Mọi người xem hộ mình la số tứ trụ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Mọi người xem hộ mình la số tứ trụ

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

Lần đầu em xem, mong mọi người xem giúp la so. Em muốn biết lí tốt hay xấu ạ.
Xin cam ơn mọi người đọc tin.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: TAT
Đầu trang

TAT
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Mọi người xem hộ mình la số tứ trụ

Gửi bài gửi bởi TAT »

^^ KhoaPham hôm nay lấn sân sang lĩnh vực Tứ trụ nữa ha.
Cũng có ấn tượng với chú E lắm đây.
B-)
Đầu trang

khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TAT đã viết: 09:31, 03/11/19 ^^ KhoaPham hôm nay lấn sân sang lĩnh vực Tứ trụ nữa ha.
B-)
Trí tò mò về tương lai của con người là sức mạnh khó cưỡng.😂
Được anh chú ý là một điều may mắn của em, anh đã lỡ bình luận trong topic của em chắc cũng có duyên, mong anh để lại Đôi lời về lá sô tứ trụ của em. 😊
Đầu trang

TAT
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TAT »

khoapham12 đã viết: 15:09, 06/11/19
TAT đã viết: 09:31, 03/11/19 ^^ KhoaPham hôm nay lấn sân sang lĩnh vực Tứ trụ nữa ha.
B-)
Được anh chú ý là một điều may mắn của em, anh đã lỡ bình luận trong topic của em chắc cũng có duyên, mong anh để lại Đôi lời về lá sô tứ trụ của em. 😊
^^ E cứ chọc A ko ha.
A làm gì biết xem gì, toàn đi nhờ các A/C/E trong diễn đàn xem dùm thôi. haha
:)
Đầu trang

khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TAT đã viết: 15:44, 06/11/19
B-)
^^ E cứ chọc A ko ha.
Không, cảm giác của em tốt lắm. Xem cho em Đi, năn nỉ á . Em chưa được ai xem tứ trụ lần nào hết trơn😂😂
Đầu trang

TAT
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TAT »

khoapham12 đã viết: 15:58, 06/11/19

^^ E cứ chọc A ko ha.
Không, cảm giác của em tốt lắm. Xem cho em Đi, năn nỉ á . Em chưa được ai xem tứ trụ lần nào hết trơn😂😂
^^ Bạn muốn các A/C/E đến xem thì cũng phải có tí tí thông tin chứ.
Kể sơ lược từ nhỏ đến lớn, học tập và làm việc , cuộc sống mấy năm thế nào, có sự kiên gì đặc biệt ko.
VD: Trúng số năm nào, quen gái hay bỏ gái năm nào v...v...
Thân! :))
Đầu trang

khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TAT đã viết: 16:32, 06/11/19
khoapham12 đã viết: 15:58, 06/11/19
^^ E cứ chọc A ko ha.
^^ Bạn muốn các A/C/E đến xem thì cũng phải có tí tí thông tin chứ.
Kể sơ lược từ nhỏ đến lớn, học tập và làm việc , cuộc sống mấy năm thế nào, có sự kiên gì đặc biệt ko.
VD: Trúng số năm nào, quen gái hay bỏ gái năm nào v...v...
Thân! :))
Em sinh ra tại bắc, hồi nhỏ con sống với mẹ và ông bà nội tại quê hà nam (bố em đi làm ăn xa ở miền trung, làm kinh tế mới ạ.
- năm học lớp 2 (2002) em cùng mẹ chuyển vào miền trung ở Phú yên, và từ đây gia đình em sống và làm việc ở Phú Yên
- Bố mẹ em là nông dân, tuy không khá giả nhiều nhưng cuộc sống thoải mái, và đủ cho con cái ăn học. Bố mẹ em thường hay cãi nhau, nhưng đến giờ vẫn hạnh phúc. Em và bố không hợp tính.
- Năm 2008 bố mẹ sinh thêm một người em trai
- 2003 ông nội mất, 2009 bà nội mất, 2009 ông ngoại cũng mất
về bản thân, en cao 1m65 nặng 52kg. En học hành không nổi trội, may mắn trong học hành nhưng đến nay em đã tốt nghiệp đại học 2018 (học viện hành chính quốc gia)
Về tình duyên em cảm thấy mình có duyên với con gai, nhưng tình yên của em nhanh đến và cũng nhanh Đi.

Đầu năm 2019 em Đi làm công ty mời giới nhà đất trong Sài Gòn đến hết tháng 8 (trong thời gian làm việc cũng kiếm được ít vốn) , hiện tại vì muốn định hướng kinh doanh buôn bán nên em đang tìm hướng kinh doanh, đang Đi theo người ta học kinh doanh mảng vong tay phong thủy. Dự định sắp tới trong sài gòn có xây dựng một chợ đem, em sẽ đăng kí và mơ Cửa hàng ở đó, nhanh nhất là cuối năm nay, chậm là đầu năm sau.

