Xin mọi người luận giúp cung tử tức với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
chungxiem
Chính thức
Chính thức

Xin mọi người luận giúp cung tử tức với ạ

Gửi bài gửi bởi chungxiem »

Hình ảnh

Mình sinh ra trong gia đình khó khăn ở nông thôn, bố mẹ nghèo. nhà có 4 chị em 3 gái, 1 trai. có em út cách xa tuổi. bản thân hồi nhỏ ốm yếu dặt dẹo, lớn lên thì khỏe mạnh. học cũng thông minh nhưng thi cử lận đận, công danh lận đận, năm 2015 thì đậu công chức, kiếm tiền vất vả. Hình dáng 1,57m, nặng 50kg, ưa nhìn. Tính cách linh hoạt, hoàn cảnh nào cũng có thể thích ứng đc, kiểu gió chiều nào xoay chiều ấy đấy. Thật thà, ngay thẳng, đôi khi hơi nóng tính. Lấy ck năm 30t âm. Được nhờ chồng, ck hiền lành, tử tế, làm ăn xa nhà cả năm. Đường con cái chậm muộn khó khăn, ý định cuối năm ck về sẽ can thiệp công nghệ sinh con, tướng mặt cả hai vk ck thì có người từng xem cho là sát con, hiếm con. Vậy mong mọi người luận giúp cung tử tức xem năm nào sinh con, có mấy con và con cái khỏe mạnh, thành đạt, ngoan ngoãn không? Mình rất hoang mang về con cái, Xin cảm ơn
Đầu trang

Gioheomay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xin mọi người luận giúp cung tử tức với ạ

Gửi bài gửi bởi Gioheomay »

Nếu đúng ls này thì bạn sẽ có 2 cháu.
Đầu trang

chungxiem
Chính thức
Chính thức

Gioheomay đã viết: 21:09, 30/08/19 Nếu đúng ls này thì bạn sẽ có 2 cháu.
Đúng lá số đó bạn. Vì thấy từ tính cách, học hành, công việc, tình duyên đều ứng với cuộc đời mình. Cảm ơn bạn nhiều! Vì mình đọc thấy nói sao thất sát tại Tuất thì con ko bệnh tật thì hư hỏng. Không biết thế nào nên mình thấy lo. Bạn xem giúp mình vấn đề này đc ko? Xin cảm ơn nhiều
Đầu trang

Gioheomay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Gioheomay »

Số thể hiện dấu hiệu. Làm phải là bạn (nó ko làm). Vậy bạn dự định như thế nào thì làm thế ấy. Nhưng kết quả chắc là như vậy. Con cái sẽ khoẻ mạnh, ngoan. Đủ trai gái.
Được cảm ơn bởi: chungxiem
Đầu trang

chungxiem
Chính thức
Chính thức

Gioheomay đã viết: 22:20, 30/08/19 Số thể hiện dấu hiệu. Làm phải là bạn (nó ko làm). Vậy bạn dự định như thế nào thì làm thế ấy. Nhưng kết quả chắc là như vậy. Con cái sẽ khoẻ mạnh, ngoan. Đủ trai gái.
Cảm ơn bạn nhiều.
Đầu trang

chungxiem
Chính thức
Chính thức

Gioheomay đã viết: 22:20, 30/08/19 Số thể hiện dấu hiệu. Làm phải là bạn (nó ko làm). Vậy bạn dự định như thế nào thì làm thế ấy: là về việc sinh con theo ý muốn hả banh, nó ko làm là chồng à bạn? Mình chưa rõ nghĩa này lắm.
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

