Phúc Đức bị Triệt án ngữ, Cung Phu xấu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Phúc Đức bị Triệt án ngữ, Cung Phu xấu

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

cự nhật không kiếp đã viết: 11:50, 23/10/19
Tealightdalat đã viết: 09:17, 23/10/19
Linh97 đã viết: 20:47, 22/10/19
Khỏe không chị gái ơi :D , dạo này vợ chồng anh chị còn túm tóc đánh nhau như trước không nhỉ :x , thấy mấy đứa con chị gửi thư cho em bảo là 1 ngày bố mẹ cháu vẫn tẩn nhau 5,6 trận, bớt đâu mà bớt =)) , bọn cháu k can được nên đành hò reo cổ vũ :> =))
Khoẻ em ơi. Ngày nào cũng luyện võ 5-6 trận nên giờ cơ bắp cuồn cuộn. Mấy đứa nhỏ gửi lời hỏi thăm chú Cự Nhật, hỏi chú còn vác cái bụng chạy đi đá banh nữa hay thôi, với lại kêu giờ heo đang có dịch chú chạy lung tung coi bị hốt đó. =))
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

lieutrai đã viết: 11:59, 23/10/19
cự nhật không kiếp đã viết: 11:50, 23/10/19 Khỏe không chị gái ơi :D , dạo này vợ chồng anh chị còn túm tóc đánh nhau như trước không nhỉ :x , thấy mấy đứa con chị gửi thư cho em bảo là 1 ngày bố mẹ cháu vẫn tẩn nhau 5,6 trận, bớt đâu mà bớt =)) , bọn cháu k can được nên đành hò reo cổ vũ :> =))
Moá há há thiệt hả :)) . Thế là đc nghiệm lý rồi. Nói thế thui chứ cung thê của mình cũng ăn cự đồng hoả tinh :))
Em đi học võ chưa. :))
Đầu trang

lieutrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lieutrai »

Tealightdalat đã viết: 13:54, 23/10/19
cự nhật không kiếp đã viết: 11:50, 23/10/19 Khỏe không chị gái ơi :D , dạo này vợ chồng anh chị còn túm tóc đánh nhau như trước không nhỉ :x , thấy mấy đứa con chị gửi thư cho em bảo là 1 ngày bố mẹ cháu vẫn tẩn nhau 5,6 trận, bớt đâu mà bớt =)) , bọn cháu k can được nên đành hò reo cổ vũ :> =))
Moá há há thiệt hả :)) . Thế là đc nghiệm lý rồi. Nói thế thui chứ cung thê của mình cũng ăn cự đồng hoả tinh :))
Em học thái cực quyền chị ơi. Để thân ra sau mà thân lại ở trước. Đội vợ lên đầu, là vợ ngồi lên đầu :^o
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

lieutrai đã viết: 14:05, 23/10/19

Em học thái cực quyền chị ơi. Để thân ra sau mà thân lại ở trước. Đội vợ lên đầu, là vợ ngồi lên đầu :^o
Học thái cực quyền dưỡng sinh ha em, cái này được ah :)). Mốt vợ oánh kêu cứ thoải mái, anh không được nết gì hay chỉ được cái nết sống dai. :))
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, lieutrai
Đầu trang

Linh97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Linh97 »