Cho em hỏi sap tới em có thuận lợi trong dự định của mình, em có mệnh buôn bán k? Công việc, Tiền bạc của em sẽ đặt được thành tựu vào thời vận năm nào?
Mong anh chia sẻ Đôi lời về những gì anh thấy được từ la so em.
Cám ơn anh nhiều ạ.
Mến a!!
Được cảm ơn bởi: TAT
Đầu trang

TAT
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TAT »

^^ Vài lời cho vui nhé E.
E nhật Giáp, Quan sát yếu ko chế được Nhật, Bính Thực tưởng rằng sẽ tiết khí Giáp.
Nhưng thật ra E có Ấn rất mạnh sinh trợ cho Nhật.
Vì thế E Thân rất Vượng nên cần phải có Thổ lấn át đi Thuỷ sinh Kim điều hoà cho Bính Hoả.
E có thể theo con đường kinh doanh nhé.
Thực thương sinh Tài làm nghề phục vụ cũng tốt kinh doanh làm chủ càng tốt.
Vận E chưa đến nhé, được hậu vận, bây giờ mở kinh doanh thì sẽ có khó khăn nhưng đến năm 2019 2020 thì cũng tạm tạm, chứ ko đến nổi xấu.
E cảm thấy năm 2018 và năm 2019 thế nào ?
Thân!
Được cảm ơn bởi: khoapham12
Đầu trang

khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TAT đã viết: 20:05, 06/11/19 ^^ Vài lời cho vui nhé E.
E nhật Giáp, Quan sát yếu ko chế được Nhật, Bính Thực tưởng rằng sẽ tiết khí Giáp.
Vì thế E Thân rất Vượng nên cần phải có Thổ lấn át đi Thuỷ sinh Kim điều hoà cho Bính Hoả.
Vận E chưa đến nhé, được hậu vận, bây giờ mở kinh doanh thì sẽ có khó khăn nhưng đến năm 2019 2020 thì cũng tạm tạm, chứ ko đến nổi xấu.
Thân!
Vậy dung thần của em thiếu thổ đúng không anh?
Năm 2018 của em rất chán, em cảm thấy rất xấu, mối quan hệ gia đình ko tốt, bị bệnh nặng một tuần, tốt nghiệp xong ở nhà chơi đến hết năm. Tình cảm Nam nư thì cũng chia tay người yêu
2019 của em, đầu năm kiếm được Tiền, nửa năm còn lại và hiện tại do em chuyển hướng đinh hương công việc nên mất Tiền, việc chưa đến đâu, nhưng em chấp nhận nên tinh thần cũng ko nặng nề lắm.
Em hi vọng lần này em bước ra kinh doanh là con đường đúng đắn, Vận em những năm tới làm ăn bình thường, ko phất, cũng ko đến nỗi nào phai ko anh?
Đầu trang

TAT
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TAT »

khoapham12 đã viết: 20:15, 06/11/19
TAT đã viết: 20:05, 06/11/19 ^^ Vài lời cho vui nhé E.
Thân!
Vậy dung thần của em thiếu thổ đúng không anh?
Năm 2018 của em rất chán, em cảm thấy rất xấu, mối quan hệ gia đình ko tốt, bị bệnh nặng một tuần, tốt nghiệp xong ở nhà chơi đến hết năm. Tình cảm Nam nư thì cũng chia tay người yêu
2019 của em, đầu năm kiếm được Tiền, nửa năm còn lại và hiện tại do em chuyển hướng đinh hương công việc nên mất Tiền, việc chưa đến đâu, nhưng em chấp nhận nên tinh thần cũng ko nặng nề lắm.
Em hi vọng lần này em bước ra kinh doanh là con đường đúng đắn, Vận em những năm tới làm ăn bình thường, ko phất, cũng ko đến nỗi nào phai ko anh?
^^ Uhm. Dụng Thổ.
Bạn có thể đầu tư.
Bản thân cũng khéo miệng, hay quen bề trên nên phải biết áp dụng mà hỗ trợ nghề bản thân.
Năm 2018 là năm chế khắc nhau rất nặng giống hai thằng đàn ông chiếm địa bàn mà vận bạn ko đủ nên ngã.
Qua năm 2019 tính chất dùng sự luồn lách mà vươn lên giữa giông bão.
Vào năm 2020 và 2021 bạn có thể kinh doanh nhưng ko nên quy mô vì là năm điều hoà, trong hai năm thì 2021 có thể có tình yêu sét đánh, tuy thấy hợp mà ko hợp.
Thân!
Sửa lần cuối bởi TAT vào lúc 20:26, 06/11/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: khoapham12
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”