LIÊM PHỦ THÌN TUẤT CÁCH ĐÂY Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
LIÊM PHỦ 2769
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LIÊM PHỦ THÌN TUẤT CÁCH ĐÂY Ạ

Gửi bài gửi bởi LIÊM PHỦ 2769 »

Chào mọi ng ạ, mình tên Nguyên, sn 1996, mình mới tìm hiểu Tử Vi Đẩu Số, và cũg biết đc chút ít về bản thân,
Mình tự thấy bản thân còn yếu kém đủ điều, lại không thành công trg chuyện tình duyên,
Đây là lá số của mình,
Theo tìm hiểu, mình dc biết bản thân thuộc bộ Tử Phủ Vũ Tướng Liêm
Có cách Liêm Phủ cư Tuất, có Hoả Tinh và Hoá Kỵ xâm phạm, mình mới biết đến đây,
mọi ng có thể cho mình ít lời khuyên quý báu để sống thuận theo Số và từng bước cải thiện Vận Mệnh bản thân khg ạ?
Cảm ơn các bạn đã đọc bài của mình nhé.
Đầu trang

LIÊM PHỦ 2769
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: LIÊM PHỦ THÌN TUẤT CÁCH ĐÂY Ạ

Gửi bài gửi bởi LIÊM PHỦ 2769 »

Đây là lá số của mình ạ
Hình ảnh
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

"mọi ng có thể cho mình ít lời khuyên quý báu để sống thuận theo Số và từng bước cải thiện Vận Mệnh bản thân khg ạ?"

Nếu cháu muốn sống thuận theo số thì cháu hãy an nhiên tự tại mà sống vì nếu số cháu giàu thì tương lai cháu sẽ giàu và khi đó, cháu không muốn giàu cũng không được.

Nếu cháu muốn thay đổi vận mệnh thì cháu nên đọc "Mẩu chuyện số 7" được trích từ 1 tờ báo dưới đây.

Thượng Đế muốn thay đổi vận mệnh của một kẻ ăn xin, bèn biến thành một lão già đến làm phép cho anh ta.
Thượng Đế hỏi kẻ ăn xin: "Nếu ta cho cậu mười triệu, cậu sẽ dùng nó như thế nào?".
Kẻ ăn xin đáp: "Vậy thì tốt quá, tôi có thể mua một chiếc điện thoại!".
Thượng Đế không hiểu, hỏi: "Tại sao lại muốn mua điện thoại?".
"Tôi có thể dùng điện thoại để liên lạc với các khu vực trong cùng một thành phố, nơi nào đông người, tôi có thể tới đó ăn xin", kẻ ăn xin đáp.
Thượng Đế rất thất vọng, lại hỏi: "Nếu ta cho cậu một trăm triệu thì sao?".
Kẻ ăn xin nói: "Vậy thì tôi có thể mua một chiếc xe. Sau này, tôi ra ngoài ăn xin sẽ thuận tiện hơn, nơi xa đến mấy cũng có thể đến được".
Thượng Đế cảm thấy thật bi thương, lần này, ngài nói: "Nếu ta cho cậu một trăm tỷ thì sao?".
Kẻ ăn xin nghe xong, hai mắt phát sáng: "Tốt quá, tôi có thể mua tất cả những khu vực phồn hoa nhất trong thành phố này".
Thượng Đế lấy làm vui mừng.
Lúc này, kẻ ăn xin bổ xung một câu: "Tới lúc đó, tôi có thể đuổi hết những tên ăn mày khác ở lãnh địa của tôi đi, không để họ cướp miếng cơm của tôi nữa".
Thượng Đế nghe xong, lẳng lặng bỏ đi.

Bài học rút ra: Trên đời này, không phải là thiếu cơ hội, cũng không phải vận mệnh trước giờ không công bằng, mà là thiếu đi cách tư duy đúng đắn. Tư duy của một người quyết định cuộc đời của người đó. Thay đổi cuộc đời bắt nguồn từ việc thay đổi tư duy.
Được cảm ơn bởi: 12010277, vnfaker98, nhondoan, Hungternopil, Thao0808
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

KMD đã viết: 04:48, 15/09/19
=D> =D>
Bạn nói chính xác .

Quả thật mấy môn này còn phải am hiểu về cuộc sống , về đời nữa.

Mệnh thủy liêm phủ ở thế tang tuế điếu mà thân vũ tướng thì đã thấy có sự ko ăn khớp..

Bản thân muốn đua tranh nhưng chỉ ôm khư khư trong lòng ( kỵ nhập mộ ) lại luôn bị cô quả dồn ép làm cho bản thân bí bách nội tâm không đc giải tỏa..đến mức tâm trí điên loạn stresss ( hỏa tinh hãm )

Nói dùng tủe vi để biết mình nương tựa sao cho phải mà mấy ai làm đc...
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, KMD
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
taybalo
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taybalo »

Cháu tôi cũng Liêm Phủ... năm 2020 lấy vợ, gia đình bên vợ có mỗi con gái và khá giả nè!

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”