Nhờ cao nhân chỉ điểm, mình đang khá là bế tắc .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
asukaa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ cao nhân chỉ điểm, mình đang khá là bế tắc .

Gửi bài gửi bởi asukaa »

Chào các bác em là thành viên mới , Cũng tham gia đã lâu nhưng chỉ ở phần ngắm nghía chiêm nhiệm
nay có một số thắc mắc muốn nhờ các cao nhân chỉ giáo
Em về nhà được 5 năm sống cùng bố mẹ .
Công việc cũng bình thường , Trong 2 năm từ nhân viên lên quản lý 1 bộ phận rồi quản đốc 1 phân xưởng , cũng có chút tham gia về đoàn thể nữa . nói chung là người ngoài nhìn vào khá ổn tuy nhiên 3 năm gần đây tâm trí em lúc nào cũng có hướng muốn thay đổi công việc mà bế tắc quá . sợ ra đi không được như hiện tại rồi tiếc những thứ mình đã xây dựng phấn đấu nhưng ở lại thì thấy mình đã chạm ngưỡng .
Nhìn lá số có vẻ đường quan lộc không mãn nguyện , hướng tiếp theo như nào sẽ là ổn nhỉ
Mình trước giờ anh em bạn bè nhận xét là biết tính toán kinh doanh , tuy nhiên theo lá số thì là không nên làm về buôn bán .
Cuối cùng là cung tử tức và phu thê như kia em chưa lập gia đình và cũng chưa có người yêu nhưng có vẻ là bị vợ lấn lướt hả các bác :((

Vài thắc mắc nhỏ kính mong anh em lại qua để lại vài câu xem lá số của mình như thế nào :D

Hình ảnh
Đầu trang

Hướng Minh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ cao nhân chỉ điểm, mình đang khá là bế tắc .

Gửi bài gửi bởi Hướng Minh »

asukaa đã viết: 21:12, 13/10/19 Chào các bác em là thành viên mới , Cũng tham gia đã lâu nhưng chỉ ở phần ngắm nghía chiêm nhiệm
nay có một số thắc mắc muốn nhờ các cao nhân chỉ giáo
Em về nhà được 5 năm sống cùng bố mẹ .
Công việc cũng bình thường , Trong 2 năm từ nhân viên lên quản lý 1 bộ phận rồi quản đốc 1 phân xưởng , cũng có chút tham gia về đoàn thể nữa . nói chung là người ngoài nhìn vào khá ổn tuy nhiên 3 năm gần đây tâm trí em lúc nào cũng có hướng muốn thay đổi công việc mà bế tắc quá . sợ ra đi không được như hiện tại rồi tiếc những thứ mình đã xây dựng phấn đấu nhưng ở lại thì thấy mình đã chạm ngưỡng .
Nhìn lá số có vẻ đường quan lộc không mãn nguyện , hướng tiếp theo như nào sẽ là ổn nhỉ
Mình trước giờ anh em bạn bè nhận xét là biết tính toán kinh doanh , tuy nhiên theo lá số thì là không nên làm về buôn bán .
Cuối cùng là cung tử tức và phu thê như kia em chưa lập gia đình và cũng chưa có người yêu nhưng có vẻ là bị vợ lấn lướt hả các bác :((

Vài thắc mắc nhỏ kính mong anh em lại qua để lại vài câu xem lá số của mình như thế nào :D

Hình ảnh
Chào bạn.
Xin hỏi bạn 1 vài thông tin như sau
1. Sau 14 tuổi bố mẹ bạn có thời gian xung khắc, xa nhau?
2.bạn có bị chứng đầy bụng ăn khó tiêu,trào ngược dạ dày hay gan không?
3. Bạn có anh em dị bào/ mất anh em/ con một
4. Từ khoảng 2014 tới nay bạn sống nội tâm hơn, ít thể hiện và ít tranh đấu hơn.
5. Bạn học một ngành và làm ngành khác. Đa tài đa quản, khả năng xoay xở tốt nhưng thiếu độ quyết liệt
Cảm ơn bạn.
Hướng Minh.
Được cảm ơn bởi: asukaa
Đầu trang

asukaa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi asukaa »

