Mong mọi người xem giúp khi nào Em xin được việc chứ vậy hoài Em đuối qúa

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Mong mọi người xem giúp khi nào Em xin được việc chứ vậy hoài Em đuối qúa

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

Tên đã viết: 21:50, 21/09/21
Hungnguyen30 đã viết: 10:25, 28/10/19 Hình ảnh
mệnh hội song lộc + bạch hổ phi liêm, thân có lộc tồn + hóa quyền , là người tài giỏi :)) tiền nhiều

vận song lộc mà ko tiền =)) =)) một là chú sai số rồi , hai là lão phu về đốt sách , rồi lùi lịch sử về hỏi tổ nghề tử vi, sao mệnh song lộc lại nghèo , ông lừa tôi à B-) B-)

vận cung vcd có song lộc, được âm dương hội chiều thì tiền bạc lúc ban đầu ít , nhưng càng về sau lại càng nhiều tiền, bây giờ đang cuối vận thì cũng có cả cục to :))

theo lão phu biết nhân viên chà toilet trong ngân hàng thì bét tháng cũng 5 củ , nếu 3 triệu tháng lão phu đi đánh giày , phụ hồ còn hơn :)) lời tiểu nhi nói khá tầm bậy :)) bôi bác nghành tài chính khá nhiều :))

biết được nghề buôn dollar, kiếm được lời thì cũng già lõi đời con mẹ nó rồi :))
Mình cảm ơn bạn đã xem, thực tế mình làm từ 2017 đến 2019 lương viện vẹn có 2tr7.
Sau này mới thấm thía cái gọi là nhất thân nhì thế
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

quách xảo què đã viết: 20:33, 21/09/21
Hungnguyen30 đã viết: 13:02, 28/10/19 Tại Em làm trong ngành ngân hàng 2 năm mà không quen biết,gốc gác cũng không có tiền đút lót nên nó trả Em tháng 3tr,Em ráng gồng vào chính thức cho có công việc ổn định nhưng mà nó không chi vào,nên Em xin nghỉ ra ngoài mua vài đồng usd đợi lên bán ra kiếm sống để tìm việc khác
3tr/tháng sao mà sống nổi hả bạn.

Bạn đừng hiền lành quá, không biết bạn đang sống ở SG hay HN, nếu như ở SG thì mình có vài định hướng mặc dù không biết bạn trình độ học vấn ra sao:
- Mức lương trên là quá thấp, vậy thì hãy mạnh dạng xin đi làm công nhân, hết dịch hoặc sắp tới SG mở cửa nhiều doanh nghiệp rất thiếu công nhân, làm công nhận mà chịu khó tăng ca 1 tháng cũng tầm 11tr, chịu khó làm 1 năm để dành tích lũy vốn rồi làm ăn kinh doanh gì đó, hoặc đi làm cái khác.

- Hãy nghĩ ngay công việc đó đi, họ đang bốc lột bạn đó, không có cái vụ làm mà lương như thế.
Dạ, Em làm từ năm 2017 đến 2019 Em nghỉ rồi Anh.
Em làm hiệu quả nhưng sau này Em mới biết là câu nhất thân nhì thế.
Giờ Em làm kế toán cho cty bán vlxd lương được 7tr, làm được hơn 2 năm mà không được tăng lương nên hết dịch Em tính tìm một công việc khác trả lương xứng đáng
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Tên đã viết: 22:27, 21/09/21
Hungnguyen30 đã viết: 22:17, 21/09/21
Tên đã viết: 21:50, 21/09/21

mệnh hội song lộc + bạch hổ phi liêm, thân có lộc tồn + hóa quyền , là người tài giỏi :)) tiền nhiều

vận song lộc mà ko tiền =)) một là chú sai số rồi , hai là lão phu về đốt sách , rồi lùi lịch sử về hỏi tổ nghề tử vi, sao mệnh song lộc lại nghèo , ông lừa tôi à B-)

vận cung vcd có song lộc, được âm dương hội chiều thì tiền bạc lúc ban đầu ít , nhưng càng về sau lại càng nhiều tiền, bây giờ đang cuối vận thì cũng có cả cục to :))

theo lão phu biết nhân viên chà toilet trong ngân hàng thì bét tháng cũng 5 củ , nếu 3 triệu tháng lão phu đi đánh giày , phụ hồ còn hơn :)) lời tiểu nhi nói khá tầm bậy :)) bôi bác nghành tài chính khá nhiều :))

