" phẩm chất riêng biệt giữa văn xương và văn khúc "

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
TAT
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: " phẩm chất riêng biệt giữa văn xương và văn khúc "

Gửi bài gửi bởi TAT »

tâm an van sự an đã viết: 23:22, 22/10/19
thuanduongbattu đã viết: 23:19, 22/10/19
tâm an van sự an đã viết: 23:14, 22/10/19 https://sachvui.com/ebook/bat-trach-min ... .2060.html
https://sachvui.com/ebook/duong-trach-t ... h.872.html

Toàn người lớn chúc mừng sinh nhật, đòi quà gì dễ vậy. Thôi ib cho từng người xin cái lịch nhận quà đi. Toàn người trong Nam cả thiếu gì cơ hội gặp nhau đâu. Đòi đc nhiều nhiều nhớ chia sẻ chút cho mình nha. =))
thank kiu an...
hy vọng dịp nào lý số offline thì mới có cơ may gặp mặt hay đòi quà chứ màn hình cùng đôi mắt thì làm sao mà đòi , đòi được chia cho nửa nhé hehe :D
Tưởng gì chứ 2 năm nữa hay bao giờ mà bạn mời cafe kiểu gì cũng có quà nhé. Coi như quà gặp mặt. Có lòng chia cho một nửa thì mình cứ nhận vậy thôi. Lớn rồi, ai tặng quà thì phải nhận chứ. Hi hi =))
^^ Tâm an hai năm nữa vào sg thi đại học hả.
Vào gặp chú tiểu kiến trúc. Haha.
Chịu khó đi xa nhỉ E ha.
Được cảm ơn bởi: tâm an van sự an
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tâm an van sự an »

thuanduongbattu đã viết: 23:28, 22/10/19
thuanduongbattu đã viết: 23:19, 22/10/19
thank kiu an...
hy vọng dịp nào lý số offline thì mới có cơ may gặp mặt hay đòi quà chứ màn hình cùng đôi mắt thì làm sao mà đòi , đòi được chia cho nửa nhé hehe :D
Tưởng gì chứ 2 năm nữa hay bao giờ mà bạn mời cafe kiểu gì cũng có quà nhé. Coi như quà gặp mặt. Có lòng chia cho một nửa thì mình cứ nhận vậy thôi. Lớn rồi, ai tặng quà thì phải nhận chứ. Hi hi =))
Ai tặng quà mình hông,? Mình nhận bằng cả tấm lòng luôn nè. :x
ok chốt kèo nhé , nếu mình hông đòi được ai thì chịu nhé =)) , hai năm nữa an... không vào thì thể nào sau này làm việc mình cũng chui được ra bắc nên khỏi lo hehe
Mùa thu đẹp nhất đấy. Sau nhớ ra tầm này để cảm nhận nhé. Mình sẽ đi uống Cafe nhiều nhiều xong sẽ dẫn bạn đến quán Cafe mình thích nhất nhé! =)) Mà mình không thích cafe lắm nên lúc đó mời bạn uống trà cũng đc.
Mà bạn thích trà hay cafe đấy?
Được cảm ơn bởi: thuanduongbattu
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

tâm an van sự an đã viết: 23:57, 22/10/19

Ai tặng quà mình hông,? Mình nhận bằng cả tấm lòng luôn nè. :x
ok chốt kèo nhé , nếu mình hông đòi được ai thì chịu nhé =)) , hai năm nữa an... không vào thì thể nào sau này làm việc mình cũng chui được ra bắc nên khỏi lo hehe
Mùa thu đẹp nhất đấy. Sau nhớ ra tầm này để cảm nhận nhé. Mình sẽ đi uống Cafe nhiều nhiều xong sẽ dẫn bạn đến quán Cafe mình thích nhất nhé! =)) Mà mình không thích cafe lắm nên lúc đó mời bạn uống trà cũng đc.
hồi xưa mình có dịp được thầy của thầy dạy vẽ mời trà ở nước ngoài , trà thiết quan âm phổ nhĩ , phổ nhĩ quýt shan tuyết , ... nhưng mà đắt quá nên thường mình vẫn hay uống cafe phin tự pha
trà hà nội cuối thu ư hihi
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tâm an van sự an »

