Số này có gì đặc biệt ko :D

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Manman355
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Số này có gì đặc biệt ko :D

Gửi bài gửi bởi Manman355 »

Hungternopil đã viết: 11:38, 28/07/19
Phuc8569 đã viết: 11:32, 28/07/19 Cậu này mình đoán khá là đẹp trai , có bộ xương khúc nên cũng thông minh , học hành khá và dính cái đặc điểm dễ nhận biết nhất của tham lang là hôi nách :))
công nhận, mấy ông tham lang ngồi cạnh là cực hình, trong thang máy thì khốn nạn mà ngoài phố cũng không muốn gần :))
Thế tắm rửa , rửa ráy sạch sẽ , dùng nước hoa để cải thiện thì có gọi là cải số ko các anh . Hai anh xem số em có leo cao được giúp em đi 8->
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Không phải tham lang nào cũng bốc mùi đâu, chỉ có tham lang ngộ kị hình không kiếp mới ra nông nỗi vậy.
Đầu trang

Suchio
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suchio »

Mình thấy lá số này có 1 điểm đặc biệt (nhưng không hiếm) đó là có Nghịch Thuỷ Kỵ tại Mệnh, Đối Trì Lộc tại Điền, có ảnh hưởng gì hay không thì mình không rõ :D
Đầu trang

Phat95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phat95 »

Hình ảnh
xem giùm lá số đi mọi người
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Phat95 đã viết: 14:28, 28/07/19 Hình ảnh
xem giùm lá số đi mọi người
Đắc tam hoá đẹp mà , đen cái mệnh dính cả tuần triệt
Đầu trang

Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Ngày xanh đã viết: 12:13, 28/07/19 Không phải tham lang nào cũng bốc mùi đâu, chỉ có tham lang ngộ kị hình không kiếp mới ra nông nỗi vậy.
Bạn ngày xanh chấm phát cho số mình thử đc hem hihi .
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Phuc8569 đã viết: 11:32, 28/07/19 Cậu này mình đoán khá là đẹp trai , có bộ xương khúc nên cũng thông minh , học hành khá và dính cái đặc điểm dễ nhận biết nhất của tham lang là hôi nách :))
thằng bạn anh tham lang vừa hôi nách lại còn chân thối, hôm nọ a up ls đó :)) , mấy lần đi đá bóng nó ngồi gần anh mà anh tưởng chuột chết ở đâu :)), cứ đá 1 mạch k sao chứ mà ra ngồi nghỉ ngửi cái mùi đó là hết muốn đá tiếp :(( , chả biết do tham lang hay do bẩm sinh :)) , mà dạo này xem tử vi à e, xem cho a phát :x
Đầu trang

Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 19:01, 28/07/19
thằng bạn anh tham lang vừa hôi nách lại còn chân thối, hôm nọ a up ls đó :)) , mấy lần đi đá bóng nó ngồi gần anh mà anh tưởng chuột chết ở đâu :)), cứ đá 1 mạch k sao chứ mà ra ngồi nghỉ ngửi cái mùi đó là hết muốn đá tiếp :(( , chả biết do tham lang hay do bẩm sinh :)) , mà dạo này xem tử vi à e, xem cho a phát :x
Trình e cùi mà :)) , tham lang thì em có mấy đứa chơi cùng , đứa nào cũng hôi nách , nhưng đc cái bọn tham lang e thấy mồm mép nhìu khi còn khá hơn hội cự cơ :)) . Xem số cho a thì chắc xem cho vui thôi , chứ e lâu lâu còn up lá số liên tục lên cho các anh trên này xem giúp mà :))
P/s : nhìu lúc e suy nghĩ có khi do mùi cơ thể đậm đà, dễ tạo khoảng cách nên hội tham lang cố gắng trau dồi kỹ năng mềm hay ko nữa :))
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Pepsi2013 »

Manman355 đã viết: 18:40, 27/07/19 Hình ảnh
Đây là lá số của mình , hiện tại cv cũng khá okay nhưng vẫn chưa tìm rõ ra được hướng phát triển . Do mình làm sale . Các chú bác có vào xem thì cho mình lời khuyên mình có nên đánh nhanh rút gọn theo kiểu thân cư tài hay cố gắng theo danh ạ :3
Làm sale. Theo ngành thương mại là hợp cách. Tài Phá Quân Hãm. Theo Danh đi.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Phuc8569 đã viết: 19:36, 28/07/19
cự nhật không kiếp đã viết: 19:01, 28/07/19
Phuc8569 đã viết: 11:32, 28/07/19 Cậu này mình đoán khá là đẹp trai , có bộ xương khúc nên cũng thông minh , học hành khá và dính cái đặc điểm dễ nhận biết nhất của tham lang là hôi nách
thằng bạn anh tham lang vừa hôi nách lại còn chân thối, hôm nọ a up ls đó :)) , mấy lần đi đá bóng nó ngồi gần anh mà anh tưởng chuột chết ở đâu :)), cứ đá 1 mạch k sao chứ mà ra ngồi nghỉ ngửi cái mùi đó là hết muốn đá tiếp :(( , chả biết do tham lang hay do bẩm sinh :)) , mà dạo này xem tử vi à e, xem cho a phát
Trình e cùi mà , tham lang thì em có mấy đứa chơi cùng , đứa nào cũng hôi nách , nhưng đc cái bọn tham lang e thấy mồm mép nhìu khi còn khá hơn hội cự cơ . Xem số cho a thì chắc xem cho vui thôi , chứ e lâu lâu còn up lá số liên tục lên cho các anh trên này xem giúp mà :))
P/s : nhìu lúc e suy nghĩ có khi do mùi cơ thể đậm đà, dễ tạo khoảng cách nên hội tham lang cố gắng trau dồi kỹ năng mềm hay ko nữa :))
Thằng bạn anh bình thường nó nói năng tốt , giọng được , rất mê gái, dâm , nên tán gái tốt, cũng yêu 3,4 ng. Mặc dù hôi nách chân thối mà gái vẫn ôm ấp nó để ngửi :D , nói tốt thế nhưng kể chuyện vs anh, a vặn trêu cho thì lại hay lắp bắp, xong nói năng linh tinh, kiểu nói cùn ấy, buồn cười vãi :)) , chứ k được tỉnh táo lươn lẹo như cự cơ đâu :>
Được cảm ơn bởi: Phuc8569
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”