nên về quê hay ở lại thành phố ?

Các bài viết trao đổi học thuật về môn tử vi
Nội qui chuyên mục
Các bài viết trong chuyên mục này mang tính nghiên cứu và nghiệm lý. Không được đăng lá số để nhờ xem ở đây.
Trả lời bài viết
daoloi1234
Nhị đẳng
Nhị đẳng

nên về quê hay ở lại thành phố ?

Gửi bài gửi bởi daoloi1234 »

vợ chồng em năm nay hơn 30 rồi. Em suy nghĩ rất lâu mới đăng lên đây hỏi các bác.
Trước kia vì lý do ko hợp mẹ chồng, ở nhà hay cãi vã, lại chỉ có 1 mình em sống ở nhà chồng. Chồng đi công tác quanh năm suốt tháng. kể cả lúc sinh con xong cũng chỉ 2 mẹ con với nhau. Em lủi thủi 1 mình + ko hợp mẹ chồng nữa nên quyết định chuyển ra Hà Nội sống và gọi chồng về bằng được Hà Nội làm.
Sau 7 năm tích cóp thì vợ chồng em mua được căn nhà chung cư nhỏ ở Hà Nội. Nhưng giờ lại phát sinh thêm bé thứ 2, ko có ai trông nom giúp. Em đành phải nghỉ việc ở nhà để bế con. Vì lương em có đi làm cũng chỉ bằng lương giúp việc. Mà thuê giúp việc thì em cũng ko yên tâm.
Bây giờ đâm ra 1 mình chồng em phải gồng gánh nuôi cả nhà. Rất vất vả. Em đăng lên đây chỉ muốn hỏi các bác xem giúp em. Liệu bây giờ em về quê sinh sống, và nhà chung cư cho thuê thì có được ko ạ ? Quê em ở ngoại thành Hà Nội, cách trung tâm Hà Nội 20 km. Em băn khoăn lắm. Nhờ các bác tư vấn giúp em.

Lá số chồng
Hình ảnh

Lá số vợ
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: quocvu001
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
datviettn6
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: nên về quê hay ở lại thành phố ?

Gửi bài gửi bởi datviettn6 »

theo e cu o lai ma phan dau!hoi vat luc dau ve sau se bot di thoi
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Chong ban gong ganh cung met that do.
Cung dien trach cua chong ban rat tot.
Hoa loc cua chong ban o cung No boc, co anh em tot giup do...nen o gan anh e, ban be de co the giup do chong ban...
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ongchinhgia
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ongchinhgia »

4 năm rồi. tình hình sao rồi
về quê chưa bạn !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Nghiên cứu tử vi”