Cần xem tử vi trọn đời thanh toán qua Paypal

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cần xem tử vi trọn đời thanh toán qua Paypal

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

larsion đã viết: 07:48, 21/11/19
huynhtantai đã viết: 07:19, 21/11/19
larsion đã viết: 04:36, 21/11/19

tr rưỡi lận đó ông sinh viên ah. Nãy kêu có 500k thôi mà :))
Thì bác thương tình xem giúp giùm em. :))
thôi, ko thích xem. Ghét mấy đứa nhâm nhân 92 lắm. Ko mệnh VCD thì cũng vũ khúc. Toàn dân ba phải. ko ưa
Rung cây động rừng rồi bác. Cả hội vác bàn phím ra đòi phải trái với bác nhé. Tui là thằng đầu tiên.
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, larsion
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

huynhtantai đã viết: 10:01, 21/11/19 @nguoigiaochi núp lùm hả bác ? :))
Này quý bạn,

Nguoigiaochi có làm gì không hay không phải mà bạn nói giaochi "núp lùm"? Mà cả nhiều người trong đây, bạn không réo tên ai, cớ chi lại réo tên giaochi?

Xin hoan hỉ nói cho giaochi biết giaochi chưa phải ở chỗ nào để giaochi lấy gương ra kiểm điểm sẵn cạo râu luôn thể cho tiện.

Ây da, mai cuối tuần rồi, giaochi có mấy cái hẹn xem chỉ tay, búng nốt ruồi, tư vấn lột đồ cho hợp phong thủy cho các cháu bé sinh viên có hoàn cảnh đặc biệt giàu có, cố gắng ăn chơi tập đú.

Nên sẵn tiện quý bạn nói ra giúp giaochi để giaochi kiểm điểm trước gương và tranh thủ cạo râu luôn 1 thể cho tiện.

Vậy nhé quý bạn,

P.s: À, hôm nay, giá nông sản cà khịa bao nhiêu một kg? Nói giaochi biết để giaochi mua ít tấn dự phòng.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, 12010277, huynhtantai, chipleiku
Đầu trang

huynhtantai
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi huynhtantai »

anhthu5993 đã viết: 13:47, 22/11/19
huynhtantai đã viết: 11:54, 18/11/19 Hình ảnh
Ông đang làm ngành gì có liên quan công nghệ thông tin không ? Bằng cấp thế nào rồi ? Có học võ ?

Vũ Phá chịu đựng đc lũ sát tinh nên không đến nỗi nào phải lo, đi làm cũng có chức vụ. Cung Tài thế này không biết có mắc kiện cáo vì tiền ko mình chả rõ bạn đi thỉnh giáo cao nhân khác :D. Tính chắc cũng tương tự chồng mình nhưng cung Tật xấu nên về bản chất không tốt bằng.

Đường con cái tốt, mua đất cũng đc. :D
Tui đang ở nước ngoài làm công việc trái ngành học trong thời gian hiện tại. Tui đổi 4 công việc trong 3 năm vừa rồi. Tui đang ôn GMAT để thi và dự định đi học lại từ hè năm sau. :)
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

huynhtantai đã viết: 22:53, 22/11/19
huynhtantai đã viết: 11:54, 18/11/19 Hình ảnh
Ông đang làm ngành gì có liên quan công nghệ thông tin không ? Bằng cấp thế nào rồi ? Có học võ ?

Vũ Phá chịu đựng đc lũ sát tinh nên không đến nỗi nào phải lo, đi làm cũng có chức vụ. Cung Tài thế này không biết có mắc kiện cáo vì tiền ko mình chả rõ bạn đi thỉnh giáo cao nhân khác :D. Tính chắc cũng tương tự chồng mình nhưng cung Tật xấu nên về bản chất không tốt bằng.

Tui đang ở nước ngoài làm công việc trái ngành học trong thời gian hiện tại. Tui đổi 4 công việc trong 3 năm vừa rồi. Tui đang ôn GMAT để thi và dự định đi học lại từ hè năm sau. :)
Nói đã đời cũng hông biết học ngành gì bằng cấp thế nào luôn :D. Chỉ là tớ xin để nghiệm lý thôi. Cảm ơn bạn nhé.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

