Kính nhờ các bác xem giúp công việc, tình duyên lá số Nữ Âm Dương đồng cung mệnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
memory1133
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ các bác xem giúp công việc, tình duyên lá số Nữ Âm Dương đồng cung mệnh

Gửi bài gửi bởi memory1133 »

Mong các cô bác anh chị duyên xem giúp lá số này của em với ạ.
Em muốn hỏi về đường công danh và tình duyên.

Công việc hiện tại của em như mng nhìn vào thì là tốt, có nhiều cơ hội phát triển nhưng thực sự bản thân là người trong cuộc thì em cảm thấy rất stress và áp lực, nhiều lúc cảm tưởng ko vượt qua nổi. Liệu trong thời gian tới cv có ổn hơn ko ạ, có gắn bó lâu dài ko ạ?
Và cho em hỏi cung phu thê của em thế nào, khi nào sẽ gặp ng phù hợp, gần 25 mùa xuân em vẫn chưa yêu ai cả, bố mẹ cũng hơi sốt ruột rồi, bản thân thì nhiều lúc nghĩ kể mà có ng đồng hành cùng chia sẻ thì cũng tốt nhưng mãi mà chẳng gặp đc ai. Chồng em mai sau là người ntn ạ, cv có tốt ko ạ? Số em có phải là số 2 lần đò dễ chia ly ko ạ.
Rất mong nhận được sự trợ giúp của các bậc tiền bối. Đây là lá số của em:

Hình ảnh
Đầu trang

memory1133
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ các bác xem giúp công việc, tình duyên lá số Nữ Âm Dương đồng cung mệnh

Mong các bác xem giúp em với ạ
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ các bác xem giúp công việc, tình duyên lá số Nữ Âm Dương đồng cung mệnh

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Công việc của bạn có mang tính di động? di chuyển nhiều?
Đầu trang

Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ytbg213 »

Em gì ơi, Phu của em là Thiên Đồng thì anh đây rồi 😆

Hình ảnh
Đầu trang

memory1133
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoavan004 đã viết: 20:07, 25/08/19 Công việc của bạn có mang tính di động? di chuyển nhiều?
Dạ hiện tại thì em chỉ ở văn phòng thui ạ, còn sau này thì em chưa biết vì em mới vào đc gần 2 tháng. Các chị cùng phòng em thì cũng thi thoảng đi công tác nhưng cũng k đi nhiều, tầm 1-2 lần 1 tháng thôi ạ
Đầu trang

hoangthaihuu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hoangthaihuu »

Hình ảnh

Các cao nhân xem thử lá số của em với em memory1133 có hợp nhau không :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”