Đào hoa, Hồng Loan tại mệnh nhưng tình duyên vẫn thật lận đận :(

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
monokuro.boo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Đào hoa, Hồng Loan tại mệnh nhưng tình duyên vẫn thật lận đận :(

Gửi bài gửi bởi monokuro.boo »

Xin quý cao nhân xem giúp em đường tình duyên ạ. Đặc biệt cung phu. Không biết chồng tương lai em là người như thế nào và bao giờ em mới gặp được anh ý ạ? Chứ em mệt mỏi với những cuộc tình thoáng chốc lắm rồi. Hic hic. Người yêu cũ em đều na ná chung đặc điểm đa tài, đào hoa và lãng tử. Nhưng em đã dẹp bỏ hết các mối quan hệ đó và đang độc thân để tập trung học hành, công việc ạ

Ps: Em chuẩn bị xuất ngoại, sang nước ngoài học tập và làm việc. Vậy em nên lấy chồng Việt hay Tây sẽ thuận hơn ạ?
Em cảm ơn mọi người nhiều lắm!

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: vn007, anhthu5993, cự nhật không kiếp
Đầu trang

PONCE
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Đào hoa, Hồng Loan tại mệnh nhưng tình duyên vẫn thật lận đận :(

Gửi bài gửi bởi PONCE »

Qua 22 tuổi sẽ thấy khác ngay thôi, Mới bao tuổi mà lận đận cái gì.
Được cảm ơn bởi: monokuro.boo
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Đào hồng chỉ các nhân duyên thoảng qua là đúng rồi. Chúng nó ( đào hồng ) có dùng để khán hỷ sự ( lập thất ) đâu. Đào hồng đóng mệnh nhân duyên lênh đênh là chuẩn bài rồi. Còn than thở gì nữa.
Được cảm ơn bởi: larsion, monokuro.boo, anhthu5993
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

monokuro.boo đã viết: 01:26, 11/10/19 Xin quý cao nhân xem giúp em đường tình duyên ạ. Đặc biệt cung phu. Không biết chồng tương lai em là người như thế nào và bao giờ em mới gặp được anh ý ạ? Chứ em mệt mỏi với những cuộc tình thoáng chốc lắm rồi. Hic hic. Người yêu cũ em đều na ná chung đặc điểm đa tài, đào hoa và lãng tử. Nhưng em đã dẹp bỏ hết các mối quan hệ đó và đang độc thân để tập trung học hành, công việc ạ

Ps: Em chuẩn bị xuất ngoại, sang nước ngoài học tập và làm việc. Vậy em nên lấy chồng Việt hay Tây sẽ thuận hơn ạ?
Em cảm ơn mọi người nhiều lắm!

Hình ảnh
đào hồng rất sợ các sao mang tính chất cô kỵ cô độc như , lộc tồn , vũ , thiên lương , chính tinh ở mệnh bạn là sao tuy tốt bụng nhưng khá cổ hủ bảo thủ không linh hoạt đặc biệt trong tình cảm , lại còn khô khan nữa , vẻ đẹp của bạn là vẻ đẹp của thánh nữ chỉ để nhìn khó ai chạm vào , lại có thêm hình chiếu về mệnh nên lại càng cô kỵ

thân đời sau là thái dương , sao đó phù hợp cho nam giới , dành cho nữ giới dễ làm cho hành động nóng nảy khó chịu

cung phu của bạn có con sao cự hãm , bạn cứ quen anh nào đảm bảo 1 thời gian là sẽ cãi nhau thường xuyên
Được cảm ơn bởi: monokuro.boo, anhthu5993
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Thưa bạn, bởi vì đào hồng tại mệnh nên tình duyên mới lận đận bạn ợ.
Được cảm ơn bởi: larsion, monokuro.boo, anhthu5993
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

nguoigiaochi đã viết: 19:45, 11/10/19 Thưa bạn, bởi vì đào hồng tại mệnh nên tình duyên mới lận đận bạn ợ.
Thật ạ :( . Thế con Phá quân tại tý mà kết hợp vs đào hoa thì s a . Sr chủ top , mình hỏi sương sương thôi
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, monokuro.boo
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Phuc8569 đã viết: 21:20, 11/10/19
nguoigiaochi đã viết: 19:45, 11/10/19 Thưa bạn, bởi vì đào hồng tại mệnh nên tình duyên mới lận đận bạn ợ.
Thật ạ :( . Thế con Phá quân tại tý mà kết hợp vs đào hoa thì s a . Sr chủ top , mình hỏi sương sương thôi
Bạn nếu muốn thì post lá số lên nhé. Muốn trả lời được về tình duyên: Phải nhận được cách cục, mệnh, thân, phối, phúc. Vậy nhé.
Được cảm ơn bởi: daohoadien, Hongminhvtvp, monokuro.boo
Đầu trang

Hongminhvtvp
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hongminhvtvp »

nguoigiaochi đã viết: 21:25, 11/10/19
Bạn nếu muốn thì post lá số lên nhé. Muốn trả lời được về tình duyên: Phải nhận được cách cục, mệnh, thân, phối, phúc. Vậy nhé.
bác xem cho cháu với được không ạ ?
Hình ảnh

lá của cháu có người bảo hôn nhân kém do cách thất sát kình dương hãm cư ngọ là xấu ạ.
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Hình ảnh
Vậy anh xem giúp em thử :3 . Sr chủ top mình hỏi tý thôi
Được cảm ơn bởi: Hongminhvtvp
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Phuc8569 đã viết: 21:34, 11/10/19

Hình ảnh
Vậy anh xem giúp em thử :3 . Sr chủ top mình hỏi tý thôi
Ý tôi là bạn lập topic mới đó. Xin lỗi vì đã nói chưa rõ ý để bạn hiểu nhầm. Cảm ơn bạn.
Được cảm ơn bởi: Hongminhvtvp, Phuc8569, monokuro.boo, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”