Nhật Nguyệt đồng cung có đúng là công danh, tình duyên trắc trở ko ạ, mong các bậc cao nhân hữu duyên xem giúp em

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
memory2512
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhật Nguyệt đồng cung có đúng là công danh, tình duyên trắc trở ko ạ, mong các bậc cao nhân hữu duyên xem giúp em

Gửi bài gửi bởi memory2512 »

Mong các cô bác anh chị hữu duyên xem giúp lá số này của em với ạ.
Em muốn hỏi về đường công danh và tình duyên.

Theo như em đọc 1 vài bài viết thì những người có Nhật Nguyệt đồng cung mệnh thường công danh sự nghiệp không tốt đúng ko ạ? Em mới nghỉ việc và đang ở nhà ôn thi vào vị trí công việc mới, liệu trong năm nay có thể tìm đc công việc mới và có ổn ko ạ, em suy nghĩ rất nhiều và rất stress về công việc vì thực sự k biết mình thích gì. 2 công việc trước của em cũng khá tốt, ko quá vất vả và lương ổn nhưng sau 1 thời gian thấy ko phù hợp nên em quyết định nghỉ.

Và cho em hỏi cung phu thê của em thế nào, khi nào sẽ gặp ng phù hợp, gần 25 mùa xuân em vẫn chưa yêu ai cả, bố mẹ cũng hơi sốt ruột rồi, bản thân thì nhiều lúc nghĩ kể mà có ng đồng hành cùng chia sẻ thì cũng tốt nhưng mãi mà chẳng gặp đc ai. Chồng em mai sau là người ntn ạ, cv có tốt ko ạ? E nghĩ phụ nữ chỉ cần gia đình êm ấm thuận hòa đã là niềm hạnh phúc lớn rồi, chỉ cần vừa đủ cũng ko cần giàu quá, thế cho nên e hơi lo lắng là tình duyên ko tốt mai sau chia li thì buồn lắm. Đến giờ e vẫn chưa yêu ai bh nên cũng thấy lo lo.

Rất mong nhận được sự trợ giúp của các bậc tiền bối. Đây là lá số của em:

Hình ảnh
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhật Nguyệt đồng cung có đúng là công danh, tình duyên trắc trở ko ạ, mong các bậc cao nhân hữu duyên xem giúp em

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Mình ko biết xem tử vi, xin hỏi bạn có bị cận hem ạ.
Đầu trang

memory2512
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhật Nguyệt đồng cung có đúng là công danh, tình duyên trắc trở ko ạ, mong các bậc cao nhân hữu duyên xem giúp em

Gửi bài gửi bởi memory2512 »

nguoigiaochi đã viết: 22:10, 15/10/19 Mình ko biết xem tử vi, xin hỏi bạn có bị cận hem ạ.
Mình ko bị cận, mắt mình khá là tốt ^^
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”