SỰ KHÔNG CHUYÊN NHẤT TRONG TÌNH CẢM... ĐỒNG SÀNG DỊ MỘNG... KHI NÀO MỚI YÊN... MỌI NGƯỜI ƠI...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

SỰ KHÔNG CHUYÊN NHẤT TRONG TÌNH CẢM... ĐỒNG SÀNG DỊ MỘNG... KHI NÀO MỚI YÊN... MỌI NGƯỜI ƠI...

Gửi bài gửi bởi Sweety89 »

Đây là lá số em trai em, dù nó là em trai em nhưng em vẫn phải nói thật... nhiều lúc em không hiểu nổi nó, nó khá sáng sủa, ngoại hình khá... nên nhiều gái để ý là đương nhiên. Bề ngoài nó khá hiền lành, nếu không muốn nói thể hiện ra là 1 đứa nhát gái, thường là cô nào thích nó thì sẽ chủ động... nhưng vấn đề, nó luôn không chuyên nhất yêu 1 người... dường như chỉ có 1 mối quan hệ chính thức làm nó không thoải mái vậy.

Nó khá coi trọng công việc, quen ai cũng có liên quan không ít thì nhiều đến công việc của nó, mà công việc trục trặc thì nó cũng lơ lờ lớ người ta luôn... gần đây nhất là em gái của bạn em mới khổ chứ... mắc lòng không biết làm sao luôn...

Mọi người xem giúp em, có phải lá số của nó là kiểu người không chuyên nhất trong tình cảm không ạ... công việc, tình duyên của nó sau này ra sau chứ nhà em là đau đầu với nó lắm ^:)^

Hình ảnh
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: SỰ KHÔNG CHUYÊN NHẤT TRONG TÌNH CẢM... ĐỒNG SÀNG DỊ MỘNG... KHI NÀO MỚI YÊN... MỌI NGƯỜI ƠI...

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Giờ sinh có chính xác không bác? Không lại dùng sai lá số rồi nhìn nhầm người ta luôn. Tội lắm.
Được cảm ơn bởi: Sweety89
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: SỰ KHÔNG CHUYÊN NHẤT TRONG TÌNH CẢM... ĐỒNG SÀNG DỊ MỘNG... KHI NÀO MỚI YÊN... MỌI NGƯỜI ƠI...

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Thích nhỉ?
Sướng thật đấy.
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nó em mình nên mình biết rõ giờ sinh của nó bạn ơi...
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

12010277 đã viết: 16:12, 18/10/19 Giờ sinh có chính xác không bác? Không lại dùng sai lá số rồi nhìn nhầm người ta luôn. Tội lắm.
Nó là em mình nên mình biết bạn ạ
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

MarkHolland đã viết: 16:22, 18/10/19 Thích nhỉ?
Sướng thật đấy.
Nó thì sướng chứ mình thì mang tiếng đó bạn... em.gái bạn mình đang hận nó như thù đủ ấy... :-S
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Ơ, thế giới luôn thay đổi.
Ko yêu nữa thì thôi chứ hận thù j?
Mình thấy đa số người nhớn chia tay nhẹ nhàng êm ái lắm.
Bạn cứ kệ đi, chẳng qua cô bé ấy chưa nghĩ thông. Mấy bữa nữa có khi chẳng nhớ em bạn là ai đâu.
Bạn coi như ko bik, ko lan quyên là xong.
Đầu trang

thao25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thao25 »

hình nhứ cứ nô bộc có đào hoa mệnh hoa cái, xương khúc phần lớn trăng hoa thì phải
Hình ảnh
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi loinoidoi304 »

Chuyện nhân duyên ngta mình có trong cuộc đâu mà biết. Với tính em bạn như vậy thì yêu nó phải chịu có gì mà mang tiếng. K phải b thì b ôm rơm vào làm gì
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

loinoidoi304 đã viết: 18:06, 18/10/19 Chuyện nhân duyên ngta mình có trong cuộc đâu mà biết. Với tính em bạn như vậy thì yêu nó phải chịu có gì mà mang tiếng. K phải b thì b ôm rơm vào làm gì
Mình cũng hiểu là vậy bạn ạ, không biết hai đứa nó sao... khổ nỗi vì lúc trước là mình có vun vào vì thấy bé em của bạn mình cũng dễ thương mà em trai mình cũng có ý quý mến... ngờ đâu... haizzz... :((
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”