Nhờ mọi người xem giúp cháu định hướng nghề nghiệp tương lai

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
shineyalice22
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ mọi người xem giúp cháu định hướng nghề nghiệp tương lai

Gửi bài gửi bởi shineyalice22 »

Cháu chào mọi người ạ. Trước hết cảm ơn mọi người đã vào đọc topic của cháu!

Cháu hiện đang rất phân vân về định hướng nghề nghiệp cho tương lai và mong sẽ nhận được sự giúp đỡ của các bác, các cô, anh, chị trong diễn đàn.

Cháu thích ngành ngoại giao từ bé và gia đình cháu có thể tạo điều kiện hết sức để cháu đỗ vào bộ ngoại giao (đương nhiên với điều kiện cháu có năng lực thực sự) nhưng mọi người cũng biết con đường chính trị nó gian truân nên gia đình cháu không ủng hộ và muốn cháu ra làm cho doanh nghiệp tư nhân. Hiện tại cháu rất phân phân vân không biết nên chọn con đường nào nên hy vọng có thể nhận được sự tư vấn của mọi người.

Dưới đây là lá số của cháu
Hình ảnh

Cháu xin cảm ơn mọi người rất nhiều ạ!
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ mọi người xem giúp cháu định hướng nghề nghiệp tương lai

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

shineyalice22 đã viết: 17:15, 16/08/19 Cháu chào mọi người ạ. Trước hết cảm ơn mọi người đã vào đọc topic của cháu!

Cháu hiện đang rất phân vân về định hướng nghề nghiệp cho tương lai và mong sẽ nhận được sự giúp đỡ của các bác, các cô, anh, chị trong diễn đàn.

Cháu thích ngành ngoại giao từ bé và gia đình cháu có thể tạo điều kiện hết sức để cháu đỗ vào bộ ngoại giao (đương nhiên với điều kiện cháu có năng lực thực sự) nhưng mọi người cũng biết con đường chính trị nó gian truân nên gia đình cháu không ủng hộ và muốn cháu ra làm cho doanh nghiệp tư nhân. Hiện tại cháu rất phân phân vân không biết nên chọn con đường nào nên hy vọng có thể nhận được sự tư vấn của mọi người.

Hình ảnh

Buôn bán ko hợp vs bạn đâu, ngoại giao cũng vậy. Phủ cần tả phù, thanh long, khúc xương mới hợp. Bạn chọn công việc chăm sóc nuôi dưỡng mà làm, điều dưỡng cũng đc.
Được cảm ơn bởi: larsion, shineyalice22
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

bác ngày xanh nói cũng đúng đó, với vị trí cung quan kia thì nên yên lặng mà làm phó không nên làm trưởng, trợ thủ thì ổn. không đứng cầm trò được đâu.
Được cảm ơn bởi: larsion, shineyalice22
Đầu trang

shineyalice22
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi shineyalice22 »

Ngày xanh đã viết: 21:01, 16/08/19
shineyalice22 đã viết: 17:15, 16/08/19 Cháu chào mọi người ạ. Trước hết cảm ơn mọi người đã vào đọc topic của cháu!

Hình ảnh

Buôn bán ko hợp vs bạn đâu, ngoại giao cũng vậy. Phủ cần tả phù, thanh long, khúc xương mới hợp. Bạn chọn công việc chăm sóc nuôi dưỡng mà làm, điều dưỡng cũng đc.
Cháu đang học ngành truyền thông. Không biết làm những việc như marketing có được không ạ?
Hungternopil đã viết: 21:18, 16/08/19 bác ngày xanh nói cũng đúng đó, với vị trí cung quan kia thì nên yên lặng mà làm phó không nên làm trưởng, trợ thủ thì ổn. không đứng cầm trò được đâu.
Cái này thì đúng ạ. Từ nhỏ đến giờ em thấy em làm trợ thủ, tham mưu thì tốt, cứ làm trưởng là có vấn đề. Giờ em đang học truyền thông, cho em hỏi làm những nghề liền quan đến marketing, quảng bá có được không ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”