21 tuổi chưa 1 mảnh tình, mong các cao nhân chỉ điểm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Phoenixxx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: 21 tuổi chưa 1 mảnh tình, mong các cao nhân chỉ điểm

Gửi bài gửi bởi Phoenixxx »

lợn nuôi què đã viết: 23:36, 19/11/19 Nick mới nhất của nó là Trình Nhược Du, nick cũ nó là Thu Ngọc.
Quăng 1 đống link vô mặt qxq cho người ta biết được bản mặt thằng Trần Văn Nguyên tên nick quách xảo què lừa đảo, mất dạy, lưu manh, xạo nổ tai tiếng trên internet.
qxq lập trăm nick clone nhiều năm để lừa đảo, chửi bới, gây sự, mắng chửi, tiếp cận để lừa đảo, xảo trá. qxq là thằng vô công rồi nghề tạo hơn trăm nick đa dạng để lừa đảo, chửi bới, công kích, dụ dỗ inbox để làm việc mờ ám.
Trần Văn Nguyên bị rất đông người tố cáo qua topic hơn 100 trang.
hoi-tu-vi/nhung-noi-ban-da-qua-goc-binh ... 68-50.html
Hình ảnh
Hình ảnh
Mọi người cảnh giác kẻo bị tiếp cận rồi bị gài bẫy, lừa đảo bằng các hình thức tinh vi nguy hiểm. Ai là người thân quen với qxq Trần Văn Nguyên nếu biết thì báo về cho các nick trong topic trên là đã giúp đỡ được nhiều người.
#quáchxảoquè #lừađảo #nguyhiểm #quèngu
#quáchxảoquè #lưumanh #mấtdạy #dụdỗđànbà

TỤI TAO MUỐN THẢ VÔ TOPIC LÀ TỤI TAO THẢ
MUỐN CHO AI BIẾT LÀ TỤI TAO CHO BIẾT. HAHAHAHAHA MÀY CHỊU ĐỰNG NỔI CỨ CHỊU ĐƯỢC NĂM NÀY QUA NĂM KHÁC. TỤI TAO CẦN MÀY. HAHAHA. VÌ TỤI TAO ĐÔNG LẮM. HAHAHA
Em đã đọc bài viết đó r. Cám ơn bác đã nhắc nhở.
Được cảm ơn bởi: lợn nuôi què
Đầu trang

Phoenixxx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nmtuan93 đã viết: 23:03, 19/11/19 Lại 1 bạn nữ kêu k có ny, mỗi lần thấy là mình lại nổi máu nghiệp mồm nha
Bác có chửi gì thì nên có tâm chửi rõ ra 1 chút. Gạch đá e sẵn sàng nhận về xây nhà.
Bị chửi nhiều quen r 😝
Đầu trang

Phoenixxx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

c00lxike đã viết: 23:42, 19/11/19
Nmtuan93 đã viết: 23:32, 19/11/19
c00lxike đã viết: 23:05, 19/11/19
Đúng là phụ nữ, chồng con là tài sản chính. Mình không biết kiến thức về loại tài sản đó. Bạn thông cảm. mình k bít xem đâu
Chồng con là tài sản là sao :| , hiện đại rồi mà tư tưởng vẫn phong kiến à :-w
Theo mình thì phụ nữ có được hạnh phúc là ngon nhất. Vượng phu ích tử thì quá tuyệt rồi. chứ 12 cung mà tốt hết kiếm đâu ra bác :D
Đúng r đó bác, đàn ông xây nhà đàn bà xây tổ ấm, mấy ông ko đẻ được vậy mà lại coi thường phụ nữ đẻ cho mấy ông. E chỉ mong làm tròn được trách nhiệm của mình, ko cầu gì hơn. Mấy bác xem hộ lso này của e thì nên gặp ai sẽ hoá giải được đường phu và tử.
Chúc các bác ngày Nhà giáo vui vẻ.
Đầu trang

Phoenixxx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bác tâm an vạn sự an nói đúng lắm ạ. Mong bác xem tiếp hộ em. Liệu phu và tử có xấu ko ạ?
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tâm an van sự an »

