Số này có gì đặc biệt ko :D

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Số này có gì đặc biệt ko :D

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Manman355 đã viết: 18:40, 27/07/19 Hình ảnh
Đây là lá số của mình , hiện tại cv cũng khá okay nhưng vẫn chưa tìm rõ ra được hướng phát triển . Do mình làm sale . Các chú bác có vào xem thì cho mình lời khuyên mình có nên đánh nhanh rút gọn theo kiểu thân cư tài hay cố gắng theo danh ạ :3
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Khuyên bạn thế nào nhỉ, tham lang ưa hưởng thụ, thông minh, thích tự do, nhàn nhã thong dong, thân cư tài phá quân đất la võng đà la nhập võng ngộ triệt, quan nhìn đẹp đấy, nhưng cung di liêm trinh hoá kị, phi hoá kị từ mệnh nhập về, cung nô thì xấu, cầu danh thì k đc lòng người, cầu tài dễ gặp tai hoạ, thôi thì cứ thuận theo tự nhiên, giảm bớt tham vọng, làm tốt việc của mình, sẽ ổn.
Đầu trang

Nguyenmet16
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Nguyenmet16 »

Phuc8569 đã viết: 19:36, 28/07/19
cự nhật không kiếp đã viết: 19:01, 28/07/19
Phuc8569 đã viết: 11:32, 28/07/19 Cậu này mình đoán khá là đẹp trai , có bộ xương khúc nên cũng thông minh , học hành khá và dính cái đặc điểm dễ nhận biết nhất của tham lang là hôi nách :))
thằng bạn anh tham lang vừa hôi nách lại còn chân thối, hôm nọ a up ls đó :)) , mấy lần đi đá bóng nó ngồi gần anh mà anh tưởng chuột chết ở đâu :)), cứ đá 1 mạch k sao chứ mà ra ngồi nghỉ ngửi cái mùi đó là hết muốn đá tiếp :(( , chả biết do tham lang hay do bẩm sinh :)) , mà dạo này xem tử vi à e, xem cho a phát :x

Mấy anh nói mà em buồn . Em mệnh Tham Lang nhưng không hề hôi nách ạ. Anh rể em cũng mệnh TL và không hề hôi tí nào mặc dù người mập, râu tóc nhiều dễ ra mồ hôi
Khiếp, không khéo nhờ xem tử vi có khi chưa phán được câu nào lại nghĩ thầm trong đầu con này hôi nách phải biết :))
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Nguyenmet16 đã viết: 14:54, 02/08/19
cự nhật không kiếp đã viết: 19:01, 28/07/19

thằng bạn anh tham lang vừa hôi nách lại còn chân thối, hôm nọ a up ls đó :)) , mấy lần đi đá bóng nó ngồi gần anh mà anh tưởng chuột chết ở đâu :)), cứ đá 1 mạch k sao chứ mà ra ngồi nghỉ ngửi cái mùi đó là hết muốn đá tiếp :(( , chả biết do tham lang hay do bẩm sinh :)) , mà dạo này xem tử vi à e, xem cho a phát :x

Mấy anh nói mà em buồn . Em mệnh Tham Lang nhưng không hề hôi nách ạ. Anh rể em cũng mệnh TL và không hề hôi tí nào mặc dù người mập, râu tóc nhiều dễ ra mồ hôi
Khiếp, không khéo nhờ xem tử vi có khi chưa phán được câu nào lại nghĩ thầm trong đầu con này hôi nách phải biết :))
Quăng ls k hôi nách của e để anh em xem tí nào :"> , hôm nay mát trời xem tí :> :))
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

