Thanh xuân như một tách trà, chẳng nhẽ số e ế hoài hết cả thanh xuân

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dinhmyhuong08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Thanh xuân như một tách trà, chẳng nhẽ số e ế hoài hết cả thanh xuân

Gửi bài gửi bởi dinhmyhuong08 »

Hungternopil đã viết: 21:01, 20/08/19 năm nay cứ đi là có tiền, hehe, đi xa ra tiền.
có tiền cũng mừng mà có ng iu thì mừng hơn bác ơi :))
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

dinhmyhuong08 đã viết: 21:03, 20/08/19
Hungternopil đã viết: 21:01, 20/08/19 năm nay cứ đi là có tiền, hehe, đi xa ra tiền.
có tiền cũng mừng mà có ng iu thì mừng hơn bác ơi :))
Larsion đó cô nương. Cô nương bấm nút gửi tin nhắn riêng cho ổng đi, ổng làm cao đó.
Được cảm ơn bởi: larsion, cự nhật không kiếp, dinhmyhuong08
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

Hungternopil đã viết: 20:52, 20/08/19
larsion đã viết: 20:49, 20/08/19
Hungternopil đã viết: 20:26, 20/08/19 về topic mà spam, cứ ra ngoài chọc girl thế này mất mặt hội quá.
Hùng dân phòng tới rồi, dọn sạp đi mấy bà 8 ơi :))
thằng lính giải ngũ này, mi vào thì chém cái lá số đi, cứ lòng vòng đây làm bạn ấy chờ. =))
Lạy hồn, bác cao nhân ngồi lù lù ở đây ko chém. Kêu tôm tép như em múa võ mồm thì biết múa làm sao :))

Mà coi qua chắc thím nhâm thân này phải trễ chuyện cưới hỏi thôi. Sớm quá bất lành. Mà thím này có lấy chồng cũng cả thèm chóng chán lắm, ko mặn mà gì mấy chuyện phu thê đâu. Thôi thân cứ thiên di thì cứ tung tăng đi chơi đi, đừng ham hố chồng con quá làm gì
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, dinhmyhuong08
Đầu trang

dinhmyhuong08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

larsion đã viết: 21:11, 20/08/19
Hungternopil đã viết: 20:52, 20/08/19
larsion đã viết: 20:49, 20/08/19

Hùng dân phòng tới rồi, dọn sạp đi mấy bà 8 ơi :))
thằng lính giải ngũ này, mi vào thì chém cái lá số đi, cứ lòng vòng đây làm bạn ấy chờ. =))
Lạy hồn, bác cao nhân ngồi lù lù ở đây ko chém. Kêu tôm tép như em múa võ mồm thì biết múa làm sao :))

Mà coi qua chắc thím nhâm thân này phải trễ chuyện cưới hỏi thôi. Sớm quá bất lành. Mà thím này có lấy chồng cũng cả thèm chóng chán lắm, ko mặn mà gì mấy chuyện phu thê đâu. Thôi thân cứ thiên di thì cứ tung tăng đi chơi đi, đừng ham hố chồng con quá làm gì
thấy bạn bè lấy chồng quá trời nên mình cũng thấy lo lo, 28 tuổi đầu chứ ít chi ~X(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

dinhmyhuong08 đã viết: 01:32, 20/08/19 Nhờ hữu duyên xem giúp em đường tình duyên. Mình cũng không nghĩ là mình không quen ai đến giờ này luôn. Tự nhiên hôm trước ngồi đếm thì ngẫm ra 9 năm trời rồi chưa quen ai. Nhỡ 9 năm nữa mà không có ai thì uổng hết cả tách trà thanh xuân. Mình cũng muốn quen mà xung quanh không thấy đối tượng nào. Mà thấy cung Phu thê mình nhiều sao xấu quá, nào là Đà La, Tang Môn, gặp Tuần nữa.

Mong bạn nào giúp mình xem cung phu thê của mình với. Hoảng loạn thật sự :(( :-O
Chắc xem đúng cung phu hơi xấu nên mọi người ngại xem đó.
Để tớ hạ 1 đao trước hi vọng mọi người cùng thái xem sao.

Mệnh này tuy thông minh, dịu dàng là người cầu toàn nhưng bay bổng quá nên sống hơi mộng mơ. Chắc học hành cũng không chuyên tâm.

Lựa chọn bạn đời cũng trong tình trạng mộng mơ như vậy nên dễ vì tâm tính không trưởng thành mà chọn nhầm người, hoặc đánh giá sai mà để lỡ duyên với người tốt.

Nếu nói về cung hoàng đạo chứ không phải về tử vi thì bạn là một Xử Nữ đặc biệt thú vị đấy.

Mệnh này lấy chồng muộn, cưới được chồng đẹp, mà anh này hơi có kiểu nữ tính hay ghen, nhiều chuyện, tâm tính hẹp hòi và thích quản lý nghi ngờ vợ một cách trắng trợn, 2vc sống với nhau rất mệt mỏi nhưng nếu khéo điều phối thì vẫn có thể sống với nhau đến già chứ không đến mức chia ly.

Lưu ý ra ngoài đường thì đặc biệt tập trung tinh thần, lơ đãng là dễ gặp tai nạn.