chungxiem đã viết: 16:51, 30/08/19 Hình ảnh

Mình sinh ra trong gia đình khó khăn ở nông thôn, bố mẹ nghèo. nhà có 4 chị em 3 gái, 1 trai. có em út cách xa tuổi. bản thân hồi nhỏ ốm yếu dặt dẹo, lớn lên thì khỏe mạnh. học cũng thông minh nhưng thi cử lận đận, công danh lận đận, năm 2015 thì đậu công chức, kiếm tiền vất vả. Hình dáng 1,57m, nặng 50kg, ưa nhìn. Tính cách linh hoạt, hoàn cảnh nào cũng có thể thích ứng đc, kiểu gió chiều nào xoay chiều ấy đấy. Thật thà, ngay thẳng, đôi khi hơi nóng tính. Lấy ck năm 30t âm. Được nhờ chồng, ck hiền lành, tử tế, làm ăn xa nhà cả năm. Đường con cái chậm muộn khó khăn, ý định cuối năm ck về sẽ can thiệp công nghệ sinh con, tướng mặt cả hai vk ck thì có người từng xem cho là sát con, hiếm con. Vậy mong mọi người luận giúp cung tử tức xem năm nào sinh con, có mấy con và con cái khỏe mạnh, thành đạt, ngoan ngoãn không? Mình rất hoang mang về con cái, Xin cảm ơn
2 vợ chồng bạn đã đi khám hiếm muộn chưa? Đã có ai xác nhận ls bạn là chuẩn chưa ( cao thủ trên mạng chứ ko phải thầy bói chuyên nghiệp ấy) ? Chỉ 1 hạn cưới 30 tuổi và hạn đỗ công chức năm 26 thì chưa đủ. Có ls chồng bạn ko? Và ls chồng có chuẩn ko? Hic hic
Bạn quen chồng tầm năm 2017, quen tầm 1 năm thì cưới à? Quen do mai mối?

Nếu cả 2 đã đi khám và bác sỹ nói là bình thường thì theo tôi, 2 bạn ko nên can thiệp công nghệ bởi trong vòng 1 năm nữa kể từ tháng 10/2019 al thì bạn có thể có thai. Con trai. Sinh thường, sinh khó.

Còn nếu bác sỹ nói cần can thiệp thì coi như tôi ko nói gì đi :-S

Việc cần làm bây giờ là thư giãn, tập thể dục nhẹ nhàng và tẩm bổ cho chính bạn để đảm bảo sk của cả 2 mẹ con khi mang bầu vì cung tật cho thấy sk của bạn tiên thiên có vẻ ko tốt.

Chúc mọi sự như ý
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

chungxiem
Chính thức
Chính thức

Hai vk ck mìn đi khám rồi. Bác sĩ KẾt luận ck bị yếu TT, vk bị đa nang. Vk ck mình có chữa đông y đc hơn tháng thì ck mình đi làm xa gần năm, tầm tháng nữa mới về. Mình có tự mang hồ sơ đi hỏi bác sĩ thì bác sĩ nói thụ tinh cho nhanh. Trong gần năm qua mình đã ăn kiêng theo yêu cẩu của bác sĩ. Tháng tới ck mình về mình định lên bệnh viện phụ sản TW khám lại một lần nữa xem có bhinjs xác ko rồi mới làm theo chỉ định củ bác sĩ. Lá số của mìn cũng chỉ do mng xem cho chứ ko phải thầy hay cao nhân nào. Ý là cung Mệnh có Baghj hổ, cung Tật có Thanh long, vũ khúc là người coa mâu huyết xấu, bệnh liên quan đến tử cung sinh đẻ, khó đẻ, khó nuôi. Cung Tử coa Thất sát hãn lại mệnh kim khắc với bản mệnh của mình là Mộc. Lại do tính chất sao thất sát hãm là hiếm muộn con cái và sinh ra thường bệnh tật hoặc hư hỏng. Mình hoang mang lên mang lên đây nhờ mng luận giúp
Được cảm ơn bởi: Hà Túc Đạo
Đầu trang

chungxiem
Chính thức
Chính thức

Nếu như bạn xem thì tốt quá. Mình đang chờ đợi ck về để đi khám lại lần nữa. Vì cách đây 1 năm đi khám có 1 lần duy nhất nên mình muốn khám lại cho chắc. Vk ck mình quen nhau và cưới nhau trong cùng 1 năm. Do mai mối. Đây là lá số ck mình. Lá số của cả hai vk ck đều chính xác. Do bố mẹ hai bên khá quan tâm tới ngày giờ sinh nên nhớ rấ rõ.
Hình ảnh
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

