.
Em còn có tính tự cao nữa ạ. Em đang cố sửa ạ. Người đâu mà toàn tính xấu :( Em còn bị cục tính nữa, đã cáu lên thì nói những lời thật ngu ngốc. :(
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Cụ rùa đã viết: 17:20, 26/07/19
Ngày xanh đã viết: 17:13, 26/07/19 Mệnh có đủ tam ám ( kị+Đà+diêu). Mệnh thiên đồng gặp tiểu hao bụng dạ hẹp hòi, Cự Đà hoá kị tất sinh dị chí ( chí hướng khác người). Cố tật này khó mà thấy đổi đc. Việt linh hình ( tai họa từ đâu bay đến) nhanh mau trở tay ko kịp. Cẩn thận điện lửa, vật từ cao rơi xuống. Đến nơi có chiến sự rất dễ bị trúng đạn.
Em còn có tính tự cao nữa ạ. Em đang cố sửa ạ. Người đâu mà toàn tính xấu :( Em còn bị cục tính nữa, đã cáu lên thì nói những lời thật ngu ngốc. :(
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Người cự đồng tính khí thất thường, ôm hoá kị, dễ bị dính thị phi, nói lời khó nghe, thêm phá toái, thái tuế, hoa cái tính vừa ngang vừa bướng, gặp hoá quyền thường muốn hơn người khác, thân cư mão gặp con thái dương thiên lương gặp triệt, rất tiếc nhỉ k đc đẹp lắm.
Được cảm ơn bởi: larsion
Đầu trang

Cụ rùa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cụ rùa »

Linhchauhacbach đã viết: 18:23, 26/07/19 Người cự đồng tính khí thất thường, ôm hoá kị, dễ bị dính thị phi, nói lời khó nghe, thêm phá toái, thái tuế, hoa cái tính vừa ngang vừa bướng, gặp hoá quyền thường muốn hơn người khác, thân cư mão gặp con thái dương thiên lương gặp triệt, rất tiếc nhỉ k đc đẹp lắm.
Bình thường em ít nói mọi người hay bảo em hiền. Nhưng lúc em không bình tĩnh là em nói lời thật muốn đánh. Nói xong em toàn tự mắng mình :( Em thì đúng là bướng thôi rồi :( chị nói đúng hết rồi ạ. Em luôn muốn cố gắng đạt được một thứ gì đó mà em theo đuổi.

thân cư mão gặp con thái dương thiên lương gặp triệt, rất tiếc nhỉ k đc đẹp lắm. -> không đẹp như thế nào vậy ạ?
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Có gấu vào là hết ngay :))
Đầu trang

Cụ rùa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cụ rùa »

MarkHolland đã viết: 19:59, 26/07/19 Có gấu vào là hết ngay :))
Cũng muốn có mà ko có ai thích ạ.
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

Cụ rùa đã viết: 20:16, 26/07/19
Ôi em có cái cự môn nó thủ mệnh thì trai nào nó dám nhào vô. Thôi thì bớt nói lại, quan trọng lắm mới mở miệng vài câu thì may ra đỡ dc. Chắc lúc cộc lên cũng là dạng thánh chửi có tiếng tăm một vùng phải ko? ;;)
Đầu trang

Cụ rùa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cụ rùa »

larsion đã viết: 20:26, 26/07/19
Cụ rùa đã viết: 20:16, 26/07/19
Ôi em có cái cự môn nó thủ mệnh thì trai nào nó dám nhào vô. Thôi thì bớt nói lại, quan trọng lắm mới mở miệng vài câu thì may ra đỡ dc. Chắc lúc cộc lên cũng là dạng thánh chửi có tiếng tăm một vùng phải ko? ;;)
Anh ơi mọi ng nói em là thánh ít nói đấy ạ :(. Em là kiểu người ngại nói chuyện ấy ạ. Lúc em cộc lên thì em chỉ dám nói vs người quen thân lắm thôi, nhưng những lúc đó thì đúng là không kiểm soát đc lời nói nên hay nói những lời đáng đánh :(
Em ko dám cộc với người bình thường anh ạ. Kiểu như em là người nhát gan ấy :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”