Nguyenmet16
Chính thức
Chính thức

cự nhật không kiếp đã viết: 18:02, 02/08/19

Quăng ls k hôi nách của e để anh em xem tí nào :"> , hôm nay mát trời xem tí :> :))
Đấy, anh cứ chém thoải mái :))
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, cự nhật không kiếp
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Nguyenmet16 đã viết: 11:46, 03/08/19
Quăng ls k hôi nách của e để anh em xem tí nào :"> , hôm nay mát trời xem tí :>
Hình ảnh
mấy hôm a bận nên chưa chém gió ls này. Tham lang đi vs thiên không là cả 1 bầu trời hôi nách rồi :)) , vậy mà còn kêu k hôi nách :> , chua như dấm :D , nhưng tạm thời anh phải ngửi cái mùi này 1 chút xem sao :)) . Ls e thì cũng dễ chém gió thôi, tính rất cứng, hổ báo, nên cũng k nhiều bạn bè đâu, ít nhiều hay gặp thị phi , nhưng e chơi rất đẹp. Ngày bé có thể vác rổ rau ra ngoài đường bán k chút ngại ngùng :)) , thích buôn bán, sức khỏe thì k ổn, e đã gặp tai nạn nào nặng chưa, tầm từ 14-18t , sau này để ý nội tiết nhé e, chắc chắn sẽ bị, vì vậy a nghĩ nên để ý đến sức khỏe 1 tí nha . Gia đình thì mẹ kiếm tiền còn bố thích cầm tiền nên 2 người này hay xích mích vs nhau về tiền bạc, anh chị em thì cũng ít hợp hay tranh cãi, ít được nhờ cha mẹ anh em, tuy có đấy nhưng lúc nào cũng thấy cô đơn nhất nhà :-? . Tóm lại bạn này tư tưởng thích độc lập , tự lập và muốn lập gia đình sớm để được quát chồng con :>
Đầu trang

Nguyenmet16
Chính thức
Chính thức

cự nhật không kiếp đã viết: 23:02, 04/08/19
Hình ảnh
Hiuhiu mình không hôi nách mà người ta không tin mình cũng đành chịu à :( :-j.Vốn quăng lá số lên chứng minh mình thơm tho mà thất bại ê chề. Đành mang tiếng cô bé Tham Lang mang cặp nách với mùi hôi chua lờm lợm :(( .
Mất công anh ngửi lá số của em thì e cũng feedback vài dòng ạ :)) . Tính bên ngoài đúng là rất cứng, mạnh mẽ, thích độc lập nhưng không phải kiểu hổ báo đứa nào đụng t t táng chết :)), bạn bè chơi chọn lọc và rất thân. Ngày bé thì e không biết bán buôn là gì đâu ạ, cô dì chú bác phần lớn làm quan chức nhà nước nên cũng nghĩ đơn giản sau này cũng làm ông này bà kia :)) . Lớn tẹo nữa thì mới thích kinh doanh, bây giờ học xong rồi thì fulltime buôn thúng bán mẹt. Ngày bé em có bị bệnh động kinh là nặng nhất rồi í, không thì cũng dặt dẹo lười ăn, lớn thì khỏe re, a dặn vậy thì e sẽ chú ý ạ :D . Tầm 14 - 18t e không bị gì hết í anh ơi, đi chơi đi học hết thời trẻ trâu. Mẹ e thì kiếm tiền còn bố thích cầm tiền của mình chớ không dám cầm của mẹ ạ ;;), mẹ và bố em không có xích mích về tiền bạc mà về chuyện khác ạ, mẹ em tính bảo bọc con cái, luôn tạo điều kiện tốt nhất có thể nhưng vốn tính em ưa tự chủ, không thích dựa dẫm nên hầu hết chuyện gì tự lo được thì không nhờ mẹ. E có 1 bà chị tính hòa hợp nhau, giúp đỡ lẫn nhau. Trong nhà em thích chia sẻ nói chuyện với nhau nên e không thấy cô đơn gì đâu ạ. Em không ham lấy chồng sớm đâu a ơi, khéo về mình quát chồng cũng chỉ vì mình kiếm tiền còn chồng thích cầm tiền í ạ :))
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Nguyenmet16 đã viết: 12:57, 05/08/19