chungxiem đã viết: 14:07, 31/08/19 Hai vk ck mìn đi khám rồi. Bác sĩ KẾt luận ck bị yếu TT, vk bị đa nang. Vk ck mình có chữa đông y đc hơn tháng thì ck mình đi làm xa gần năm, tầm tháng nữa mới về. Mình có tự mang hồ sơ đi hỏi bác sĩ thì bác sĩ nói thụ tinh cho nhanh. Trong gần năm qua mình đã ăn kiêng theo yêu cẩu của bác sĩ. Tháng tới ck mình về mình định lên bệnh viện phụ sản TW khám lại một lần nữa xem có bhinjs xác ko rồi mới làm theo chỉ định củ bác sĩ. Lá số của mìn cũng chỉ do mng xem cho chứ ko phải thầy hay cao nhân nào. Ý là cung Mệnh có Baghj hổ, cung Tật có Thanh long, vũ khúc là người coa mâu huyết xấu, bệnh liên quan đến tử cung sinh đẻ, khó đẻ, khó nuôi. Cung Tử coa Thất sát hãn lại mệnh kim khắc với bản mệnh của mình là Mộc. Lại do tính chất sao thất sát hãm là hiếm muộn con cái và sinh ra thường bệnh tật hoặc hư hỏng. Mình hoang mang lên mang lên đây nhờ mng luận giúp

Hic, ls bạn thì tôi còn nhìn ra được 2 hạn là chuyển đổi công việc 2015 và cưới chồng 2018 chứ lá số chồng bạn thì thậm chí hạn cưới 2018 tôi nhìn cũng chỉ lờ mờ, hạn di chuyển, thay đổi chỗ ở 2019 thì hoàn toàn ko thấy. :-S

Thôi tôi dựa vào lá số bạn để nói thế này nhé. Bạn tham khảo xem nghe đc ý nào thì nghe.

Ưu tiên thứ nhất là 2 bạn có con vào năm tới
Ưu tiên thứ 2 là lời khuyên của bác sỹ
Ưu tiên thứ 3, 4, 5 thì tùy bạn điền vào
Ưu tiên thứ 6 là ít tốn kém nhất :)

Ls bạn tôi thấy bình thường, tất nhiên tật ách có Tướng triệt ko kiếp là ko tốt rồi, nhưng nó thiên về tính cách và sức khỏe của bạn nhiều hơn, về mặt con cái ái ngại nhất là bộ Vũ khúc cô quả đi với Thanh phi phục, nhưng nó cũng chỉ thể hiện việc bạn cô đơn là chính, hiếm con, muộn con là phụ thôi. Mà bạn năm nay 31 tuổi, cũng là ứng rồi vì chắc tối đa cũng chỉ sinh 2 đứa đổ lại.

Cung tử của bạn bình thường. Tuần không đóng ở đó là đắc cách đã làm triệt tiêu cái xấu của Thất sát cư thìn lại có Thiên phủ, quang quý là sao hóa giải tốt nên chắc chắn có con. Chậm muộn, trắc trở là ko tránh được vì tuổi này của bạn để có con cũng là muộn so với trung bình xã hội rồi.

Cho nên, tôi đề nghị bạn nên xem lại lịch xem sắp tới thời gian vợ chồng bạn ở gần nhau là bao lâu, từ bao giờ đến bao giờ. Nếu sắp tới chỉ gần nhau được vài ngày hoặc 1 tháng thì thôi, đi làm TTON đi cho chắc. Còn nếu sắp tới vợ chồng bạn ở gần nhau được lâu, vài tháng chẳng hạn thì tốt nhất là bạn nên sắp lịch can thiệp y tế sau tháng 3 al năm 2020.

Tất nhiên, khi vợ chồng bạn quyết định làm thì những trung tâm tử tế người ta sẽ phải khám lại cho vợ chồng bạn nhưng sẽ nhanh hơn lúc khám lần đầu rồi

Chúc như ý
Được cảm ơn bởi: thamvu88
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”