Thứ 6 này đi coi Hội Tử vi Long Sơn (Sài Gòn, Phú Nhuận)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Thứ 6 này đi coi Hội Tử vi Long Sơn (Sài Gòn, Phú Nhuận)

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

lsvnngu đã viết: 08:41, 18/10/19
phuctaiphan đã viết: 08:28, 18/10/19
lsvnngu đã viết: 08:22, 18/10/19

Địa chỉ số 76 ko hợp phong thủy bạn ơi. Phải 96 hoặc 116 gì chứ ?!
Ý bạn là sao mình không hiểu? nếu bạn không đi xem vì số 76 không hợp phong thủy thì mình cũng chịu giống như mua căn nhà giá hời mà vì không hợp phong thủy nên đã trao cơ hội cho người khác vậy á! ~X( ~X(
Ối ! Trao cơ hội cho người khác đi. Mình ko nói điêu đâu. Mình cũng ko cố tình make color đâu. Số mình đen như mõm chó mực , nên ko bao giờ có chuyện mua hời , mà mình cũng ko có tiền mua nhà. Điều tốt lành ko đến phần mình hưởng đâu. HIỂU NHAU QUÁ MÀ !
Nếu thực sự bạn muốn xem bói thì Đi 1 lần đi bạn. Chuyện lỗi 76 đó đôi khi chỉ có ý nghĩa rằng họ ko hành nghề chuyên nghiệp thôi ( ko nói chuyện nói 76 là thất lộc là 1 quan niệm sai lầm nửa nôm nửa hán) . Lý thuyết thì càng lừa đảo càng có vẻ ngoài giả bộ chuyên nghiệp mới đúng.

Tôn chỉ nhóm này, nếu họ làm đúng như vậy thì tôi thấy là khoa học và văn minh.

Đừng tiếc 360k và 1 năm chờ đợi để biết đúng sai. Cái chi phí cơ hội mà bạn bỏ ra để tin vào 1 lời phán trọn đời ất ơ nào đó đắt hơn thế ngàn lần.
phuctaiphan đã viết: 08:20, 18/10/19

Có bạn nhé. Mình inb hỏi page thì họ nói: Nếu không đúng thì không lấy tiền. ;) ;)
Mà không lẽ mặt dày đến nỗi xem chùa nói thì nói thế thôi cũng phải tiền bạn ạ!
Được cái coi theo Khoa Học chứ không phải tâm linh và coi Hạn trong 2 năm đổ lại chứ không cao xa. Thì cũng phần nào chắc ăn. Như coi 2019 - 2020 thì qua năm 2021 coi nó ứng nghiệm từng cái không! :D :D
Sửa lần cuối bởi Hà Túc Đạo vào lúc 09:47, 18/10/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

Đã đọc qua một vài bài viết của tử vi Sơn Long. Có nền tảng dịch lý tương đối, kiến thức ổn.
Vấn đề là coi dịch vụ thường coi nhiều người, lại chia ra gói riêng lẻ, nên chắc là sẽ không nói hết mà chỉ thuộc kiểu nói chung chung, nhưng dù sao vẫn tốt hơn mấy ông thầy bói nói mò khác

Dù sao muốn coi kĩ hay chung chung cũng phải phụ thuộc vào nghệ thuật hỏi của các bạn nữa.
Sửa lần cuối bởi NOVA_S vào lúc 09:48, 18/10/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Hà Túc Đạo, 12010277
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lsvnngu »

Con lạy mấy pa , tới chỗ đó , sét đánh con chết. Con vô bệnh viện tâm thần tổng cộng 3 lần rồi.
Được cảm ơn bởi: Hà Túc Đạo, 12010277
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lsvnngu đã viết: 09:48, 18/10/19 Con lạy mấy pa , tới chỗ đó , sét đánh con chết. Con vô bệnh viện tâm thần tổng cộng 3 lần rồi.
Tùy bạn vậy. Nên tin cảm giác của mình. Nhưng cảm giác của tôi là nhóm này ko lừa đảo và bạn chủ topic cũng ko phải là clone của họ

Nhưng tôi chỉ muốn nói rằng tôi ko quen biết gì nhóm này, ko có nhu cầu nhờ họ xem và cũng ko hề có ý PR cho họ :D

@ À, còn cái nữa, tôi cảm giác thấy, bạn nên đi vì sang năm có khi bạn bỏ chồng đc đấy
Đầu trang

lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Có chồng đâu mà bỏ , ko muốn lấy chồng đây nè. Bạn thích mình hông ? 2 tụi mình hợp tác tạo em bé !!!!!!
Đầu trang

phuctaiphan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phuctaiphan »