Hướng Minh đã viết: 22:50, 13/10/19
Chào bạn.
4. Từ khoảng 2014 tới nay bạn sống nội tâm hơn, ít thể hiện và ít tranh đấu hơn.
5. Bạn học một ngành và làm ngành khác. Đa tài đa quản, khả năng xoay xở tốt nhưng thiếu độ quyết liệt
Cảm ơn bạn.
Hướng Minh.
Rất cảm ơn bác đã quan tâm
1. Xa nhau thì không nhưng xung khắc thì thời gian gần đây càng ngày càng rõ
2. Cách đây 3 năm mình cóbị trào ngược nhưng giờ thì không
3. Mình có 1 chị
3. Có thể bạn nói đúng với những mối quan hệ mình thường không ở môi trường bắt đầu thì mới chơi được vd bạn cấp 3 lên đại học ms thân bạn đại học ra đi làm mới thân , mình có rất nhiều bạn nhưng để nói là thân thì 5 năm gần đây mình chưa xây dựng được mối quan hệ nào thân thiết , đó cũng là 1 là lý do mình thấy bế tắc , ngoài ra về không thích tranh đấu cũng như thiếu quyết liệt thì chắc là từ nhỏ .
5. Cái này đúng
Đầu trang

asukaa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi asukaa »

Vắng lặng quá các bác :(( :(( :(( :(( :((
Đầu trang

Hướng Minh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hướng Minh »

asukaa đã viết: 23:15, 13/10/19
Hướng Minh đã viết: 22:50, 13/10/19
Chào bạn.
Cảm ơn bạn.
Hướng Minh.
Rất cảm ơn bác đã quan tâm
1. Xa nhau thì không nhưng xung khắc thì thời gian gần đây càng ngày càng rõ
2. Cách đây 3 năm mình cóbị trào ngược nhưng giờ thì không
3. Mình có 1 chị
3. Có thể bạn nói đúng với những mối quan hệ mình thường không ở môi trường bắt đầu thì mới chơi được vd bạn cấp 3 lên đại học ms thân bạn đại học ra đi làm mới thân , mình có rất nhiều bạn nhưng để nói là thân thì 5 năm gần đây mình chưa xây dựng được mối quan hệ nào thân thiết , đó cũng là 1 là lý do mình thấy bế tắc , ngoài ra về không thích tranh đấu cũng như thiếu quyết liệt thì chắc là từ nhỏ .
5. Cái này đúng
Bạn có thể cho biết thêm :
1.Năm nay xe cộ hư hỏng hoặc là mua bán trao đổi xe
2.Đầu óc hơi dối loạn mất phương hướng tiến thoái lưỡng nan ko biết đi đường nào.
3. Muốn từ bỏ chức vụ và công việc để chuyển đổi, thế trợ lực chống lưng đã không còn hoặc suy yếu. Nhưng k nên chuyển việc (quan điểm cá nhân)
4. Dễ phát sinh tình cảm với người đã có gia đình. (Có thể là thượng cấp hoặc nhân viên)
Cảm ơn bạn.
Hướng Minh
Đầu trang

asukaa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi asukaa »

Hướng Minh đã viết: 12:03, 16/10/19 Bạn có thể cho biết thêm :
1.Năm nay xe cộ hư hỏng hoặc là mua bán trao đổi xe
2.Đầu óc hơi dối loạn mất phương hướng tiến thoái lưỡng nan ko biết đi đường nào.
3. Muốn từ bỏ chức vụ và công việc để chuyển đổi, thế trợ lực chống lưng đã không còn hoặc suy yếu. Nhưng k nên chuyển việc (quan điểm cá nhân)
4. Dễ phát sinh tình cảm với người đã có gia đình. (Có thể là thượng cấp hoặc nhân viên)
Cảm ơn bạn.
Hướng Minh
1. không.
2. câu này chung chung quá này khó trả lời .
3. mình làm cho doanh nghiệp do vậy có thể có người giúp nhưng mình không nghĩ đó là trợ lực chống lưng và cũng không phải đó là vấn đề cần với cv của mình, ra đi có lẽ là tham vọng muốn nhanh hơn xa hơn
4. không .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”