Xem thầy Lê Quang Lăng - lá số giàu nhưng không sang - tình duyên lận đận

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xem thầy Lê Quang Lăng - lá số giàu nhưng không sang - tình duyên lận đận

Gửi bài gửi bởi Thanthatsattuvi »

huynh19 đã viết: 11:29, 02/01/20
Thanthatsattuvi đã viết: 22:08, 31/12/19
huynh19 đã viết: 17:50, 23/12/19

Ngon quá, chưa tới 1 tiết học đã 2 Triệu. Sao không gặp mình, chỉ cần 1 ly cà phê bạn được hài lòng hơn lão đó 🤣
Bác xem giúp em chút ít về con cái với ạ. Chắc giờ e mệnh nhị hợp vs tử tức nên em chỉ quan tâm đến con cái thôi, quan tâm quá thành ra hơi tiêu cực. Mong có duyên với bác
Em thông cảm, hiện nay vì có nhiều người lập nick ảo để phục vụ cho những mục đích khác nhau. Chuyện đó không ảnh hưởng đến anh nhưng anh không thích xem để vương vào tranh cải lôi thôi với họ, nên anh không xem cho em được.
Thật tâm e rất mong được a giải đáp đôi điều. Vì e cũng có tìm hiểu 1 chút về tử vi, nên e có tò mò xem cho con em, thì e thấy thân cư phúc đức có tử vi thất sát ở cung tuyệt lại thêm có đà la hóa kị, và thiên hình xung chiếu. E có lên mạng đọc được câu phú về thất sát nên rất lo lắng. Dù em biết đã là số mệnh thì khó tránh.
Rất hi vọng được anh phản hồi ạ. E cảm ơn
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Thanthatsattuvi đã viết: 12:44, 02/01/20
Thanthatsattuvi đã viết: 22:08, 31/12/19
Bác xem giúp em chút ít về con cái với ạ. Chắc giờ e mệnh nhị hợp vs tử tức nên em chỉ quan tâm đến con cái thôi, quan tâm quá thành ra hơi tiêu cực. Mong có duyên với bác
Em thông cảm, hiện nay vì có nhiều người lập nick ảo để phục vụ cho những mục đích khác nhau. Chuyện đó không ảnh hưởng đến anh nhưng anh không thích xem để vương vào tranh cải lôi thôi với họ, nên anh không xem cho em được.
Thật tâm e rất mong được a giải đáp đôi điều. Vì e cũng có tìm hiểu 1 chút về tử vi, nên e có tò mò xem cho con em, thì e thấy thân cư phúc đức có tử vi thất sát ở cung tuyệt lại thêm có đà la hóa kị, và thiên hình xung chiếu. E có lên mạng đọc được câu phú về thất sát nên rất lo lắng. Dù em biết đã là số mệnh thì khó tránh.
Những gì em vừa nói không dính gì đến lá số em post lên cả.
Lá số em post là Mệnh Đồng Lương tại Dần, thân thiên di vcd xung, tam hợp Nhật Cự.
Nội dung em vừa nói Thân cư phúc đức có Tử Sát tất nhiên mệnh em phải tại Mão hoặc Dậu có Tướng Phủ tam hợp thì Tử Sát mới ở Phúc đức tại Tị, Hợi.
Bình tĩnh lại và bớt xà quần nhau đi em. Năm mới rồi đó em. Hết em rồi đến con em, khi mà lá số em anh chưa muốn xem giờ lại xà quần đến lá số con em.
Đầu trang

Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

huynh19 đã viết: 13:27, 02/01/20
Lá số em post là Mệnh Đồng Lương tại Dần, thân thiên di vcd xung, tam hợp Nhật Cự.
Nội dung em vừa nói Thân cư phúc đức có Tử Sát tất nhiên mệnh em phải tại Mão hoặc Dậu có Tướng Phủ tam hợp thì Tử Sát mới ở Phúc đức tại Tị, Hợi.
Bình tĩnh lại và bớt xà quần nhau đi em. Năm mới rồi đó em. Hết em rồi đến con em, khi mà lá số em anh chưa muốn xem giờ lại xà quần đến lá số con em.
Dạ vì em từng xem tử vi thì người đó bảo là e số cô độc, khắc chồng con. Nên khi em xem lá số của con em, đúng như a nói, con em thiên tướng tại mão và thân cư phúc đức có tuyệt đà kị và xung chiếu có hình, e có đọc thì bảo đó là cách yểu. Lên trên hội e có hỏi mọi người về lá số của con em thì k có ai giải đáp nên em mới hỏi về lá số của em về cung tử tức. Có thể do mệnh em nhị hợp với tử tức nên thâth sự từ trước đến giờ em chỉ quan tâm về con cái.
E k hiểu anh đang mỉa mai hay gì về em , nhưng lên đây là em thật tâm và cũng rất tôn trọng mọi người.
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Thanthatsattuvi đã viết: 13:38, 02/01/20
Dạ vì em từng xem tử vi thì người đó bảo là e số cô độc, khắc chồng con. Nên khi em xem lá số của con em, đúng như a nói, con em thiên tướng tại mão và thân cư phúc đức có tuyệt đà kị và xung chiếu có hình, e có đọc thì bảo đó là cách yểu. Lên trên hội e có hỏi mọi người về lá số của con em thì k có ai giải đáp nên em mới hỏi về lá số của em về cung tử tức. Có thể do mệnh em nhị hợp với tử tức nên thâth sự từ trước đến giờ em chỉ quan tâm về con cái.
E k hiểu anh đang mỉa mai hay gì về em , nhưng lên đây là em thật tâm và cũng rất tôn trọng mọi người.
Nếu số em cô độc tất em ko có chồng, con. Nhưng thực tế em có chồng và con chưa!?
Lá số kia bố cục cơ bản như thế thì kém chỉ ảnh hưởng đến tư duy của họ, chuyện yếu hay không người xem khó ấn định cho bản thân họ nữa là ấn định cho người khác.
Anh không có ý mỉa may.
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi
Đầu trang

Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

huynh19 đã viết: 13:46, 02/01/20
Thanthatsattuvi đã viết: 13:38, 02/01/20
Nếu số em cô độc tất em ko có chồng, con. Nhưng thực tế em có chồng và con chưa!?
Lá số kia bố cục cơ bản như thế thì kém chỉ ảnh hưởng đến tư duy của họ, chuyện yếu hay không người xem khó ấn định cho bản thân họ nữa là ấn định cho người khác.
Anh không có ý mỉa may.
Vâng có thể do tính em hay lo nghĩ, nên khi đọc được mấy câu phú về thất sát đã làm e nghĩ ngợi nên mới lên đây hỏi. Em cũng biết mỗi người mỗi số lo cũng không để làm gì nhưng đôi khi nó là tính cách. E cảm ơn anh.
Đầu trang

LinhMeoMeo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LinhMeoMeo »

Mình lá số gần như chủ top. Nhưng mệnh thân đồng cung lại có hữu bật. Mình rất hoang mang. Cố học để tự giải đoán cho chính bản thân. Và mình kết luận rằng. Có lẽ nhẫn nại, và kiềm chế những thứ xấu xa lại, có lẽ sẽ tốt hơn. Trc nhất phải hiểu mình đã , xem bản thân mình muốn gì. Mình cũng xin phản hồi rằng , m đã lấy chồng và có 2 con trai . M cưới năm 20 tuổi ( theo âm lịch) hồng không cô quả ở phúc k ảnh hưởng đến mình. Chồng mình cũng k quá khá giả như lá số. Tuy nhiên mình có căn quả và ra hầu đồng. Nhờ biết đến Phật pháp biết đến Thánh Thần , bản thân mình cũng tiết chế và kìm nén đc những điều xấu nhiều lắm.
Đây là lá số của mình
Được cảm ơn bởi: Gantt91, Thanhthanh0610
Đầu trang

LinhMeoMeo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LinhMeoMeo »

LinhMeoMeo đã viết: 23:48, 09/03/20 Mình lá số gần như chủ top. Nhưng mệnh thân đồng cung lại có hữu bật. Mình rất hoang mang. Cố học để tự giải đoán cho chính bản thân. Và mình kết luận rằng. Có lẽ nhẫn nại, và kiềm chế những thứ xấu xa lại, có lẽ sẽ tốt hơn. Trc nhất phải hiểu mình đã , xem bản thân mình muốn gì. Mình cũng xin phản hồi rằng , m đã lấy chồng và có 2 con trai . M cưới năm 20 tuổi ( theo âm lịch) hồng không cô quả ở phúc k ảnh hưởng đến mình. Chồng mình cũng k quá khá giả như lá số. Tuy nhiên mình có căn quả và ra hầu đồng. Nhờ biết đến Phật pháp biết đến Thánh Thần , bản thân mình cũng tiết chế và kìm nén đc những điều xấu nhiều lắm.
Đây là lá số của mình
K hiểu sao k up đc lá số
Đầu trang

Ran_1995
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ran_1995 »

Bác ơi em cũng muốn xem ạ, xem thầy Lăng hết nhiêu xiền ạ
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

Ran_1995 đã viết: 11:10, 28/07/20 Bác ơi em cũng muốn xem ạ, xem thầy Lăng hết nhiêu xiền ạ
Gọi điện tới hỏi thôi bạn :)))) cái này mà cũng phải lên đây hỏi sao =))
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

Thanhthanh0610 đã viết: 02:48, 02/11/19 Các bác giải thích giùm em, sao em giàu lại không sang được ạ. Cung chồng cũng đẹp, sao tình duyên lại lận đận ạ. Đi xem về không biết nên vui hay buồn :(
Hình ảnh
Mình không nghĩ phiến diện như các tiền bối ở trên nhưng lá này theo mình là mất đường học vấn và tính sang quý của con thiên tướng khi hãm địa tuần triệt, ôm nhiều sát tinh và cung thân ra đà la - địa kiếp nữa.

Cách kiếm tiền của cách cục này cũng mang tính thủ đoạn đầu cơ rất nặng.

Phúc đức lẫn thiên di có phần không lạnh nên muộn duyên đó bạn, cung phu mạnh nhưng bạn tìm được người ta lại là 1 quãng đường nợ.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”