Câu này hỏi tò mò một chút, không trả lời cũng không sao: Bạn có hay bị dị ứng nổi mẩn hay trên mặt có vết gì không?
Được cảm ơn bởi: dinhmyhuong08, 12010277
Đầu trang

dinhmyhuong08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kanxi123 đã viết: 21:38, 20/08/19
dinhmyhuong08 đã viết: 01:32, 20/08/19 Nhờ hữu duyên xem giúp em đường tình duyên. Mình cũng không nghĩ là mình không quen ai đến giờ này luôn. Tự nhiên hôm trước ngồi đếm thì ngẫm ra 9 năm trời rồi chưa quen ai. Nhỡ 9 năm nữa mà không có ai thì uổng hết cả tách trà thanh xuân. Mình cũng muốn quen mà xung quanh không thấy đối tượng nào. Mà thấy cung Phu thê mình nhiều sao xấu quá, nào là Đà La, Tang Môn, gặp Tuần nữa.

Mong bạn nào giúp mình xem cung phu thê của mình với. Hoảng loạn thật sự :(( :-O

Hình ảnh
Chắc xem đúng cung phu hơi xấu nên mọi người ngại xem đó.
Để tớ hạ 1 đao trước hi vọng mọi người cùng thái xem sao.

Mệnh này tuy thông minh, dịu dàng là người cầu toàn nhưng bay bổng quá nên sống hơi mộng mơ. Chắc học hành cũng không chuyên tâm.

Lựa chọn bạn đời cũng trong tình trạng mộng mơ như vậy nên dễ vì tâm tính không trưởng thành mà chọn nhầm người, hoặc đánh giá sai mà để lỡ duyên với người tốt.

Nếu nói về cung hoàng đạo chứ không phải về tử vi thì bạn là một Xử Nữ đặc biệt thú vị đấy.

Mệnh này lấy chồng muộn, cưới được chồng đẹp, mà anh này hơi có kiểu nữ tính hay ghen, nhiều chuyện, tâm tính hẹp hòi và thích quản lý nghi ngờ vợ một cách trắng trợn, 2vc sống với nhau rất mệt mỏi nhưng nếu khéo điều phối thì vẫn có thể sống với nhau đến già chứ không đến mức chia ly.

Lưu ý ra ngoài đường thì đặc biệt tập trung tinh thần, lơ đãng là dễ gặp tai nạn.

Câu này hỏi tò mò một chút, không trả lời cũng không sao: Bạn có hay bị dị ứng nổi mẩn hay trên mặt có vết gì không?
Cảm ơn bạn haha đúng là mình mộng mơ, kiểu đầu óc nhiều khi bay đâu đâu á nhưng học hành thì đó giờ cũng tốt :)) . Vì mình sợ chọn sai người nên đó giờ chưa dám chọn ai. Mà nghe bạn nói anh chồng xong thôi chắc mình lo đi chơi tiếp đây :((

À mà mình không có bị dị ứng hay có vết gì trên mặt hết bạn ơi ;;)
Được cảm ơn bởi: Kanxi123
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

Phải nói thật là tớ không biết xem lắm đâu, nên chỉ chuyên rình rập những topic mà chờ mãi không ai trả lời thì vội nhảy vào xem lót một miếng. Trong lòng hi vọng vì mình xem bậy mà các cao nhân thấy ngứa mắt nhảy vào xem đúng cho đương số thôi. ;;)
Được cảm ơn bởi: dinhmyhuong08, Hungternopil
Đầu trang

dinhmyhuong08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kanxi123 đã viết: 21:59, 20/08/19 Phải nói thật là tớ không biết xem lắm đâu, nên chỉ chuyên rình rập những topic mà chờ mãi không ai trả lời thì vội nhảy vào xem lót một miếng. Trong lòng hi vọng vì mình xem bậy mà các cao nhân thấy ngứa mắt nhảy vào xem đúng cho đương số thôi. ;;)
Trùi cảm ơn bạn nha :D mình cũng có đọc tử vi này nọ nên cũng hay rình rập xem mấy post khác để học hỏi mà tự bế tắc với lá số của mình. Lần đầu tiên mạo mụi post bài trong diễn đàn để hy vọng có cao nhân hữu duyên xem giúp. mà mình thấy bạn nói về tính mình đúng đây ;)
Được cảm ơn bởi: Kanxi123, Hungternopil
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Hình ảnh
Ái dà, đồng âm, cự nhật chào đồng âm nhé :> , anh em ở đây đông quá, chứng tỏ bạn cũng hút trai phết đấy B-) , nhìn 1 hồi thấy có anh chàng lắc sườn vs hùng tơ non nhiệt tình nhất :"> , bạn cho 2 ông này lên võ đài đi :>
Được cảm ơn bởi: larsion, dinhmyhuong08, Hungternopil
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

cự nhật không kiếp đã viết: 22:32, 20/08/19

Ái dà, đồng âm, cự nhật chào đồng âm nhé :> , anh em ở đây đông quá, chứng tỏ bạn cũng hút trai phết đấy B-) , nhìn 1 hồi thấy có anh chàng lắc sườn vs hùng tơ non nhiệt tình nhất :"> , bạn cho 2 ông này lên võ đài đi :>
Xin đính chính là tại hạ đây dạo này tôn thờ chủ nghĩa độc thân, sống một mình cho gái nó thèm chơi :)) Thôi xin nhường cơ hội cho các đồng chí khác
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, dinhmyhuong08, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”