CÔ THẦN CUNG PHU THÊ, QUẢ TÚ CUNG THIÊN DI... LIỆU CÓ PHẢI CÁCH CỤC HÔN NHÂN LÀ DUYÊN TIỀN ĐỊNH... MONG HỮU DUYÊN...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

CÔ THẦN CUNG PHU THÊ, QUẢ TÚ CUNG THIÊN DI... LIỆU CÓ PHẢI CÁCH CỤC HÔN NHÂN LÀ DUYÊN TIỀN ĐỊNH... MONG HỮU DUYÊN...

Gửi bài gửi bởi Sweety89 »

Dạ đây là lá số 1 đứa em họ của em ạ, cũng khá sáng sủa, đẹp trai như tài tử. Ra đời đi làm cũng khá sớm nhưng lại ở vào môi trường toàn các chị đã lớn , đa phần đã có gia đình. Đã thế các chị cũng yêu mến, đôi khi thái quá :)) :)) :)) . Các bác luận giúp em xem đường công danh sự nghiệp sau này có ra gì không và hôn nhân thế nào ạ... vì em nghe thấy bảo cách cục như lá số này là hôn nhân có duyên tiền định ạ

Em cảm ơn

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi Sweety89 vào lúc 13:12, 18/09/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: LÁ SỐ THẾ NÀO MÀ HÚT TOÀN CÁC CHỊ ĐÃ CÓ GIA ĐÌNH PHẢI TƯƠNG TƯ CÁC BÁC ƠI...

Up... các cao nhân ơi... ^:)^ ^:)^ ^:)^
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: LÁ SỐ THẾ NÀO MÀ HÚT TOÀN CÁC CHỊ ĐÃ CÓ GIA ĐÌNH PHẢI TƯƠNG TƯ CÁC BÁC ƠI...

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

chịu, nô có đào hoa chắc lắm người khác giới thích thôi.
Được cảm ơn bởi: Sweety89
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hungternopil đã viết: 13:10, 18/09/19 chịu, nô có đào hoa chắc lắm người khác giới thích thôi.
Anh Hungternopil ơi, em nghe bảo lá số của nó là có duyên tiền định... anh xem giúp em có phải không, có chị đồng nghiệp có gia đình rồi mà còn theo nó về tânk quê nó chơi. Mẹ nó đang lo không biết nó đi làm xa thế này rồi có bị sa ngã không anh ạ...
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hungternopil đã viết: 13:10, 18/09/19 chịu, nô có đào hoa chắc lắm người khác giới thích thôi.
Anh Hungternopil ơi... anh xem giúp em công danh sự nghiệp của em em sau này thế nào ạ, nó đi xa quê cũng mấy năm rồi, từ hồi 18 tuổi, nhưng đến giờ vẫn chưa đâu vào đâu... cũng có tập tành kinh doanh này kia nhưng đã thất bại hai lần... mà khổ nỗi nó lại có máu kinh doanh... :-?
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: CÔ THẦN CUNG PHU THÊ, QUẢ TÚ CUNG THIÊN DI... LIỆU CÓ PHẢI CÁCH CỤC HÔN NHÂN LÀ DUYÊN TIỀN ĐỊNH... MONG HỮU DUYÊN...

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

tiền định chi vậy, tang hổ ở thê mà tiền định? nói thế theo kiểu các thầy cũng ok, mình thì thấy nó bình thường. lá này có gì đáng lo sao? tiền bạc bản thân cậu này chẳng phải lo đâu, vợ con về già mới mệt. vận chưa tới, khi nào tới thì sẽ ổn, tiền hết lại có, nhìn khó chứ không khó đâu
Được cảm ơn bởi: Sweety89, duongluong1988, anhthu5993
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: CÔ THẦN CUNG PHU THÊ, QUẢ TÚ CUNG THIÊN DI... LIỆU CÓ PHẢI CÁCH CỤC HÔN NHÂN LÀ DUYÊN TIỀN ĐỊNH... MONG HỮU DUYÊN...

