Cao nhân nào xem dùm em với ạ... lận đận đủ thứ, không sướng như mọi người nghĩ là sao ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tuyenpro
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cao nhân nào xem dùm em với ạ... lận đận đủ thứ, không sướng như mọi người nghĩ là sao ạ

Gửi bài gửi bởi tuyenpro »

Anh chị nào xem dùm em với ạ... hiện tại lận đận tình duyên với công việc cũng không ổn định lắm ạ hic hic
Hình ảnh
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Cao nhân nào xem dùm em với ạ... lận đận đủ thứ, không sướng như mọi người nghĩ là sao ạ

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Mọi người nghĩ bạn sướng thì bạn cứ cho mình sướng đi, tình duyên thì sắp có rồi.
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Cao nhân nào xem dùm em với ạ... lận đận đủ thứ, không sướng như mọi người nghĩ là sao ạ

Gửi bài gửi bởi rubytv »

tuyenpro đã viết: 17:12, 20/08/19 Anh chị nào xem dùm em với ạ... hiện tại lận đận tình duyên với công việc cũng không ổn định lắm ạ hic hic
Hình ảnh
Lá này năm 2014-2015 có cơ hội cưới mà ko cưới ah? Người yêu lúc đó là gặp ở xa hoặc khác quê?
Đầu trang

tuyenpro
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tuyenpro »

rubytv đã viết: 23:50, 20/08/19
tuyenpro đã viết: 17:12, 20/08/19 Anh chị nào xem dùm em với ạ... hiện tại lận đận tình duyên với công việc cũng không ổn định lắm ạ hic hic
Hình ảnh
Lá này năm 2014-2015 có cơ hội cưới mà ko cưới ah? Người yêu lúc đó là gặp ở xa hoặc khác quê?
Đúng quá nè bạn... đợt đó mình được giới thiệu, hai nhà ưng nhau lắm nhưng mình thì không thích bạn đó nên bỏ qua lần đó rồi ạ :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”