Phoenixxx đã viết: 08:56, 20/11/19 Bác tâm an vạn sự an nói đúng lắm ạ. Mong bác xem tiếp hộ em. Liệu phu và tử có xấu ko ạ?
Bé hỏi khó mình quá. Ài dà, với cái kiến thức chưa bằng một con kiến để mình chém ró một chút vậy.
Cung phu của bé nằm ở thế la võng nên phải lo cho cung đấy, biểu hiện bằng việc bé còn kém. cả tuổi mình mà đã lên hỏi tình duyên rồi.
Bé là người có suy nghĩ hướng thiện, hay giúp người đấy, chứ không xấu, cũng được ban phước nữa, xinh gái, giỏi giang chứ ứ phải đùa ;)) nên sẽ gặp người tốt thôi, chỉ có điều sau này gặp người hơi trái tính với bé nên hay cãi cọ xíu, bé chịu khó nhường đi là ổn. Chỉ sợ bé lại gân cổ lên cãi thì nguy to. Vũ khúc không xấu, thêm lộc quyền nên hẳn chưa cô. kị lắm đâu.
Còn về cung tử tức của bé, ai dà, giờ nhiều người quan hệ lung tung ,nạo phá như điên, bé mà làm. bậy thì cũng khó nói lắm. Cung đấy dính tuần-triệt. nên có thể muộn hoặc hơi một khó chút. Mà sao thiên đồng là phúc thiện tinh ấy. Cứ thiện chút cho lành.
Cung nô. của bé xấu quá, người ta đối xử với bé xấu xấu chút mới tốt. Bé phải gánh cái đấy đi, đừng có mà chơi xấu lại vì bé thừa đủ khả năng chơi xấu người ta. Chỉ có điều chơi xấu người ta xong cung Tử tức của bé gánh hết đấy.
Vài lời xàm. xàm của mình chứ thực mình có biết xem. tử vi đâu ấy. ;))
Sau cố gắng xây dựng. một gia đình, tốt hơn gia đình của bé hiện tại nha. Cố gắng lên chút, thử thách còn nhiều lắm. :D
Được cảm ơn bởi: Phoenixxx, c00lxike
Đầu trang

Phoenixxx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tâm an van sự an đã viết: 10:10, 20/11/19
Phoenixxx đã viết: 08:56, 20/11/19 Bác tâm an vạn sự an nói đúng lắm ạ. Mong bác xem tiếp hộ em. Liệu phu và tử có xấu ko ạ?
Bé hỏi khó mình quá. Ài dà, với cái kiến thức chưa bằng một con kiến để mình chém ró một chút vậy.
Cung phu của bé nằm ở thế la võng nên phải lo cho cung đấy, biểu hiện bằng việc bé còn kém. cả tuổi mình mà đã lên hỏi tình duyên rồi.
Bé là người có suy nghĩ hướng thiện, hay giúp người đấy, chứ không xấu, cũng được ban phước nữa, xinh gái, giỏi giang chứ ứ phải đùa ;)) nên sẽ gặp người tốt thôi, chỉ có điều sau này gặp người hơi trái tính với bé nên hay cãi cọ xíu, bé chịu khó nhường đi là ổn. Chỉ sợ bé lại gân cổ lên cãi thì nguy to. Vũ khúc không xấu, thêm lộc quyền nên hẳn chưa cô. kị lắm đâu.
Còn về cung tử tức của bé, ai dà, giờ nhiều người quan hệ lung tung ,nạo phá như điên, bé mà làm. bậy thì cũng khó nói lắm. Cung đấy dính tuần-triệt. nên có thể muộn hoặc hơi một khó chút. Mà sao thiên đồng là phúc thiện tinh ấy. Cứ thiện chút cho lành.
Cung nô. của bé xấu quá, người ta đối xử với bé xấu xấu chút mới tốt. Bé phải gánh cái đấy đi, đừng có mà chơi xấu lại vì bé thừa đủ khả năng chơi xấu người ta. Chỉ có điều chơi xấu người ta xong cung Tử tức của bé gánh hết đấy.
Vài lời xàm. xàm của mình chứ thực mình có biết xem. tử vi đâu ấy. ;))
Sau cố gắng xây dựng. một gia đình, tốt hơn gia đình của bé hiện tại nha. Cố gắng lên chút, thử thách còn nhiều lắm. :D
Hic, nghe bác nói mà e hoang mang ghê. Nhất là câu “tốt hơn gia đình hiện tại”, ngày bé mẹ e khổ vì e đau ốm suốt. E xem thái âm hãm địa lại gặp thái tuế ở hạn năm 32t, chẳng lẽ đến khi đấy phụ mẫu bị làm sao 😢
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

sorry nếu mình nói gì k đúng làm. bạn lo lắng .
Cho hỏi ba mẹ bạn sức khỏe vẫn ok chứ?
Đầu trang

Phoenixxx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tâm an van sự an đã viết: 12:27, 20/11/19 sorry nếu mình nói gì k đúng làm. bạn lo lắng .
Dạ ko sao bác
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Phoenixxx đã viết: 12:54, 20/11/19
tâm an van sự an đã viết: 12:27, 20/11/19 sorry nếu mình nói gì k đúng làm. bạn lo lắng .
Dạ ko sao bác
ba bạn vẫn ok chứ?
Tuy thái Âm không sáng lắm, nhưng có cung tật, chiếu về đẹp, nên chắc k sao đâu. Bạn k nên lo lắng quá nha
Đầu trang

Phoenixxx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tâm an van sự an đã viết: 12:55, 20/11/19
Phoenixxx đã viết: 12:54, 20/11/19
Dạ ko sao bác
ba bạn vẫn ok chứ?
Tuy thái Âm không sáng lắm, nhưng có cung tật, chiếu về đẹp, nên chắc k sao đâu. Bạn k nên lo lắng quá nha
Dạ e cảm ơn bác. Ba e vẫn khoẻ ạ, nhưng mà huyết áp hơi cao
Chúc bác ngày mới vạn sự lành
Được cảm ơn bởi: tâm an van sự an
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”