MarkHolland đã viết: 09:30, 18/10/19
phuctaiphan đã viết: 08:20, 18/10/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:22, 17/10/19 Thiếu thời hạn bảo hành vs hotline , nếu lỗi có được 1 đổi 1 k nhỉ :D
Có bạn nhé. Mình inb hỏi page thì họ nói: Nếu không đúng thì không lấy tiền. ;) ;)
Mà không lẽ mặt dày đến nỗi xem chùa nói thì nói thế thôi cũng phải tiền bạn ạ!
Được cái coi theo Khoa Học chứ không phải tâm linh và coi Hạn trong 2 năm đổ lại chứ không cao xa. Thì cũng phần nào chắc ăn. Như coi 2019 - 2020 thì qua năm 2021 coi nó ứng nghiệm từng cái không! :D :D
Mình thích rồi đấy. Vậy để mình nhờ các thấy ấy coi hạn quá khứ trước đã. Ko đúng thì thôi nghỉ.
Bạn đi chứ? Inbx số điện thoại liên lạc đi cùng cho vui. 10h mình qua đó.
Mình có lịch ngày mai 11h trưa. Số mình 0975 491 164 mai 11h có đi thì 10h30 alo mình nhé! Mình tên Tài :-h :-h
Đầu trang

Tiểu Y Tiên
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tiểu Y Tiên »

Hội Tử Vi Long Sơn này nghe giống Phong Thủy Đông Phương?
Đầu trang

phuctaiphan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phuctaiphan »

lsvnngu đã viết: 09:27, 18/10/19
phuctaiphan đã viết: 09:21, 18/10/19
lsvnngu đã viết: 09:07, 18/10/19

Chắc có ở trong hoàn cảnh của mình mà bạn biết. Vậy ngôi nhà giá hời của bạn ấy , bạn rao cho những người có vận may mắn ấy. Mình nghe thấy chữ GIÁ HỜI mà sợ xám hồn !
Hơizz, bạn là nghĩ mình đi quảng cáo cho cái Hội này rồi. Mình lấy ví dụ cái ngôi nhà GIÁ HỜI để muốn nhắc nhở bạn rằng đừng có tin vào bất cứ cái gì tuyệt đối cả. Phong thủy, tử vi, tướng pháp trong kinh phật thật sự coi là nghề TÀ bạn ạ! nhưng vì bản tính tò mò mình vẫn thích đi xem. Thậm chí bỏ 1 triệu ra coi 1 phút phán của ông Thầy Cao Anh ( gõ youtube) biết thêm. :D :D
Còn đây là link dẫn chứng của Thầy Thích Nhật Từ
https://www.youtube.com/watch?v=SKizdgVcp1I
https://www.youtube.com/watch?v=SWLWyRJn5No
https://www.youtube.com/watch?v=rcyIB-kmzeo

À sẵn luôn bạn có khuất mắt gì trong cuộc sống có thể dùng lệnh: {khuất mắt trong cuộc sống của bạn} {Thích Nhật Từ} để giải quyết nỗi khổ về TÂM nhé bạn!
Ví dụ: Nỗi khổ về thất tình Thích Nhật Từ. Sẽ ra rồi coi nhé bạn!

CHÁN BẠN QUÁAAAAAAAAAAAAAAA!

Biết mình hay xem Thích Nhật Từ luôn. Điều gì về mình cũng biết , vậy có biết bây giờ mình nghĩ gì ko ?
Nếu bạn đoán đúng , mình sẽ ra tới địa chỉ đó.
Mình không cần phải đoán làm gì bạn đi thì giải tỏa được tâm lý đang vướng mắc ví như bạn đang coi Thầy TNT để giải tỏa tâm lý mượn tôn giáo, tâm linh. Nên giải tỏa cách này cũng là một cách hay. À mà chị nên đi xem đi gói 1 triệu ấy để thầy định hướng gia đạo ổn không? áp dụng thử 1 triệu có đáng là bao để gia đình trọn vẹn cái chữ HẠNH PHÚC! ;) ;)
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lsvnngu đã viết: 10:02, 18/10/19 Có chồng đâu mà bỏ , ko muốn lấy chồng đây nè. Bạn thích mình hông ? 2 tụi mình hợp tác tạo em bé !!!!!!
Có. Tôi thích bạn nhé. Cứ gái là tôi thích nha, tôi chỉ ko thích nam thôi :D
Nhưng chuyện tạo em bé thì hay là mình bỏ qua đi.
Tôi bị ysl, huhuhu. Thật đau lòng :((

@ Nick này hình như nhiều người xài nhưng bạn là gái dương lương. Tôi đoán thế thôi. Gái Thái dương mới hay đùa vui vẻ thế này :-S
Được cảm ơn bởi: lsvnngu, 12010277
Đầu trang

lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hà Túc Đạo đã viết: 10:09, 18/10/19
lsvnngu đã viết: 10:02, 18/10/19 Có chồng đâu mà bỏ , ko muốn lấy chồng đây nè. Bạn thích mình hông ? 2 tụi mình hợp tác tạo em bé !!!!!!
Có. Tôi thích bạn nhé. Cứ gái là tôi thích nha, tôi chỉ ko thích nam thôi :D
Nhưng chuyện tạo em bé thì hay là mình bỏ qua đi.
Tôi bị ysl, huhuhu. Thật đau lòng :((

@ Nick này hình như nhiều người xài nhưng bạn là gái dương lương. Tôi đoán thế thôi. Gái Thái dương mới hay đùa vui vẻ thế này :-S
Mình là gái Đào Diêu , Đào Diêu mới đùa kiểu thế !
YSL hả ? Thôi kệ , cũng đc , ko có thì xài tạm vậy.
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”