tự thay đổi cuộc sống, thay đổi thói quen sống, loại bỏ thói quen xấu, năng giúp người thì có công danh lợi lộc.
sớm lập gia đình có con thì con cái sẽ mang lại lộc lá. con cái không hợp tính đâu.
nếu biết thay đổi thói quen xấu, thì sẽ tốt.
chú ý tới gan, dễ bị ung thư gan.
lá số này khi bệnh tật sẽ đốt hết sản nghiệp kiếm được vì bệnh tật, chẳng để lại mấy cho con cháu được nếu không biết thay đổi thói quen sống.
biết thế là đủ, sinh tháng 4, tháng 10 mệnh thân không kiếp, nên chú ý, cẩn thận tự loại cái xấu.
chúc bạn vui vẻ, mạnh khỏe.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, huynhtantai, 12010277
Đầu trang

huynhtantai
Chính thức
Chính thức

anhthu5993 đã viết: 23:46, 22/11/19

Nói đã đời cũng hông biết học ngành gì bằng cấp thế nào luôn :D. Chỉ là tớ xin để nghiệm lý thôi. Cảm ơn bạn nhé.
Mình có bằng cử nhân kinh tế học. hồi nhỏ có học chút chút Aikido mà bỏ rồi tại mẹ mình nói tay mình độc quá (tay sát thương), đánh đứa nào cũng có máu dù chỉ là đánh giỡn chơi. Số mình hiện tại cách biệt người thân và gđ. Hy vọng sau 30 thì tốt hơn. Nghiệm lý đi :))
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

huynhtantai đã viết: 00:48, 23/11/19
anhthu5993 đã viết: 23:46, 22/11/19

Mình có bằng cử nhân kinh tế học. hồi nhỏ có học chút chút Aikido mà bỏ rồi tại mẹ mình nói tay mình độc quá (tay sát thương), đánh đứa nào cũng có máu dù chỉ là đánh giỡn chơi. Số mình hiện tại cách biệt người thân và gđ. Hy vọng sau 30 thì tốt hơn. Nghiệm lý đi :))
Cảm ơn bạn nhé. :D
Được cảm ơn bởi: huynhtantai
Đầu trang

huynhtantai
Chính thức
Chính thức

Hungternopil đã viết: 00:09, 23/11/19 tự thay đổi cuộc sống, thay đổi thói quen sống, loại bỏ thói quen xấu, năng giúp người thì có công danh lợi lộc.
sớm lập gia đình có con thì con cái sẽ mang lại lộc lá. con cái không hợp tính đâu.
nếu biết thay đổi thói quen xấu, thì sẽ tốt.
chú ý tới gan, dễ bị ung thư gan.
lá số này khi bệnh tật sẽ đốt hết sản nghiệp kiếm được vì bệnh tật, chẳng để lại mấy cho con cháu được nếu không biết thay đổi thói quen sống.
biết thế là đủ, sinh tháng 4, tháng 10 mệnh thân không kiếp, nên chú ý, cẩn thận tự loại cái xấu.
chúc bạn vui vẻ, mạnh khỏe.
Mình mà sau này có ung thư khi có tiền tài của cải thì thà chết để lại của cải cho người thân. Sống thì cùng nhau hưởng phú quý. Còn chết thì người nhà hương khói phụng thờ. Chỉ sợ sự nghiệp chưa thành mà phải ra đi sớm. Cảm ơn bạn đã để lại vài dòng. Thân chào bạn ! :)
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

umbrella93
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi umbrella93 »

huynhtantai đã viết: 00:38, 21/11/19
Hoahoa2017 đã viết: 23:16, 20/11/19 Xem dc chưa b? Mình giới thiệu cho nè. Nhưng 1tr rưỡi
À đù !Ai vay ban ? Co uy tin chat luong ko ? :)
Qua lý số hội quán ở Mai Anh Tuấn mà xem, chỗ đó có 500k 1 lá số, xem tổng quát mà lại uy tín nữa ;)
Đầu trang

huynhtantai
Chính thức
Chính thức

umbrella93 đã viết: 11:42, 24/11/19
huynhtantai đã viết: 00:38, 21/11/19
Hoahoa2017 đã viết: 23:16, 20/11/19 Xem dc chưa b? Mình giới thiệu cho nè. Nhưng 1tr rưỡi
À đù !Ai vay ban ? Co uy tin chat luong ko ? :)
Qua lý số hội quán ở Mai Anh Tuấn mà xem, chỗ đó có 500k 1 lá số, xem tổng quát mà lại uy tín nữa ;)
minh` chi? xem qua thu tu` va` thanh toan' bang` Paypal thoi^ ban. Ban hoi giup' minh` hay cho minh` xin cai' link duoc ko ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”