Mình có con rơi hay vợ mình có con riêng ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
AdaCoree
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Mình có con rơi hay vợ mình có con riêng ???

Gửi bài gửi bởi AdaCoree »

Cung tử tức của mình có cách thai phục vượng tướng, tức mình có con hai dòng, mình có tìm hiểu là tùy theo cung tử tức âm hay dương mà xác định con cùng cha khác mẹ hoặc cùng mẹ khác cha

Như lá số mình cung tử âm, tức là con cùng 1 mẹ nhưng khác cha, tức là vợ mình có con riêng rồi sau đó cưới mình hoặc vợ mình bậy bạ với người khác rồi bắt mình nuôi con tu hú

Mình tự luận là vậy, nhưng lại có 2 người từng luận lá số mình là có con riêng với 2,3 người phụ nữ khác nhau. Vậy rốt cuộc ai đúng ai sai

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, khoapham12, maiminh95
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mình có con rơi hay vợ mình có con riêng ???

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

em nghĩ là cung tử anh thai tả hữu mới lo chứ phục thai vượng tướng thôi thì chắc gì phải lo , phục thai vượng tướng thì hạn sau 33 anh nên cẩn về trinh tiết hơn , vì mấy hạn trinh tiết sinh ra không biết bao nhiêu thứ
cung thê ghê quá thì anh lo cũng phải , nhưng anh nên tìm các chú bác lớn tuổi để hỏi chuyện này vì họ luận nhiều nên có nhiều kinh nghiệm chứ quăng mấy cái thái âm thiên phúc , thiên tướng tuyệt , nhật nguyệt thiên hỉ ... rồi nghĩ về đời mình chỉ có nước chưa có vợ mà đã quá già vì suy nghĩ hehe
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, AdaCoree, tâm an van sự an
Đầu trang

AdaCoree
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thuanduongbattu đã viết: 18:29, 14/11/19 em nghĩ là cung tử anh thai tả hữu mới lo chứ phục thai vượng tướng thôi thì chắc gì phải lo , phục thai vượng tướng thì hạn sau 33 anh nên cẩn về trinh tiết hơn , vì mấy hạn trinh tiết sinh ra không biết bao nhiêu thứ
cung thê ghê quá thì anh lo cũng phải , nhưng anh nên tìm các chú bác lớn tuổi để hỏi chuyện này vì họ luận nhiều nên có nhiều kinh nghiệm chứ quăng mấy cái thái âm thiên phúc , thiên tướng tuyệt , nhật nguyệt thiên hỉ ... rồi nghĩ về đời mình chỉ có nước chưa có vợ mà đã quá già vì suy nghĩ hehe
họa trinh tiết là sao nhỉ ??? mình là đàn ông mà :))
Bạn phân tích dùm mình tại sao mà bạn thấy cách họa trinh tiết ko ạ ???
Chỉ sợ họa ngục tù là do mình bị gài, bị ép làm thôi chứ nếu mà ngục tù do bản thân cố ý làm thì còn đỡ, còn ráng né được
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tâm an van sự an »

Ông này có bị hói đầu hay tóc bạc sớm không?
Suy nghĩ xa thế, còn chưa có vợ. Hỏi thế mà vẫn có người nào đó trả lời.
Kết luận lại người trả lời câu hỏi của chủ top có nguy cơ hói đầu ;))
Được cảm ơn bởi: khoapham12, AdaCoree
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cái hạn dễ mắc vào tình duyên người tuesday đó anh hehehe , họa trinh tiết là người khác giới bị còn anh là người gây ra ví dụ thế
tâm an van sự an đã viết: 18:57, 14/11/19 Ông này có bị hói đầu hay tóc bạc sớm không?
@andre mình không hói đầu đâu , gien di truyền nhà mình không bị hói mà hichic
anh chủ top bị con phá quân địa kiếp hành rồi hehe
Đầu trang

AdaCoree
Nhị đẳng
Nhị đẳng

tâm an van sự an đã viết: 18:57, 14/11/19 Ông này có bị hói đầu hay tóc bạc sớm không?
mình ko phải lo vì căn bản mình ko có ý định lấy vợ, vì lấy vợ thì vợ đòi có con nữa, mệt lắm

Mình chỉ thắc mắc dựa vào đâu mà nhiều người phán mình có con rơi thôi, vì cung tử mình âm và môi trường mình làm việc cũng dễ tiếp xúc phụ nữ đã li hôn
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thuanduongbattu đã viết: 19:06, 14/11/19 cái hạn dễ mắc vào tình duyên người tuesday đó anh hehehe , họa trinh tiết là người khác giới bị còn anh là người gây ra ví dụ thế
Ừ, suy nghĩ vừa thôi không bị hói đầu đấy, đẹp trai làm tim mình rung rinh vậy mà bị hói đầu thì uổng nhắm. ;))
Có chị ở trên này bảo mình phải vui tươi như tuổi ấy, đừng có triết lý quá. Nên mình nghĩ mình sẽ vui tươi đúng tuổi một chút :D
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tâm an van sự an đã viết: 19:13, 14/11/19
thuanduongbattu đã viết: 19:06, 14/11/19 cái hạn dễ mắc vào tình duyên người tuesday đó anh hehehe , họa trinh tiết là người khác giới bị còn anh là người gây ra ví dụ thế
Ừ, suy nghĩ vừa thôi không bị hói đầu đấy, đẹp trai làm tim mình rung rinh vậy mà bị hói đầu thì uổng nhắm. ;))
Có chị ở trên này bảo mình phải vui tươi như tuổi ấy, đừng có triết lý quá. Nên mình nghĩ mình sẽ vui tươi đúng tuổi một chút :D
hic lâu lâu được khen đẹp zai tối nay có vẻ khó ngủ quá =))
cứ cười nhiều lên cho khỏe , nghĩ chi cho nhức đầu , bao giờ muốn triết lý thì cứ xem phim hack não ý , The Triangle nè Inception nè ,,,
Được cảm ơn bởi: tâm an van sự an
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

AdaCoree đã viết: 19:12, 14/11/19
mình ko phải lo vì căn bản mình ko có ý định lấy vợ, vì lấy vợ thì vợ đòi có con nữa, mệt lắm

Mình chỉ thắc mắc dựa vào đâu mà nhiều người phán mình có con rơi thôi, vì cung tử mình âm và môi trường mình làm việc cũng dễ tiếp xúc phụ nữ đã li hôn
Ngồi đây mà nghĩ xong suy tưởng về tương lai sẽ abcxyz...chán lắm. Cuộc sống thực nó hay ở chỗ nhiều bất ngờ xảy đến mà mình không thể trở tay ấy. Hì, đến lúc tới thì biết thoi. Cứ tầm 5 năm nữa là biết hết ấy mà :D
À, không biết anh có biết không là mỗi người khi tìm đến tử vi, tứ trụ,... Các môn biết trước tương lai ấy, cuộc sống thực của họ có thể đã biến đổi một chút rồi hoặc sắp có biến đổi đấy.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”