Nếu có một cuộc đua về thành công trên con đường thương nghiệp, hai lá số này ai sẽ thắng ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nếu có một cuộc đua về thành công trên con đường thương nghiệp, hai lá số này ai sẽ thắng ạ?

Gửi bài gửi bởi Andre »

Thôi, nói rồi thì nói cho nốt để chào chị chủ topic. Dù sao mất công comment vào đây. Cũng là một đứa hay gây rối.
Xin đính chính lại là tất cả các comment trên đều có ý nghĩa, đều có mục đích. Và qua cách trả lời các bình luận của chị em phát hiện ra rất nhiều nguy cơ tiềm ẩn. Còn nguy cơ gì, như thế nào thì chị chắc cũng có thể hiểu hoặc không. Nhưng cái đó không quan trọng lắm. Vì thời gian sẽ trả lời đúng hay sai. Em chẳng định ném đá hay đả đảo gì cái topic này đâu. Em nghĩ sao thì em nói vậy. Chị đã học đến tiến sĩ. Ok, chắc chị giỏi,thông minh và tài năng hơn em rất nhiều. Nhưng nếu cho anh nhà chị đọc được tiêu đề topic này thì như thế nào thì chưa biết. Vì qua topic khảo nghiệm này, rất nhiều người đàn ông, đủ mọi tầng lớp, thân phận cũng vào đọc và để lại bình luận hoặc không. Và em càng chắc chắn suy nghĩ của mình đang đúng hướng rồi đấy.
Bình luận của bạn Rie ở phía trên có phần phiến diện và cho rằng ngoai trừ bình luận của anhthu và dung1 thì tất cả đều không đúng trọng tâm. Nhưng đó cũng là một phần trong tính cách bạn. Rất mong lần sau có đọc được bình luận của ai khác và chưa hiểu hết dung ý của người bình luận thì đừng đưa ra quan điểm, đặt cái tôi của bạn vào. Tui còn trẻ hơn chị rất nhiều, nhưng cũng có rất nhiều người bình luận hơn tuổi chị đấy. Chị có đủ khả năng để đánh giá lời họ chưa??? Nghĩ cho kĩ vào. =)) =)) =)) À, chào chị nhé, nói vây là nhiều rồi mặc dù chưa chắc chị đã hiểu. Ha ha ha :))
Lần trước ông Quách Xảo Què nói chị và cái cách chị trả lời ông ta thì tôi nghĩ ông đó hoàn toàn đúng đó. Chị Rie nên đọc lại lời bình luận đó. He he =))
Đầu trang

tuannguyentong
Chính thức
Chính thức

Re: Nếu có một cuộc đua về thành công trên con đường thương nghiệp, hai lá số này ai sẽ thắng ạ?

Gửi bài gửi bởi tuannguyentong »

Lá số này gần giống với chồng chị nè
Hình ảnh
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

tuannguyentong đã viết: 22:33, 12/08/19 Lá số này gần giống với chồng chị nè
Hình ảnh
Khác xa luôn :)
Đầu trang

tuannguyentong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tuannguyentong »

anhthu5993 đã viết: 22:36, 12/08/19
Hình ảnh
Chị có xem được lá số em không ạ? xem giúp em ạ
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

À quên, tôi vào đây cũng là vì thấy ông 12010277 vào bình luận đấy. Và cũng làm một cuộc khảo nghiệm trả lời cho câu hỏi của tôi nữa. Chúc chị luôn may mắn và vui vẻ nhé! :)) :)) :))
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

A di đà phật
Thị phi sinh bi kịch, cả 1 đời của tôi sinh hoạt trên này toàn dính thị phi, trong phần này tôi thầy cố Rie nói có phần có lý, tôi đề nghị các thí chủ còn lại không nên nói thêm để sinh thị phi.

Lý số lúc nào cũng vậy, luôn có 1 nhóm sinh hoạt cùng nhau, theo thời gian hết nhóm này rồi tới nhóm khác, tôi thiết nghĩ các bạn nên giải tán, tập trung vào cuộc sống, lang thang trên này chỉ tốn thời gian mà thôi.
Được cảm ơn bởi: Andre, huynh19, Jade.Phạm, Ne0
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

tuannguyentong đã viết: 22:40, 12/08/19
anhthu5993 đã viết: 22:36, 12/08/19
Hình ảnh
Chị có xem được lá số em không ạ? xem giúp em ạ
Chị không biết xem em. Lá số này khó đánh giá. Em nên tìm cao nhân nào luận riêng, luận kĩ và chỉ hướng đi cho em.
Sửa lần cuối bởi anhthu5993 vào lúc 23:14, 12/08/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Này em Andre, chị không ưa em từ lần đầu tiên em vào comment ở topic của chị nhưng chị không thèm trả lời em. Nhẽ em phải biết độ vô duyên của mình đến đâu, nhưng khổ nỗi em không biết. Vậy thì chị nói cho em nghe nhé! Mặc dù chị rất tránh vào topic người khác khi đang hỏi số để nói chuyện ngoài lề, vì chị không vô duyên như em. Em ạ!

