Tang hổ đóng cung quan và thê

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Mi la
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Tang hổ đóng cung quan và thê

Gửi bài gửi bởi Mi la »

Hình ảnh
Em cũng có nè :(( lại thêm cô thần, có người nói cung phu của em siêu xấu luôn á
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

hangvu7496@gmail.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hangvu7496@gmail.com »

Lucevr đã viết: 16:01, 10/08/19
post_id=1593072 đã viết:15:34, 10/08/19 Mình cũng tang hổ song hao đắc quan phu :)) cảm thấy k yêu thì k sao :)) yêu vào thì...😅😅
Lúc đầu phê phê lên tận 9 tầng mây xanh. Đk dăm hôm....
Bụp...
18 tầng Địa Ngục.
Hạnh Phúc thì ít. Hạnh họe nhau, Hành nhau thì nhiều. =))
Thôi 1 mình thi thoảng tủi thân 1 xíu cũng đk.
3 mấy yêu cũng k muộn. Yêu năm bảy tháng cưới luôn. Đỡ khổ.
Khổ nỗi, mình chỉ nghĩ được vậy khi không yêu ai :)) yêu vào thì mọi lý thuyết bỏ hết :)) IQ hay EQ đều âm vô cực 😂😂😂 Cay hơn là toàn đơn phương :)) nhưng vẫn bị mọi ng mắng ngu :)) ngta thể hiện rõ thế còn k hiểu 😭😭
Đầu trang

Lucevr
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lucevr »

hangvu7496@gmail.com đã viết: 23:52, 10/08/19
Khổ nỗi, mình chỉ nghĩ được vậy khi không yêu ai :)) yêu vào thì mọi lý thuyết bỏ hết :)) IQ hay EQ đều âm vô cực 😂😂😂 Cay hơn là toàn đơn phương :)) nhưng vẫn bị mọi ng mắng ngu :)) ngta thể hiện rõ thế còn k hiểu 😭😭
Ai yêu vào chả ngu. =)) Tui cũng vậy nè. Tuy k phải đơn phương. Nhưng k công khai. Haizzz.
Giờ á chưa có ý thoát cuộc sống độc thân thì cứ phải diệt từ trong trứng nước. Chứ dính vào khó dứt ra lắm. Đau khổ mà vẫn cố chấp. :-?
Được cảm ơn bởi: hangvu7496@gmail.com
Đầu trang

hangvu7496@gmail.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lucevr đã viết: 23:58, 10/08/19
đã viết: 23:52, 10/08/19
Ai yêu vào chả ngu. =)) Tui cũng vậy nè. Tuy k phải đơn phương. Nhưng k công khai. Haizzz.
Giờ á chưa có ý thoát cuộc sống độc thân thì cứ phải diệt từ trong trứng nước. Chứ dính vào khó dứt ra lắm. Đau khổ mà vẫn cố chấp. :-?
Ahaha suy nghĩ giống nhau quá thể :)) đầu năm nay dặn lòng k tơ vương ai cả, ai bật đèn là ông đeo kính dâm, vạn vật đều một màu đen hết 😂😂😂 sợ dây vô tình yêu là lại nát như tương 😅😅
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

lòng này xin phụ tình lang, thôi thôi thiếp đã đá chàng từ đây.

.............. yêu nhau lắm đá nhau siêu đau.
Đầu trang

Lucevr
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lucevr »

Hungternopil đã viết: 00:24, 11/08/19 lòng này xin phụ tình lang, thôi thôi thiếp đã đá chàng từ đây.

Bác khó ngủ à? Thôi thì sang xem chém hộ em cái. Kkk. Đợt nọ bả Hồng Hạnh nói em làm thầy cúng hợp. =))
Đầu trang

hangvu7496@gmail.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hungternopil đã viết: 00:24, 11/08/19 lòng này xin phụ tình lang, thôi thôi thiếp đã đá chàng từ đây.

Đã yêu "nhau" lắm cơ sao còn đá nhau ạ 🙄🙄
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Lucevr đã viết: 00:26, 11/08/19

Bác khó ngủ à? Thôi thì sang xem chém hộ em cái. Kkk. Đợt nọ bả Hồng Hạnh nói em làm thầy cúng hợp. =))
cúng thì dẻo nhưng chủ đủ, khúc xương long phượng khôi việt ấn cáo. đâu có bộ đâu mà làm thầy bói.
vợ con thì cũng coi là tạm đi, hổ thì nó đỡ hơn tí thôi chứ như của tui thôi. của bác cơ âm thì vợ nó cũng khéo ăn khéo nói, nghĩ rồi nói chứ không đốp chát đâu. :D , mà nó tinh lắm, léng phéng bên ngoài, nói dối là biết liền à.

@hangvu , ừ thì tình lang yêu xong không đá đi để chồng về bắt quả tang sao. tang môn thì hay nghĩ suy lắm, toàn gặp vận đen, không đá sớm là lắm chuyện. đùa tí, chớ tang hổ cư phu thê báo chuyện không hay, hay phải lo mệt mỏi về sức khỏe người phối ngẫu. các cụ hay nói, chọn người cao số mà lấy, cao số là số mạnh đè ép được mình để cái xấu của mình không ảnh hưởng tới họ được. như kiểu lấy vợ quang quí ở mệnh thì chồng được nâng tầm đó.
Được cảm ơn bởi: Lucevr
Đầu trang

Lucevr
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lucevr »

Hungternopil đã viết: 00:30, 11/08/19

cúng thì dẻo nhưng chủ đủ, khúc xương long phượng khôi việt ấn cáo. đâu có bộ đâu mà làm thầy bói.
vợ con thì cũng coi là tạm đi, hổ thì nó đỡ hơn tí thôi chứ như của tui thôi. của bác cơ âm thì vợ nó cũng khéo ăn khéo nói, nghĩ rồi nói chứ không đốp chát đâu. :D , mà nó tinh lắm, léng phéng bên ngoài, nói dối là biết liền à.
Thế thì tốt quá. =)) Từ giờ đến lúc ấy cố tu thân tích đức một chút. Chứ để đám Tang Hổ nó hoành hành mất cô vợ quý thế thì tiếc lắm. :-bd
Em cảm ơn bác nhiều.
Đầu trang

hangvu7496@gmail.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hungternopil đã viết: 00:30, 11/08/19

@hangvu , ừ thì tình lang yêu xong không đá đi để chồng về bắt quả tang sao. tang môn thì hay nghĩ suy lắm, toàn gặp vận đen, không đá sớm là lắm chuyện. đùa tí, chớ tang hổ cư phu thê báo chuyện không hay, hay phải lo mệt mỏi về sức khỏe người phối ngẫu. các cụ hay nói, chọn người cao số mà lấy, cao số là số mạnh đè ép được mình để cái xấu của mình không ảnh hưởng tới họ được. như kiểu lấy vợ quang quí ở mệnh thì chồng được nâng tầm đó.
Vậy có phải ng có tang hổ cư phu thê thì không nên kết hôn, đỡ để ng khác liên lụy vì mình chăng? Thà rằng yêu, kết hôn và hôn nhân không hạnh phúc dẫn tới chia tay còn hơn lấy nhau vì yêu rồi sinh ly tử biệt
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”