Xin xem về cung phu ạ. Chả là em thấy có mấy cái hãm liền bối rối quá mạnh dạn nhờ các tiền bối chỉ điểm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
dono97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin xem về cung phu ạ. Chả là em thấy có mấy cái hãm liền bối rối quá mạnh dạn nhờ các tiền bối chỉ điểm

Gửi bài gửi bởi dono97 »

Em xin chào các tiền bối và bql trong lyso ạ . Em không biết tuổi tác chung của các bác nên xin phép xưng em có gì bất kính các bác thông cảm.
Dạo này em có hay suy nghĩ vẩn vơ và trăn trở về chuyện công việc nên có xem chút về tử vi mong được luận giải để thỏa nguyện ạ. Xin các cao nhân xem giúp em về cung phu (quan trọng lắm nhất với em con gái :v) với công việc năm nay và năm tới có gì khởi sắc không. Em mới ra trường nhưng chưa xin được việc. [-O<
Mô tả về bản thân : Em là nữ cao 1m58, thân hình đầy đặn từ bé giờ em chưa bh gầy cả :v, mặt tròn, da khá trắng. Tính tình dễ gần, thân thiện dễ nói chuyện. Ít bạn bè do tự ti vì có tì vết trên mặt giờ hết rồi ạ :D. Hạn thì em không nhớ chỉ nhớ hồi mới lên nhập học đại học thì gặp tao nạn xe khách nhưng may mắn nên chỉ bị trầy nhẹ thôi - hú hồn hết vía.
Lá số của em
IMG]lasotuvi/2019/USAR7OIG.jpg[/IMG]
Cảm ơn các bác.
Được cảm ơn bởi: TAT
Đầu trang

dono97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin xem về cung phu ạ. Chả là em thấy có mấy cái hãm liền bối rối quá mạnh dạn nhờ các tiền bối chỉ điểm

Gửi bài gửi bởi dono97 »

Mong hữu duyên với ai đó xem cho em . :(((
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xin xem về cung phu ạ. Chả là em thấy có mấy cái hãm liền bối rối quá mạnh dạn nhờ các tiền bối chỉ điểm

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Thôi lo học hành kiếm tiền đi, nhìn phúc phu nô thế thì đừng mong gì ở chồng nhé em
Đầu trang

dono97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dono97 »

Linhchauhacbach đã viết: 10:30, 20/10/19 Thôi lo học hành kiếm tiền đi, nhìn phúc phu nô thế thì đừng mong gì ở chồng nhé em
~X( ôi chán thế ạ buồn quá . Anh cho em hỏi về tài lộc em ổn không ? Em cảm ơn.
Đầu trang

dono97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dono97 »

dono97 đã viết: 10:53, 20/10/19
Linhchauhacbach đã viết: 10:30, 20/10/19 Thôi lo học hành kiếm tiền đi, nhìn phúc phu nô thế thì đừng mong gì ở chồng nhé em
~X( ôi chán thế ạ buồn quá . Anh cho em hỏi về tài lộc em ổn không ? Em cảm ơn.
Em xl em xưng nhầm chị ạ.
Đầu trang

dono97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dono97 »

Hi các cao nhân không có nhã hứng với lá của em ạ. :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”