biết được nghề buôn dollar, kiếm được lời thì cũng già lõi đời con mẹ nó rồi :))
Mình cảm ơn bạn đã xem, thực tế mình làm từ 2017 đến 2019 lương viện vẹn có 2tr7.
Sau này mới thấm thía cái gọi là nhất thân nhì thế
cung quan đồng cự hãm hóa lộc ko tốt bằng cung thân cư di , người thân cư di hay thích đi lại , chọn công việc phù hợp với mình :))
Em cũng nộp vài chỗ, đi phỏng vấn người ta nhìn ngoại hình Em, chê xấu, phần nữa Em đen, hói nửa đầu.
Có chỗ thì Em nộp hồ sơ người nhận hồ sơ nói mặt Em như ăn cướp vậy.
Đi phỏng vấn Sài Gòn coop phỏng vấn tới giám đốc thì câu đầu tiên hỏi: Em quen ai trong đây mà nộp hồ sơ.
Cũng 6 năm ra trường lận đận đủ đường, tìm mọi cách đường đường chính chính làm ra tiền, chưa bao giờ Em nói xấu hay đâm thọt một ai.
Em tin chỉ cần cố gắng là mọi việc sẽ tốt lên.
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Tên đã viết: 22:45, 21/09/21
Hungnguyen30 đã viết: 22:32, 21/09/21
Tên đã viết: 22:27, 21/09/21

cung quan đồng cự hãm hóa lộc ko tốt bằng cung thân cư di , người thân cư di hay thích đi lại , chọn công việc phù hợp với mình :))
Em cũng nộp vài chỗ, đi phỏng vấn người ta nhìn ngoại hình Em, chê xấu, phần nữa Em đen, hói nửa đầu.
Đi phỏng vấn Sài Gòn coop phỏng vấn tới giám đốc thì câu đầu tiên hỏi: Em quen ai trong đây mà nộp hồ sơ.
Cũng 6 năm ra trường lận đận đủ đường, tìm mọi cách đường đường chính chính làm ra tiền, chưa bao giờ Em nói xấu hay đâm thọt một ai.
vận này tiền bạc eo hẹp , thì vận sau song hao là cháy túi đó :))
Còn sống là còn tất cả,lo đủ chén cơm thì Em mới tính đến chuyện làm giàu, song hao kệ song hao.
Đó giờ ngủ ngoài đường phố, cầm 10k Em cũng sống qua ngày rồi. Bất quá làm thêm một số việc nữa là đủ ăn thôi Anh.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Hungnguyen30 đã viết: 22:47, 21/09/21
Hungnguyen30 đã viết: 22:32, 21/09/21
Còn sống là còn tất cả,lo đủ chén cơm thì Em mới tính đến chuyện làm giàu, song hao kệ song hao.
Đó giờ ngủ ngoài đường phố, cầm 10k Em cũng sống qua ngày rồi. Bất quá làm thêm một số việc nữa là đủ ăn thôi Anh.
Đang vận Xương Kỵ, năm nay năm Tân văn xương hóa kỵ; sang năm 2023 sẽ thuận lợi sáng sủa
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

hysshu đã viết: 12:21, 23/09/21
Đang vận Xương Kỵ, năm nay năm Tân văn xương hóa kỵ; sang năm 2023 sẽ thuận lợi sáng sủa
Cũng 10 năm rồi Anh, chua chát thì Em nếm cũng nhiều rồi.
Em cũng hy vọng sang năm 2022 sẽ sáng hơn chút.
Mười năm qua, Em bệnh tật đủ đường, làm đồng nào thì phải tính xem buổi chiều ăn gì, ngày mai ăn gì. Riết rồi Em cũng quen.
Được cảm ơn bởi: Nhukhoi
Đầu trang

Nhukhoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhukhoi »

Hungnguyen30 đã viết: 14:45, 23/09/21
Mười năm qua, Em bệnh tật đủ đường, làm đồng nào thì phải tính xem buổi chiều ăn gì, ngày mai ăn gì. Riết rồi Em cũng quen.
Nghe có vẻ hơi châp nhận thê nhỉ! Dịch xong sẽ có thêm nhiều việc làm! Nên bạn cứ mạnh dạng đi! Thiên địa hữu tình, không phụ người có tâm!
Đầu trang

Harry.pt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Harry.pt »

Mong các cao nhân luận giải giúp em lá số này được không ạ? Gần 30t nhưng công việc cũng lận đận quá chưa thấy tươi sáng.
Tập tin đính kèm
z2786486006200_0ab627eb9ec373b23da1eb7a2e3d53c4.jpg (129.18 KiB) Đã xem 420 lần
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Nhukhoi đã viết: 15:18, 23/09/21
Hungnguyen30 đã viết: 14:45, 23/09/21

Nghe có vẻ hơi châp nhận thê nhỉ! Dịch xong sẽ có thêm nhiều việc làm! Nên bạn cứ mạnh dạng đi! Thiên địa hữu tình, không phụ người có tâm!
Dạ, Em đang ôn lại Anh Văn. Sang năm có cơ hội sẽ đi xin công ty nước ngoài.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”