Topic của riêng em . Giải mã

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Topic của riêng em . Giải mã

Gửi bài gửi bởi Andre »

:x Trước hết là xin lỗi vì trong mấy tháng lang thang trên này nếu em làm mọi người mất lòng, không vui, đại loại gì đó liên quan đến bình luận của mình nhé!
Vì em cũng hay để cảm xúc của bản thân và suy nghĩ của mình vào bình luận để lưu lại lấy ra đọc như một quyển nhật kí ấy. Ai đọc được thì đọc, không đọc được thì thôi. Nói thật chứ, lúc em đọc lại mấy bình luận của mình trên này, em có thể tưởng tượng ra luôn cả quá khứ và tương lai của bản thân đấy. Cũng thấy của nhiều người nữa. Dạy đời, an ủi,... em không có ý vậy đâu. Em không thích mấy topic xã giao, Lên nói vài câu đưa qua tán lại, an ủi kiểu người ngoài nên mấy bình luận hơi gắt chút. Gắt vậy để cảnh tỉnh bản thân em, vì mấy cái đó em cũng mắc phải nên nói nặng vậy để nhắc mình. Ai đọc mà có suy nghĩ khác thì đừng quan tâm nhé. Mà thấy cũng lạ vì em viết cho mình mà lắm người đọc dữ vậy. Cũng không hiểu lắm đâu. :-/
Lên đây cũng nhìn được nhiều thứ, nhưng học lại không được gì. Vì chỉ toàn lý thuyết suông. Mà trên này thấy mọi người nói nhiều lúc không thật lắm nên cảm xúc khi Lên đây vừa mệt mỏi lại chán. Nhưng có nhiều câu hỏi, nhiều vấn đề sau này mình chắc chắn cũng mắc phải nên tò mò và muốn biết thôi.
Quý nhất và nhớ nhất chắc là bài DIỆU PHÁP.của bác Vothuong236. Cũng có một số người, một số việc nữa. Nhưng đa phần là chuyện vui ,người tốt thì mới nhớ.
Bao nhiêu lần định kết thúc duyên nợ với cái diễn đàn ảo tung chảo này rồi đấy, mà chưa quyết tâm nổi. Như kiểu ngày xưa nghiện đồ ngọt vậy. Mong lần này giống ông Quách Xảo Què kia nói bỏ được diễn đàn này. Hu hu.
Anh Ne0 chắc giờ đang tu luyện rồi mà em mải chơi quá, chưa luyện được thần công gì.
Chúc mọi người luôn vui vẻ nhé. Em tự nhận mình dễ thương chết đi được. Cưng bản thân mình quá ấy. Hi hi =))
Chào mọi người. Mong bản thân sẽ không lên đây nữa.
Mà mọi người đừng có lôi tử vi ra áp vào tính cách em mà mọi người thấy trên này đấy. Đó chỉ là là bề nổi của tảng băng chìm thôi. Sâu đến đâu thì em còn chưa khám phá ra đâu.
Hết!
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, koollee, cự nhật không kiếp, Tannhang, Linhchauhacbach, hieupham87, Suzy90, Hoangluan91
Đầu trang

putin1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Topic của riêng em . Giải mã

Gửi bài gửi bởi putin1994 »

Tuổi trẻ là những ước mơ và khát khao, hãy để thời gian làm những việc đó đi bạn
Tớ cũng có đăng mấy bài hỏi về lá số của mình nhưng mà không thấy giống ngoài đời :))
Nhân định thắng thiên cố gắng lên bạn
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Chào đồng bào, đồng bào đi nhé. Đừng trở về.
Anh em ăn mừng đi. Chôn nó ngay và luôn, đừng để nó kịp đẻ trứng.
Được cảm ơn bởi: koollee, cự nhật không kiếp, khoapham12, 12010277, silverlight267, Tealightdalat, mokaxinh
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Lúc nào mát mẻ rồi thì lên đây 😌 Có gì đâu mà đòi giải vs mã😵 Mn nói thế thôi chứ k ai đuổi e đâu 😑
Được cảm ơn bởi: koollee, silverlight267, Hungternopil, Tealightdalat, Tannhang, Suzy90
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Thực ra thì lúc đầu hem hiểu em. Cũng phát bực với em lần nào đó. Tại anh cứ nghe đứa nào nói chuyện kiểu sách vở là anh đau đầu lắm.
Sau này anh quy cho em cái tính "Khìn khìn" nên thấy em cmt anh cũng chẳng buồn đọc nữa, thành ra anh nghĩ chắc mấy đứa 10x (em thì đời cuối 9x) ngáo ngáo như vậy. Biết đâu anh có con gái mà con gái anh có khi còn ngáo hơn em nữa.
Ở đây, mọi người chủ yếu tuổi khoảng >25 nên ăn nói hay để ý về phần lễ nghĩa. Anh thì chẳng câu nệ chuyện em ăn nói, vì cơ bản anh làm việc "You and Me" nên thấy bt. Nhưng em cũng nên lưu ý, vì sống ở VN, rất nhiều đại từ nhân xưng cần phải học.

