Lá số tử vi mậu thìn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
namphongbkdn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số tử vi mậu thìn

Gửi bài gửi bởi namphongbkdn »

Mong các cao nhân xem dùm e lá số này với. Em mù tịt về cái này.
Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số tử vi mậu thìn

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

bạn chư xem vtv 1 trưa nay sao, thầy bói dạo, bói online đang gây tác hại khủng khiếp đó. không nên xem, hi hi.
Được cảm ơn bởi: huynh19, khoapham12
Đầu trang

namphongbkdn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi namphongbkdn »

Không ai giúp mình đc ah.
Được cảm ơn bởi: tâm an van sự an
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Hungternopil đã viết: 14:23, 18/08/19 bạn chư xem vtv 1 trưa nay sao, thầy bói dạo, bói online đang gây tác hại khủng khiếp đó. không nên xem, hi hi.
Chúng ta không phải thầy bói dạo, tuy chúng ta những người có ngành nghề khác nhau nhưng tập trung 1 chổ trên diễn đàn do đó không có bói dạo và cũng ko thu phí bánh kẹo cóc mía hay trà rượu.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, khoapham12
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

huynh19 đã viết: 15:18, 20/08/19
Hungternopil đã viết: 14:23, 18/08/19 bạn chư xem vtv 1 trưa nay sao, thầy bói dạo, bói online đang gây tác hại khủng khiếp đó. không nên xem, hi hi.
Chúng ta không phải thầy bói dạo, tuy chúng ta những người có ngành nghề khác nhau nhưng tập trung 1 chổ trên diễn đàn do đó không có bói dạo và cũng ko thu phí bánh kẹo cóc mía hay trà rượu.
thế bác bốc cho bạn ấy một quẻ xem sao, :)) , em đi hóng hớt các bác luận giải coi seo. hi hi.
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tâm an van sự an »

namphongbkdn đã viết: 14:47, 20/08/19 Không ai giúp mình đc ah.
Bạn có thể nêu vấn đề cần hỏi ra, chắc sẽ có người giúp được đấy. :-j
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Em cũng mệnh Thiên Lương(h) tại hợi, lá số cũng có phần giống lá số bác. Lần đầu tiên em đăng bài cũng không ai coi hộ cả, cũng chẳng biết tại sao, đến giờ vẫn chưa biết câu trả lời. May mà hồi đó có topic nghiệm lý nên bác tvthientuong cũng mệnh thiên lương (h) coi hộ. Chắc vì cùng mệnh, lá số có phần giống nhau nên người ta dễ cảm thông mà chú ý mình hơn. Em Lên đây chém gió mà nói thật là không biết coi tử vi đâu nên chỉ vào bình luận mong có người chú ý câu hỏi của bác thôi. Coi như mình may mắn được người ta giúp rồi thì muốn mang một chút may mắn cho bác thôi. Xin phép chủ top cho mình viết vài lời nữa nhé. Nếu phiền cho mình xin lỗi. Cảm ơn trước.

Bác vothuong236 ơi, không biết bác có đọc được không. Chỉ muốn nói cảm ơn bác thôi ạ, mãi đến hôm 20/8 vào lại đây cháu mới đọc được mấy lời bác viết. Chỉ cần nhìn cái topic này cháu cũng thấy mấy lời bác nói rồi. Đúng là gieo ở đâu, nợ ở đâu, duyên tại đâu thì phải trả về đấy thôi. Cháu chưa trải nhiều nên khi gặp phải sóng to, gió lớn thì cái cây cháu trồng nó lung lay, gãy đổ lắm. Định nhấn nút cảm ơn bài bác viết coi như xong mà thấy thất lễ quá ấy. Mấy lời bác nói cháu sẽ nhớ kĩ lắm đấy. Bác ngày thường chém gió cũng nhiều lắm. Nên cháu cũng muốn học bác chém ra vài phép thông trên này lắm. Mà đạo hạnh chưa đủ. Cháu phải tháo được cái vòng kim cô trên đầu và cái vòng đang đeo đã. Nhìn cái topic và tâm trạng của cháu khi viết bình luận này là biết " Con khỉ nhảy không thoát bàn tay Phật Tổ " rồi. Cảm khái thế sự mà. :))

Andre
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Hungternopil đã viết: 16:30, 20/08/19
thế bác bốc cho bạn ấy một quẻ xem sao, :)) , em đi hóng hớt các bác luận giải coi seo. hi hi.
Chủ Topic chỉ ném lên nhiêu đó vì cơ à quá nhiều điều thắc mắc lắm nhưng không biết hỏi thế nào và hỏi từ đâu, nhiều khi hỏi lại ko có đường ra vì dính trong đống câu hỏi
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Andre
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

huynh19 đã viết: 18:47, 20/08/19

Chủ Topic chỉ ném lên nhiêu đó vì cơ à quá nhiều điều thắc mắc lắm nhưng không biết hỏi thế nào và hỏi từ đâu, nhiều khi hỏi lại ko có đường ra vì dính trong đống câu hỏi
Không đọc mấy topic trên này lâu lắm rồi. Mà hôm nay vào đọc lại thấy anh huynh19 bình luận. Chợt nhớ tới mọi chuyện từ khi lên diễn đàn này. Mới 3 tháng mà thấy nhiều chuyện quá. Duyên nợ với từng người, ở đâu, từ đâu, như thế nào. Mọi thứ như được sắp đặt hết rồi. Lại cảm thán trước sự sắp xếp hoàn hảo của số phận. Vừa là duyên lại là nợ. Bác vothuong236 nói chẳng sai. Chẳng có cái topic nào là xàm xí cả. Hèm . Thôi vậy, biết rồi, cũng hiểu rồi, thấy cũng nhẹ nhõm đi nhiều.

Mà chủ topic này đúng như anh nói . Nhiều vấn đề quá, ngụp lặn trong đống câu hỏi mà không thấy lối ra rồi. Chào anh nhé!
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

Andre đã viết: 19:54, 20/08/19
huynh19 đã viết: 18:47, 20/08/19

Không đọc mấy topic trên này lâu lắm rồi. Mà hôm nay vào đọc lại thấy anh huynh19 bình luận. Chợt nhớ tới mọi chuyện từ khi lên diễn đàn này. Mới 3 tháng mà thấy nhiều chuyện quá. Duyên nợ với từng người, ở đâu, từ đâu, như thế nào. Mọi thứ như được sắp đặt hết rồi. Lại cảm thán trước sự sắp xếp hoàn hảo của số phận. Vừa là duyên lại là nợ. Bác vothuong236 nói chẳng sai. Chẳng có cái topic nào là xàm xí cả. Hèm . Thôi vậy, biết rồi, cũng hiểu rồi, thấy cũng nhẹ nhõm đi nhiều.

Mà chủ topic này đúng như anh nói . Nhiều vấn đề quá, ngụp lặn trong đống câu hỏi mà không thấy lối ra rồi. Chào anh nhé!
Ui em nó vẫn còn đây sao. Mấy nay anh tưởng đi xa mãi luôn rồi :(
Được cảm ơn bởi: Andre, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”