SỰ KHÔNG CHUYÊN NHẤT TRONG TÌNH CẢM... ĐỒNG SÀNG DỊ MỘNG... KHI NÀO MỚI YÊN... MỌI NGƯỜI ƠI...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: SỰ KHÔNG CHUYÊN NHẤT TRONG TÌNH CẢM... ĐỒNG SÀNG DỊ MỘNG... KHI NÀO MỚI YÊN... MỌI NGƯỜI ƠI...

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Dạo này lái máy bay hơi nhiều :)) thôi bỏ cái khoản chị em đi em, em thích thằng bé này phải không?
Anh là anh cứ nói thẳng :))
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: SỰ KHÔNG CHUYÊN NHẤT TRONG TÌNH CẢM... ĐỒNG SÀNG DỊ MỘNG... KHI NÀO MỚI YÊN... MỌI NGƯỜI ƠI...

Gửi bài gửi bởi Sweety89 »

4pillar đã viết: 18:43, 18/10/19 Dạo này lái máy bay hơi nhiều :)) thôi bỏ cái khoản chị em đi em, em thích thằng bé này phải không?
Anh là anh cứ nói thẳng :))
Dạ chuyện này liên quan đến em gái của bạn em, lại là do em giới thiệu vun vào nên bạn em trách em rất nhiều, có chuyện...bạn em nói thẳng là bé em nói đã xảy ra chuyện... giữa hai đứa... bây giờ nhà em đang rối vì bé kia đang suy sụp vật vã đấy anh...
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

thao25 đã viết: 17:58, 18/10/19 hình nhứ cứ nô bộc có đào hoa mệnh hoa cái, xương khúc phần lớn trăng hoa thì phải
Hình ảnh
Anh này lấy vợ chưa bạn?
Đầu trang

thao25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thao25 »

rubytv đã viết: 19:18, 18/10/19
thao25 đã viết: 17:58, 18/10/19 hình nhứ cứ nô bộc có đào hoa mệnh hoa cái, xương khúc phần lớn trăng hoa thì phải
Hình ảnh
Anh này lấy vợ chưa bạn?
chưa bạn ơi. sao vậy bạn
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Sweety89 »

Quan phù, quan phủ ở mệnh chỉ sự phản bội, lợi dụng lòng tin, sự xé lẻ, rã đám... :-?
Đầu trang

Hà Dĩ Thâm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hà Dĩ Thâm »

Sweety89 đã viết: 11:42, 19/10/19 Quan phù, quan phủ ở mệnh chỉ sự phản bội, lợi dụng lòng tin, sự xé lẻ, rã đám... :-?
Tùy thôi bạn ơi, mình cũng co 2 sao này ở mệnh, nhưng yêu ai mình cũng thật lòng lắm :-?
Được cảm ơn bởi: Sweety89
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Tóm lại, em bạn này là trai đểu. Xong là chán.
Loại này hút các em gái, vì thấy dc sự tự do thoải mái. Con gái mà, thích cái gì khó có dc.
Tiếc là từ tình yêu đến hôn nhân, đều là cam kết ràng buộc.
Bát tự tiểu đệ này quần kiếp tranh tài. Tỷ kiếp có lực, tài tinh tiến khí mà thất lệnh, yếu nhược.
Nhưng tài tinh là dụng đóng chính vị => tiểu đệ này lấy vk là phải ngon cơ: xinh, giỏi, quản dc nó và éo cần nó...
Xin hỏi em của bạn chủ top có đạt các tiêu chí trên ko?
Cái j cũng có nhân quả, ngon lại với tính này, sau cũng ông ăn chả bà...
Hot girl hot boy trên mạng lấy nhau đầy mà, có ai qua dc 10 năm đâu?
Chủ top còn hỏi j nữa ko?
PS: quần kiếp tranh tài, còn 1 nghĩa nữa là cứ phải tranh thì thằng em bạn mới khoái, dễ có là nó nhanh chán. 1 phải chảnh mèo, 2 là đã có chủ. Bạn cứ chỉ 2 mối này em bạn sẽ lăn như bi thôi.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lsvnngu »

Sweety89 đã viết: 11:42, 19/10/19 Quan phù, quan phủ ở mệnh chỉ sự phản bội, lợi dụng lòng tin, sự xé lẻ, rã đám... :-?
Sao mình đọc ở đâu đó , hình như trên Bửu Đình là Quan Phù Quan Phủ đóng ở cung nào thì cung đó bị phản bội. Nếu đóng đối diện với mình , thì mình phản bội người ta. Nếu đóng ở cung mình ,đại vận mình đi qua , thì người ta phản bội mình.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lsvnngu »

Mark ơi ! Hôm qua bạn xem tử vi sao rồi ? Thấy mấy thầy xem hay ko ?
Đầu trang

Hà Dĩ Thâm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hà Dĩ Thâm »

lsvnngu đã viết: 19:34, 19/10/19
Sao mình đọc ở đâu đó , hình như trên Bửu Đình là Quan Phù Quan Phủ đóng ở cung nào thì cung đó bị phản bội. Nếu đóng đối diện với mình , thì mình phản bội người ta. Nếu đóng ở cung mình ,đại vận mình đi qua , thì người ta phản bội mình.
Cái này bạn nói có vẻ đúng này,mình kiểm chứng là đại vận đầu của mình từ 6-15 thì năm 15 tuổi mình bị bạn bè phản bội
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”