Có điều văn phong em nc đau đầu lắm. Thử tưởng tượng vợ anh mà thế chắc anh đập đầu chết luôn....

Mặc dù em tự sự để em đọc. Nhưng người khác khi chưa hiểu em, đọc vào sẽ stress. Người chưa lập gia đình thì hem sao. Còn người lập gia đình và đặc biệt là có con cái rùi thì họ khổ nhiều bề lém.

Anh dùng nhân xưng Anh/em đấy. Em thấy có dễ nghe hem? Con gái nc dễ nghe tí cho có duyên, đừng theo mấy chú trên này học lấc xấc làm gì...
Chúc em học giỏi!
Được cảm ơn bởi: 12010277, Hungternopil, Tealightdalat, mokaxinh, cự nhật không kiếp, thanh163
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tannhang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Tannhang »

Chúc Andre luôn bình yên, an lạc nhé >:D<
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Tealightdalat, cự nhật không kiếp
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

vậy là giờ em nó đã đi xa rồi đó hả? :(
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Tealightdalat, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

cự nhật không kiếp đã viết: 00:38, 13/08/19 Lúc nào mát mẻ rồi thì lên đây 😌 Có gì đâu mà đòi giải vs mã😵 Mn nói thế thôi chứ k ai đuổi e đâu 😑
Không phải ai đuổi mà em vốn dĩ không muốn tốn thời gian Lên trên này nữa đấy. Như ông Quách Xảo Què kia nói đúng ý em rồi. Nên là em cầu mong bản thân đừng Lên đây đây nữa đấy. Thôi, kết thúc cái duyên nợ anh trai ảo trên này nhé, em sợ nói linh tinh vậy, kiếp sau anh làm anh trai em thật thì sợ lắm. Em vẫn thích có chị gái hơn, mấy ông anh trai khiếp lắm. À quên, không phải bảo anh khiếp đâu. Vậy nhé, đã bảo topic của riêng em thì mọi người đừng có bình luận nữa. Đấy, chốt lại một câu là cũng có ai hiểu ai vì ai sống được với ai đâu. Ờ, thôi, chào anh nhé, nhớ đấy, không anh trai em gái gì đâu. :))
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Ồ, còn cái đầu, còn cái đầu, đổ đất chôn ngày, lấp đấp chôn ngày.
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, koollee, mokaxinh, larsion
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Thế nhân lắm sự đa đoan, khi người ta còn ở đây, còn lùi tới comment bình luận lại giận dữ trách hờn. Đến lúc bảo chia tay thì người bùi ngùi cảm thương, kẻ tjif em đi ăn lạc, tiêu diệt cả ổ quyết tâm đào gốc trốc rễ (Tui dùng lời lẽ đùa vui không có ý xấu, Đừng Giận mà nghỉ chơi hay bằn chéo Tui, mà nếu có giận thì đó là chuyện của bạn, không làm gì được Tui kà kà). Vậy sao ta không thương nhau trong khi mà yêu thương đâu làm ta mất thứ gì mà còn làm ta đẹp cả trí và hình thể, giận hờn chỉ làm ta thêm bực và mệt trí. Nhớ yêu thương nhau, nếu ai có hờn thì Topic mình đó vào mà chém, hoặc lập Topic mà rủa mình để mình ăn ngon hơn, ngủ ngon hơn và yêu thương bạn hơn.
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Hungternopil, dunggin
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”