Xem thầy Lê Quang Lăng - lá số giàu nhưng không sang - tình duyên lận đận

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tên Trộm 03
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem thầy Lê Quang Lăng - lá số giàu nhưng không sang - tình duyên lận đận

Gửi bài gửi bởi Tên Trộm 03 »

lsvnngu đã viết: 19:16, 02/11/19
Hungternopil đã viết: 19:05, 02/11/19
lsvnngu đã viết: 18:36, 02/11/19

Là sao vậy bạn ? Bạn dùng ngôn ngữ chuyên nghành quá à , bố đứa nào hiểu.
tức là đi ra ngoài kiếm tiền thì mắc tật bệnh, tật có phục binh thì bệnh đến khám mãi chả ra, tật có mộc dục là quan hệ sinh dục cực mạnh. mang họa từ đây đó.

Hôm bữa la làng bên cô ba nhiều chuyện nói thích BDSM mà bây giờ mọi người đã um sùm lên rồi. Khùng quá mấy má ơi !!! Con chọc tức mọi người thôi. !!!
Thật ra bộ truyện 50 sắc thái đọc mãi mà vẫn chưa hết kìa. Có cần chụp lại cái góc đánh dấu cho lần đọc kế tiếp ko ???
Lúc đọc bộ đó giữa chừng và ngưng luôn , tầm năm 26t thì phải. Đã có 1 lời nguyền trong đầu , lời nguyền đùa cợt với bản thân , tự đặt ra : nếu như mình xem hết bộ 3 cuốn này , thì người mình yêu ( anh Hùng) sẽ quay trở lại và nói yêu mình. Ý muốn nói là : tình yêu ấy nó khủng khiếp đến điên loạn đầu óc và để so sánh bộ sách đó tệ cỡ nào. Giống như là : mình ráng đọc hết thì a Hùng sẽ yêu mình.
Mệt mấy ba mấy má quá !!!
Con biết con bị theo đuôi , con la làng lên cho thiên hạ biết à. Có cần ngày mai chụp lại cái góc sách đc đánh dấu trang ko ????
Hahahaha.
Rồi con thích đc lấy roi da đánh vào mông à ????
Hahahahahaha
Còn ko biết BDSM là gì nữa. Chỉ biết khi có 1 thằng commnet là Phillips thích BDSM. Và mọi người ùa vào hỏi BDSM là gì , thằng đó trả lời. Thế nên mới chôm cái từ BDSM ra khoe khoang khoác lác.
Dâm vậy. Thích bạo dâm nô lệ luôn. Tao nói thằng Phillips nha.
Được cảm ơn bởi: lsvnngu
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

Tử vi chợ lên đây phán số nhưng lắm thằng lên hỏi, hỏi xong lỡ chê thì bảo bọn mày biết X gì mà phán, cứ nộp vài triệu cho thầy bói, thầy bói lại chẳng vỗ vai khen số giàu =))
Cái gì free mà chẳng rác. Nộp khoảng vài củ thì mới đảm bảo là vàng =)) có điều vàng của gold hay c** thì chưa biết
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi
Đầu trang

Tên Trộm 03
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tên Trộm 03 »

Thằng lăng nó hay dùng cái từ "tử vi chợ", chắc đây là thầy trò lò nhà nó. Tao tentrom02, bố thằng què đây.
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Con ranh kia đâu rồi, đ. Mẹ mày lên đây đợi chọc nhanh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

Hungternopil đã viết: 16:32, 02/11/19
lsvnngu đã viết: 14:52, 02/11/19
Hungternopil đã viết: 03:45, 02/11/19 Không nói ra cho bạn dễ chịu, nói ra banned luôn, hi hi.
Bạn nói đi , chia sẻ kiến thức đi , tò mò quá à.
Nói cái gì, đang ốm nằm lê lết 4 ngày rồi, xem mất sức. Kiểu của Lăng nói giàu ko sang là làm giàu dựa thế đánh đổi mà thiếu cái học thức.
Mệnh tướng tuần triệt, nhỏ vùi dập khốn nạn, lúc lập gia thất đi xa xa tìm chồng, làm việc thì thích làm chộp giật, kiểu ăn nhanh rút gọn.
Di liêm phá hoá lộc. Hehe. Dòng đời xô đẩy không cưoengx lại
[/quote
Thầy Hung làm YouTube Đi thầy Hung. Kk
Đầu trang