Em trẻ tuổi gần như nhất cái diễn đàn này. Em ăn nói láo lếu và ngông cuồng. Người khác không chấp em, nhưng em đụng vào chị thì chị có chấp em nhé. Bình thường chị chấp tất cả những đứa nít ranh thích học làm người lớn mà không phải lối. Em là điển hình đấy.

Em đọc được bao nhiêu sách thánh hiền, sách kinh, sách đạo mà em bạ topic nào em cũng vào dạy đời người ta cách sống hả em? Trong khi chính bản thân em mở miệng ra ăn nói xấc xược, không biết tôn ti trên dưới. Chị trẻ nhưng cũng hơn em 6 tuổi đấy. Bằng vai phải lứa với em à? Và cả những người hơn em mười mấy tuổi em gọi người ta là cô gái, là bạn em thấy em cá tính lắm đúng không? Chị thấy em vừa láo vừa hãm em ạ.

Em cứ giữ thái độ đấy đi ra đời xem đời nó vả em sấp mặt ra sao. Chị thấy bản chất em là người tử tế nhưng thái độ em thì không ngửi được đâu. Em đã kiếm được bao nhiêu tiền hơn những người ở đây? Đã ra làm ăn, chiến đấu với đời, gặp phải những kẻ không ra gì, lấy phải những thằng chồng tồi tệ chưa mà em mở topic nào ra em phải auto dạy người ta trước đã thế.

Chị thì cũng bình thường thôi ấy mà. Cái gì chị cũng ko biết nhưng biết điều thì có em nhé. Mà trần đời loại không biết điều là chị ghét nhất đấy.

Cái topic này ngoài 2 bác dung1 và bạn anhthu ra, toàn vào ném đá người khác cho sướng mồm. Có người luận thêm để càng cố dìm hàng chị đó, còn người đơn giản là ném đá cho sướng thôi. Ở ngoài đời không biết ai ăn ai, còn đừng có nghĩ đọc vài cuốn sách, nghiên cứu xem số là hơn người khác mà thích dạy ai là dạy. Ở đây mạng ảo, lộng ngôn không sao. Nhưng thử ra ngoài xem chị đố ai dám ăn nói thế này vào chuyện người khác đấy.

Mặt mũi em thì non choèn choẹt, đừng cố mà gồng lên chứng tỏ mình nữa. Em không thấy mệt à? Đúng là trẻ trâu. Em thích comment nữa thì mời em, chị có thừa thời gian tiếp em đấy. Chỉ sợ em không dám :))
Được cảm ơn bởi: Andre, Nguyenmet16, batcaubatkho, mokaxinh, Jade.Phạm
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Em xin nhận thua ngay từ vòng gửi xe. Chào chị nhé. Em không phải người tử tế đâu. :))
Ăn nói bố láo là quá chuẩn. Em sợ chị là quá đúng. Nhìn ảnh chị làm em sợ lắm. Sự thật đấy, có thể chị không tin. Ra ngoài đường mà gặp ai có gương mặt dạng dạng chị là em né liền. Thật đó. Chị luôn vui vẻ nhé. He he. Em còn lâu mới bằng được chị vì em không sống vậy được. Em xin nhận thua luôn. Hi hi mà chị viết dài quá, em mới đọc được mấy dòng. A hi hi, chúc chị có một đêm ngon giấc. Chụt chụt. Hôn cái nèo
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Ừ đúng rồi, em tuổi gì đòi sống bằng chị hả em. Mặt của chị không làm quản lý được, mà chị chỉ làm chủ thôi. Vì ăn nói láo toét như em thì chị vả cho vỡ mồm. Biết né thì còn coi là em có trí khôn. Về học lại cách ứng xử giao tiếp đi em nhé. Sống trên mạng lâu quá quên mất mình là ai đấy em ạ.
Được cảm ơn bởi: Andre, mokaxinh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”