Hiuhiu mình không hôi nách mà người ta không tin mình cũng đành chịu à :( :-j.Vốn quăng lá số lên chứng minh mình thơm tho mà thất bại ê chề. Đành mang tiếng cô bé Tham Lang mang cặp nách với mùi hôi chua lờm lợm :(( .
Mất công anh ngửi lá số của em thì e cũng feedback vài dòng ạ :)) . Tính bên ngoài đúng là rất cứng, mạnh mẽ, thích độc lập nhưng không phải kiểu hổ báo đứa nào đụng t t táng chết :)), bạn bè chơi chọn lọc và rất thân. Ngày bé thì e không biết bán buôn là gì đâu ạ, cô dì chú bác phần lớn làm quan chức nhà nước nên cũng nghĩ đơn giản sau này cũng làm ông này bà kia :)) . Lớn tẹo nữa thì mới thích kinh doanh, bây giờ học xong rồi thì fulltime buôn thúng bán mẹt. Ngày bé em có bị bệnh động kinh là nặng nhất rồi í, không thì cũng dặt dẹo lười ăn, lớn thì khỏe re, a dặn vậy thì e sẽ chú ý ạ . Tầm 14 - 18t e không bị gì hết í anh ơi, đi chơi đi học hết thời trẻ trâu. Mẹ e thì kiếm tiền còn bố thích cầm tiền của mình chớ không dám cầm của mẹ ạ ;;), mẹ và bố em không có xích mích về tiền bạc mà về chuyện khác ạ, mẹ em tính bảo bọc con cái, luôn tạo điều kiện tốt nhất có thể nhưng vốn tính em ưa tự chủ, không thích dựa dẫm nên hầu hết chuyện gì tự lo được thì không nhờ mẹ. E có 1 bà chị tính hòa hợp nhau, giúp đỡ lẫn nhau. Trong nhà em thích chia sẻ nói chuyện với nhau nên e không thấy cô đơn gì đâu ạ. Em không ham lấy chồng sớm đâu a ơi, khéo về mình quát chồng cũng chỉ vì mình kiếm tiền còn chồng thích cầm tiền í ạ
Nếu k liên quan đến tiền bạc thì a chỉ đoán dc 1 lý do nữa là bố em có 1 tật xấu gì đó có vẻ hơi lén lút, nên mẹ e và bố em thường có tranh cãi . Uhm, sau khi em lấy chồng thì em và chị gái sẽ xa cách hơn, có thể là ít đến nhà nhau chơi, trên anh nói k đúng lắm, mà có thể là bên ngoài vẫn yêu quý nhau nhưng kiểu 2 người tính đều mạnh như nhau, đến chơi đôi khi chỉ có 1 vấn đề gì đó cũng phải tranh cãi đến cùng để tìm phần thắng :> . Còn về em thì sau này k biết quát chồng mạnh cỡ nào nhưng đủ sức chèo chống gia đình ;;) , chồng con em lúc khó khăn có khi nhờ em làm lá chắn cũng tốt lắm :))
Đầu trang

Nguyenmet16
Chính thức
Chính thức

cự nhật không kiếp đã viết: 21:04, 05/08/19
Nguyenmet16 đã viết: 12:57, 05/08/19
Nếu k liên quan đến tiền bạc thì a chỉ đoán dc 1 lý do nữa là bố em có 1 tật xấu gì đó có vẻ hơi lén lút, nên mẹ e và bố em thường có tranh cãi . Uhm, sau khi em lấy chồng thì em và chị gái sẽ xa cách hơn, có thể là ít đến nhà nhau chơi, trên anh nói k đúng lắm, mà có thể là bên ngoài vẫn yêu quý nhau nhưng kiểu 2 người tính đều mạnh như nhau, đến chơi đôi khi chỉ có 1 vấn đề gì đó cũng phải tranh cãi đến cùng để tìm phần thắng :> . Còn về em thì sau này k biết quát chồng mạnh cỡ nào nhưng đủ sức chèo chống gia đình ;;) , chồng con em lúc khó khăn có khi nhờ em làm lá chắn cũng tốt lắm :))
Anh tả em cứ như chiến binh í nhở. :)). Thôi đó chuyện của tương lai em không biết được, bây giờ em chỉ lo cá kiếm và phát triển sự nghiệp thôi anh ạ. Mà người yêu em cũng Cự Nhật í :)) :> . Em out topic của người khác đây. Cảm ơn anh đã luận cho em ạaaaaa :"> ;)
Đầu trang

TNN
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi TNN »

Mình không nghiên cứu tử vi nhưng đọc qua qua và theo cảm nhận về cá nhân bạn thì mình nghĩ bạn nên kiên nhẫn học tập tích lũy kiến thức, kỹ năng từ người khác. Không ngừng học hỏi đến khi vững vàng sẽ biết mình cần làm gì.
Nói chung, bạn phải nhẫn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”