Tealightdalat đã viết: 14:51, 23/10/19
Học thái cực quyền dưỡng sinh ha em, cái này được ah :)). Mốt vợ oánh kêu cứ thoải mái, anh không được nết gì hay chỉ được cái nết sống dai. :))
Hy vọng là sau này em cũng kiếm đk một anh đội vợ lên đầu :D cũng phải sửa tính nóng nảy của bản thân không dọa người ta chạy mất dép B-)
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, Tealightdalat
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Tealightdalat đã viết: 13:50, 23/10/19
Khỏe không chị gái ơi , dạo này vợ chồng anh chị còn túm tóc đánh nhau như trước không nhỉ :x , thấy mấy đứa con chị gửi thư cho em bảo là 1 ngày bố mẹ cháu vẫn tẩn nhau 5,6 trận, bớt đâu mà bớt =)) , bọn cháu k can được nên đành hò reo cổ vũ :>
Khoẻ em ơi. Ngày nào cũng luyện võ 5-6 trận nên giờ cơ bắp cuồn cuộn. Mấy đứa nhỏ gửi lời hỏi thăm chú Cự Nhật, hỏi chú còn vác cái bụng chạy đi đá banh nữa hay thôi, với lại kêu giờ heo đang có dịch chú chạy lung tung coi bị hốt đó. =))
Thịt heo dạo này đắt phết đấy chị, ra chợ mới thấy nó tăng chóng mặt [-O< . Cho em gửi lời cảm ơn mấy đứa nhỏ nhé, chú k đá banh thì chắc sẽ phải vác bụng thường xuyên mất ;;) =)) , dạo này chú gầy lắm các cháu à :> . Thế dạo này 2 người đánh nhau kết quả ra sao ạ :D , cơ bắp cuồn cuộn, chà, chắc dạo này đại ca cự kỵ của e thường xuyên bị dính đòn knock out của chị rồi, khổ thân nhỉ B-)
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Thật mà, để hôm nào t gửi clip cho :x , có cả tiếng vung nồi, bát đũa vỡ nữa cơ =))
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Linh97 đã viết: 16:18, 23/10/19
Tealightdalat đã viết: 14:51, 23/10/19
Hy vọng là sau này em cũng kiếm đk một anh đội vợ lên đầu :D cũng phải sửa tính nóng nảy của bản thân không dọa người ta chạy mất dép B-)
Nhập hội các cụ trên FB đi. Hội toàn các anh hơi đẹp trai và sợ vợ như lá số nói đó. >:D<
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 21:04, 23/10/19
Tealightdalat đã viết: 13:50, 23/10/19
Thịt heo dạo này đắt phết đấy chị, ra chợ mới thấy nó tăng chóng mặt [-O< . Cho em gửi lời cảm ơn mấy đứa nhỏ nhé, chú k đá banh thì chắc sẽ phải vác bụng thường xuyên mất ;;) =)) , dạo này chú gầy lắm các cháu à :> . Thế dạo này 2 người đánh nhau kết quả ra sao ạ :D , cơ bắp cuồn cuộn, chà, chắc dạo này đại ca cự kỵ của e thường xuyên bị dính đòn knock out của chị rồi, khổ thân nhỉ B-)
Chị không biết đánh nhau kết quả sao mà hôm bữa anh nói là trêu chị giống như đang thuần sư tử :)). Hôm nào em đi tán gái em cứ vỗ bụng kêu "thịt heo dạo này mắc lắm đấy, hốt anh nhanh lên còn kịp" là dính liền ah. =))
Đầu trang

Linh97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Linh97 »

Linh97 đã viết: 20:47, 22/10/19 Năm nay em 23 tuổi, đại vận ở Phúc Đức mà lại gặp Triệt, em nghe nói Phúc Đức ảnh hưởng lớn đến các cung khác. Mấy năm tới thi cử công danh của em chán lắm ạ??? Chị em quen còn bảo cung Phu Thê quá xấu, tốt nhất là đừng nên lấy chồng.
Mong được mọi người giải đáp ạ
đây là lá số của em ạ
Hình ảnh
Kiếm chồng Cự Môn Hoá Kị lấy em ơi. :)). Nhà chị vợ Thiên Lương chồng Cự Môn Hoá Kị hồi xưa cũng cãi nhau vui lắm. Ở lâu bớt cãi rồi. :)). Hên hồi đó không biết Tử Vi, chứ biết lại sợ quá không dám lấy chồng. :))
Chị ơi cho e hỏi với, đại vận của em là 23-32 sắp tới ở phúc đức vào hành hỏa khắc hành mệnh vs hành tuổi của em, vậy 10 năm tới khó khăn lắm không chị
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”