thuanduongbattu đã viết: 00:05, 23/10/19
tâm an van sự an đã viết: 23:57, 22/10/19
hồi xưa mình có dịp được thầy của thầy dạy vẽ mời trà ở nước ngoài , trà thiết quan âm phổ nhĩ , phổ nhĩ quýt shan tuyết , ... nhưng mà đắt quá nên thường mình vẫn hay uống cafe phin tự pha
trà hà nội cuối thu ư hihi
Trà xanh 0 độ nha =)) =)) =)) mà trà đá cũng ok nữa.., nói chung nhiều trà lắm, tha hồ chọn ;;)
Thôi ngủ ngon. :D
Được cảm ơn bởi: thuanduongbattu, koollee
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Luna Rin
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Luna Rin »

thuanduongbattu đã viết: 22:00, 22/10/19 hôm nay sinh nhật em , hông biết có anh chị cô chú nào muốn xem số em hông , số em chưa được ai xem hết :((

Happy birthday e trai nhé, thuanduong! Chúc e tuổi mới nhiều niềm vui, thành công và đạt đc những ji mình mong ước nhé! :) Lâu ko vào lại topic của e, ra e là Thiên Cơ cư Tý ah, :D Hèn ji nc triết lý ghê, chắc do cùng bộ sao nên hồi bằng tuổi e chị cũng nc triết lý giống vậy. :))
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

thuanduongbattu đã viết: 22:28, 22/10/19 he he he cám ơn các anh chị thật nhiều nhé
Hình ảnh
Chào bạn Bát Tự Thuần Dương!
Bạn cho mình hỏi nghiệm lý một chút với nhé.
Bạn có cao đến 1m7 không?
Cảm ơn bạn nhiều :)
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

tâm an van sự an đã viết: 00:19, 23/10/19
Chẳng mấy bữa nữa Phượng lại lên ngũ đẳng nữa rồi :))
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Luna Rin đã viết: 08:09, 23/10/19
thuanduongbattu đã viết: 22:00, 22/10/19 hôm nay sinh nhật em , hông biết có anh chị cô chú nào muốn xem số em hông , số em chưa được ai xem hết :((

Happy birthday e trai nhé, thuanduong! Chúc e tuổi mới nhiều niềm vui, thành công và đạt đc những ji mình mong ước nhé! :) Lâu ko vào lại topic của e, ra e là Thiên Cơ cư Tý ah, :D Hèn ji nc triết lý ghê, chắc do cùng bộ sao nên hồi bằng tuổi e chị cũng nc triết lý giống vậy. :))
:D dù không phải chính cách thạch trung ngọc ẩn nhưng chị song long tranh châu nhật nguyệt sáng hơn em mà hihi
Em chỉ được món chém gió thôi hehehe
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

koollee đã viết: 08:34, 23/10/19
thuanduongbattu đã viết: 22:28, 22/10/19 he he he cám ơn các anh chị thật nhiều nhé
Hình ảnh
Chào bạn Bát Tự Thuần Dương!
Bạn cho mình hỏi nghiệm lý một chút với nhé.
Bạn có cao đến 1m7 không?
Cảm ơn bạn nhiều :)
Em cao 167 hay 168 đấy anh :)
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Luna Rin
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Luna Rin »

thuanduongbattu đã viết: 08:51, 23/10/19
Luna Rin đã viết: 08:09, 23/10/19

:D dù không phải chính cách thạch trung ngọc ẩn nhưng chị song long tranh châu nhật nguyệt sáng hơn em mà hihi
Em chỉ được món chém gió thôi hehehe
Số 1 phần và 1 phần do mình nữa mà e. Số đẹp nhưng ko phấn đấu cố gắng thì đẹp cũng vô dụng thôi. :) Mà e nhìn sao ra song long tranh châu trong số chị vậy? Chị chưa hiểu cách này lắm.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”