:)) y
Hungternopil đã viết: 14:53, 18/09/19 tiền định chi vậy, tang hổ ở thê mà tiền định? nói thế theo kiểu các thầy cũng ok, mình thì thấy nó bình thường. lá này có gì đáng lo sao? tiền bạc bản thân cậu này chẳng phải lo đâu, vợ con về già mới mệt. vận chưa tới, khi nào tới thì sẽ ổn, tiền hết lại có, nhìn khó chứ không khó đâu
Tang hổ ở thê thì có vấn đề gì không ạ?, vợ con về già mới mệt là sao hả anh? Mẹ nó cứ lo nó đi xa làm ăn rồi lại thấy có người này người kia để ý mà công việc thì chưa đâu vào đâu nên đâm lo, lại lo nó lơ ngơ lại bị chị nào đó úp sọt thì tiêu... :)) . Anh coi sơ qua giúp em sau này vợ con nó thế nào ạ, để em còn trấn an bác ấy... chứ em hok qua nhà thì thôi, chứ qua là cứ nghe đi nghe lại cái điệp khúc lo lắng vì con cái đi xa... điệp khúc hai mùa mưa anh ạ... :))
Đầu trang

duongluong1988
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi duongluong1988 »

Tang hổ cung mệnh, phu là dấu hiệu của tiền duyên mà ở đây không biết là thiện duyên hay nghiệt duyên. Ý cũng chỉ người này có duyên âm theo nên rất khó yêu đương và lập gia đình. Cung phu lại có các sao đào hoa ái tình như tả hữu, long phượng thì người cũng lả lướt, trong đời sẽ có nhiều lần yêu đương mà chỉ toàn là nước mắt. Dù cho người nay có yêu ai, trong lòng cũng có một nỗi cô đơn khong chia sẻ cùng ai được.
Được cảm ơn bởi: Sweety89, Hungternopil
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

duongluong1988 đã viết: 15:27, 18/09/19 Tang hổ cung mệnh, phu là dấu hiệu của tiền duyên mà ở đây không biết là thiện duyên hay nghiệt duyên. Ý cũng chỉ người này có duyên âm theo nên rất khó yêu đương và lập gia đình. Cung phu lại có các sao đào hoa ái tình như tả hữu, long phượng thì người cũng lả lướt, trong đời sẽ có nhiều lần yêu đương mà chỉ toàn là nước mắt. Dù cho người nay có yêu ai, trong lòng cũng có một nỗi cô đơn khong chia sẻ cùng ai được.
Về cái này thì đúng luôn bạn ạ... thật ra nó đã từng kể rằng có lúc mơ thấy có người âm theo hại... mình nghe mà nổi cả da gà nhưng chỉ nghĩ là nó mệt mỏi nên mơ vậy thôi. Kể ra, nếu thật sự mà có đào hoa này kia thì cũng 1 phần là do nó lả lướt phải không bạn, mình cũng cảm nhận thấy em mình cũng phải có sao đó thì người ta mới theo nó vậy. Nó đã từng có 1 mối tình ở quê với 1 cô bé dễ thương, vậy mà sau xa quê... cũng vì cái tính lả lướt của nó mà cô bé kia hiểu lầm chia tay... nó với bé đó hai đứa khóc sướt mướt luôn. Mình cũng có trách nó nhưng dù sao cũng chỉ lac chị em, nó sống sao là quyền nó... mình cũng chả quản được

Bạn cho mình hỏi là nếu là thiên duyên hay nghiệt duyên gì mà nếu đúng là duyên tiền định thì nó cũng sẽ khó mà thoát ra phải không bạn, liệu đến khi gặp mối duyên này rồi thì nó có bỏ được cái tính đó không... và có phải trước khi gặp mối duyên này thì nó cũng phải trải qua rất nhiều mối tình không bạn... hay không khéo yêu đương lả lướt thế này... gây khổ cho nhiều cô rồi sau này lãnh hết, thế thì trách gì là nghiệt duyên...
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Anh @Hunginternopil và @duongluong1988 góp thêm vài lời ạ... ^:)^ ^:)^ ^:)^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”