Lá số này 2 vợ có con dị bào đúng không ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Mystery93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số này 2 vợ có con dị bào đúng không ạ

Gửi bài gửi bởi Mystery93 »

Liệu cháu có bị 2 vợ không ạ vì thấy cung nô thế kia nhị hợp cung thê lại quan phù quan phủ, thêm tử có thiên tướng tuyệt là cách con dị bào TT :(
Hình ảnh
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số này 2 vợ có con dị bào đúng không ạ

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

Cung nô lục hại , cung huynh đệ mới nhị hợp
Nhưng có triệt thì hại thế nào chứ , chỉ tới đại hạn có tuần thì hơi lo thôi
Theo em anh đừng nghĩ nhiều chi mà bận lòng , nhìn cung mệnh và tật của anh xem , khỏi trách thiên địa mà hãy xem mình trước , tu thân thích phước đầu tiên :)
Được cảm ơn bởi: Mystery93, anhthu5993
Đầu trang

Mystery93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thuanduongbattu đã viết: 16:35, 20/10/19 Cung nô lục hại , cung huynh đệ mới nhị hợp
Theo em anh đừng nghĩ nhiều chi mà bận lòng , nhìn cung mệnh và tật của anh xem , khỏi trách thiên địa mà hãy xem mình trước , tu thân thích phước đầu tiên :)
Mệnh mình xấu, tật cũng toàn bệnh :( nếu là nói về ong bướm thì mình lại k phải loại đấy cho tới hiện tại :( :-S cũng k mưu hại ai bjo 😭 vậy còn cái bộ con 2 dị bào kia ạ :'(
Được cảm ơn bởi: thuanduongbattu
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tâm an van sự an »

thuanduongbattu đã viết: 16:35, 20/10/19 Cung nô lục hại , cung huynh đệ mới nhị hợp
Bạn thuanduongbattu đoán khả năng tâm linh của ls này thế nào?
Hình ảnh
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tâm an van sự an đã viết: 17:28, 20/10/19
Hình ảnh
trước khi em đoán thì cho em hỏi cô / chú biết rõ khả năng của chị này chứ ạ :-?
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tâm an van sự an »

thuanduongbattu đã viết: 17:44, 20/10/19
tâm an van sự an đã viết: 17:28, 20/10/19
Hình ảnh
trước khi em đoán thì cho em hỏi cô / chú biết rõ khả năng của chị này chứ ạ :-?
Không đoán thì thoi =))
Đầu trang

Mystery93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

:( các cao nhân toàn cho mấy lời huyền cơ quá đâm vẫn rối . E thích tát thẳng mặt Cô chú anh chị e đừng ngần ngại ạ T.T xấu em còn biết đường cố gắng sửa bản thân
Được cảm ơn bởi: tâm an van sự an
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

theo em nếu đúng số thì anh cũng đừng buồn , tử vi chỉ là lăng kính để hoàn thiện bản thân thôi
điều hay ho nhất của tử vi là biết để sửa chứ không phải biết để chấp nhận
về chuyện khám bệnh cho anh thì nhìn vào thấy nghiệp ái của anh ngay dù ít hay nhiều dù bên ngoài hay sâu thẳm đó là cơ âm , tử tham , bộ tam minh
tính cả thèm chóng chán của không kiếp
tiêu hóa máu xấu hô hấp tai nạn ...
bàn về số anh thì đúng nhọ thật khi vòng đại vận ăn theo tuần triệt combo sát tinh cầm tay nhau đợi anh cuối đường hầm
để hóa giải theo em anh có thể hóa giải không kiếp trước , mặt dù không kiếp dần thân khôn lắm nhưng người âm mưu nguy hiểm , anh có thể gõ " hóa giải không kiếp "
thứ hai là chăm chú về sức khỏe , điều này em thấy nghe thì nhiều mà chả mấy ai sửa được , vì em cũng thế hihi
sức khỏe quan trọng một cách khủng khiếp , vì nếu đợi tới lúc anh nằm thì khó mà nói " giá như "
thứ ba là tích đức tích phước , sống thuần thành nhất có thể , ăn chay lọc chất độc ra chẳng hạn , tập khí công thể dục nhiều lên , đi chùa , đi thiện nguyện , bố thí , sống vị tha vì mọi người nhiều lên
những điều phức tạp luôn được bắt đầu từ những thứ đơn giản , chúc anh thật may mắn nhé
Được cảm ơn bởi: TAT, Mystery93, ngoc0902, tâm an van sự an, anhthu5993, 12010277
Đầu trang

Mystery93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thuanduongbattu đã viết: 18:26, 20/10/19 theo em nếu đúng số thì anh cũng đừng buồn ,
Rất là trân trọng những lời như này ạ. Đúng là tuần triệt thay nhau hấp ngộp thở , cũng may được trời thương k cho bản chất xấu xa trỗi dậy quá chắc là do bộ cơ âm tính nhu đỡ bớt không kiếp, quả thực để ng khác tin lời mình nói trong lúc btg k phải chuyện k thể đối vs mình nhưng mình k hay sài tính xấu đó, đúng mình ích kỉ k sai mình cũng tự thấy vậy nhưng thật buồn cười ô trời lại cho kẻ ích kỉ giấc mơ từ thiện và k thể thực hiện nó T.T mình lười vận động thật nhưng thôi cái này chịu rồi hehe. Cũng may cung nô k quá xấu nên mình k gặp và giao du vs bạn xấu cũng k chơi bời nghiện ngập, đã có time k ăn đc chỉ ăn đc đồ chay, nên cũng đỡ nếu k thì chắc năm ngoái mình chết rồi :(
Được cảm ơn bởi: tâm an van sự an, thuanduongbattu
Đầu trang

Mystery93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Số phận đã chán , thấy bảo người vợ đầu tiên sẽ chia ly đâm chán nữa haizzz :( chưa bjo bắt cá 2 tay lại vô cùng nghiêm túc trong tình cảm hẩm hiu thật :(( :((
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”