hoctutru
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoctutru »

vio đã viết: 18:51, 02/11/19 Có 2 người mang nghi âm Lăng xem tử vi cho: Lăng xem cực ẩu và hầu như không xem được gì.
Mình không biết khi Lăng không xem thương mại thì thế nào.
Chào anh,
Dạo này anh có khoẻ không?
Cuộc đời dạy cho em nhiều bài học, giúp em hiểu ra ngày xưa em đã trẻ con với anh quá. Cho em xin lỗi anh nhé! Đến bây giờ em vẫn rất quý mến anh.
Kể cho anh nghe, cuộc sống đã dạy em trở thành một con người hoàn toàn khác trước. Chỉ thoảng xem bài Tarot cho mấy đứa bạn, chỉ xem bằng trực giác thôi mà em vẫn xem đúng tỉ lệ cao phết.
Anh bây giờ vẫn nổi tiếng trên diễn đàn lắm nhỉ, nhờ anh chuyển lời tới các bạn trên diễn đàn (n~ điều này em vẫn thường trả lời người quen khi hỏi xem số): Đừng mê tín dị đoan. N~ điều xảy đến với ta trong cuộc sống không quan trọng bằng thái độ sống của ta đón nhận và xử lý chúng. Và n~ điều xảy ra này ắt hẳn có nhân quả trước đó. Số phận có thể có thực có thể không, dù nếu có số phận thì mới chỉ là 1 chiếc bánh của xe đạp, 1 chiếc bánh xe còn lại là nỗ lực và cố gắng vươn lên của mỗi chúng ta, và chiếc xe cuộc đời nếu thiếu 1 bánh không thể chạy được. Giống như ai đó đã nói, đời là chiếc xe đạp, nếu ta không đạp ắt hẳn ngã xe.
Mong anh giữ sức khoẻ tốt, may mắn trong kinh doanh, và vui vẻ, hạnh phúc trong cuộc sống.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, thuanduongbattu, Thanthatsattuvi, CHOCHIT
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

khoapham12 đã viết: 21:31, 02/11/19
Hungternopil đã viết: 16:32, 02/11/19
lsvnngu đã viết: 14:52, 02/11/19
Bạn nói đi , chia sẻ kiến thức đi , tò mò quá à.
Nói cái gì, đang ốm nằm lê lết 4 ngày rồi, xem mất sức. Kiểu của Lăng nói giàu ko sang là làm giàu dựa thế đánh đổi mà thiếu cái học thức.
Mệnh tướng tuần triệt, nhỏ vùi dập khốn nạn, lúc lập gia thất đi xa xa tìm chồng, làm việc thì thích làm chộp giật, kiểu ăn nhanh rút gọn.
Di liêm phá hoá lộc. Hehe. Dòng đời xô đẩy không cưoengx lại
[/quote
Thầy Hung làm YouTube Đi thầy Hung. Kk
Tui không có khiếu ăn nói, cũng không có giỏi hơn ai để làm thầy. Cám ơn bạn đã nêu ý kiến
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tiểu Y Tiên
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tiểu Y Tiên »

Thanhthanh0610 đã viết: 02:48, 02/11/19 Các bác giải thích giùm em, sao em giàu lại không sang được ạ. Cung chồng cũng đẹp, sao tình duyên lại lận đận ạ. Đi xem về không biết nên vui hay buồn :(
Hình ảnh
Đương số còn trẻ mà, cứ từ từ rồi sẽ biết chữ Giàu và Sang nó viết thế nào thôi mà hà hà hà
=)) =)) =))
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Em huyenhoclyso đâu rồi, đi khách lấy bao nhiêu?
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Giàu nhưng ko sang vì ăn cân sắt cho ra 1 tạ đinh chứ sao
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”