MỘT NĂM BUỒN...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Chenchen74
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: MỘT NĂM BUỒN...

Gửi bài gửi bởi Chenchen74 »

duongluong1988 đã viết: 10:21, 17/10/19 Năm nay tiểu hạn của anh có các sao Quan Phủ Tử Phù, thấy có Lưu Tang Hổ thì chỉ sự buồn phiền, lại có thêm bộ cô quả, lưu niên đại hạn thì lại rơi vào cung phu thê nên phần lớn buồn về chuyện tình cảm vợ chồng, gia đạo. Anh có vòng đại hạn đi ngược tức là không đi qua cung Thê, nên em không biết anh lập gia đình hay chưa, vì cách cục này thì lập gia đình muộn, thường ở đại hạn thứ 4 Điền Trạch. Lá số anh nhìn sơ thì khá đẹp, tuy có 2 điều em thấy không hay là Quan VCD (không tốt cho nam giới) và bộ Tang Hổ đóng mệnh (bất mãn với đời, cách cục có duyên không tốt, khó lập gia đình).
Cảm ơn bạn đã cho ý kiến. Tôi 36 tuổi mới lập gia đình, không biết như thế có gọi là muộn không? Mong bạn cho thêm ý kiến.
Đầu trang

Chenchen74
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: MỘT NĂM BUỒN...

Gửi bài gửi bởi Chenchen74 »

anhtuan4284 đã viết: 15:13, 17/10/19 về làm ăn, có vẻ như từ vài năm rồi thì phải, hạn thất bát thân, dậu tuất. đại vận lại rơi cung quan khắc tam hợp mệnh nên sẽ ảnh hưởng xấu, gặp triệt khả năng thay đổi đấy anh
năm nay năm hợi lưu thái tuế, tuy bên ngoài vẫn ổn, nhưng hao tài
lưu đại vận rơi thê thiếp hội linh hỏa, nên nhiều khi thấy mệt mỏi, khổ đau. tuy nhiên chính tinh sáng, lại hội lộc tồn giao lưu lộc. thân cư thê lộc ấn thế này vợ chồng anh đều khá cả chứ?
Chào bạn, cảm ơn bạn đã cho ý kiến. Hiện tại thì vợ tôi đang khá hơn tôi. Năm nay tốn kém tiền bạc quá, đã không làm ra lại còn phải chi phí nhiều. Mong bạn cho thêm ý kiến.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”