21 tuổi chưa 1 mảnh tình, mong các cao nhân chỉ điểm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: 21 tuổi chưa 1 mảnh tình, mong các cao nhân chỉ điểm

Gửi bài gửi bởi tâm an van sự an »

Mà bé còn nhỏ hơn mình 1 tuổi nên chỉ muốn nhắc đây có chính xác là ls của bé thì đừng chớ dại mà yêu đương sớm, yêu linh tinh.Sợ nhất là bọn sao xấu tụ tập 1 chỗ ở cung nô bộc ấy. Chiếu xuống cung huynh đệ lại chềnh ềnh thái dương ở đó nữa. Bé cẩn thận vẫn hơn.
Hôm qua mình có gặp 1 em gái mệnh Phá Quân tại ngọ, dễ thương chết đi được, giờ vẫn nhớ bé đó, cũng 99,nhưng gái đó xinh, số hưởng nhắm.
Chào bé nha :-h
Được cảm ơn bởi: Phoenixxx
Đầu trang

Phoenixxx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phoenixxx »

Phoenixxx đã viết: 13:26, 20/11/19
tâm an van sự an đã viết: 12:55, 20/11/19
Phoenixxx đã viết: 12:54, 20/11/19
Dạ ko sao bác
ba bạn vẫn ok chứ?
Tuy thái Âm không sáng lắm, nhưng có cung tật, chiếu về đẹp, nên chắc k sao đâu. Bạn k nên lo lắng quá nha
Dạ e cảm ơn bác. Ba e vẫn khoẻ ạ, nhưng mà huyết áp hơi cao
Chúc bác ngày mới vạn sự lành
Mà tiện đây bác đã xem cho e thì e xin tiết lộ với bác. Ngày bé e cứng đầu ngang ngạnh lắm, ai động đến mình là e cãi lại luôn, nên nhiều khi lỡ lời là lại hối hận, nhưng tính e nóng ko kiềm chế được. Cũng may đọc nhiều, cũng hữu duyên mà cho e bén duyên vs Đạo, e tiết lộ vs bác đó là đạo cao đài. Nhờ nghe và làm theo lời dạy mà e nhẫn nhịn hơn, dần dần e cảm thấy tâm an nhiên hơn. Nhưng mà còn nợ hồng trần nhiều quá, nên ko theo lên cao được, giờ e đang cố gắng làm tốt bổn phận của mình, đóng góp được cho xh.
E cũng đang mày mò về lá số, chỉ tay các thứ. Bác tâm an vạn sự an nếu bác có bài viết nào liên quan, thì e cũng xin phép rep bác nhé.
Được cảm ơn bởi: tâm an van sự an
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Xin lỗi chủ topic, mình không phải cao nhân, nhưng muốn giúp bạn 1 tẹo :D
Mình xin phépp...

Ốiiiii.... Ốiiii làng nước ôi, Ốiiii bà con cô bác cậu mợ dì dượng anh chị em út ôiii.....vào đây mà xem.
Gái xinh hịn đang cần xemm số này... Ốiii làng nướccc ôiii! Vào xem giúp đi ối làng nước ôi...
Được cảm ơn bởi: c00lxike
Đầu trang

vis149
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vis149 »

thong thả đi em ơi, yêu sớm chi cho mệt người, tập trung làm kiếm tiền cung phụng bản thân trước đi em
Đầu trang

Phoenixxx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

koollee đã viết: 14:48, 20/11/19 Xin lỗi chủ topic, mình không phải cao nhân, nhưng muốn giúp bạn 1 tẹo :D
Mình xin phépp...

Ốiiiii.... Ốiiii làng nước ôi, Ốiiii bà con cô bác cậu mợ dì dượng anh chị em út ôiii.....vào đây mà xem.
Gái xinh hịn đang cần xemm số này... Ốiii làng nướccc ôiii! Vào xem giúp đi ối làng nước ôi...
Hì, cảm ơn b. E cx ko phải xinh lắm, chắc nên gọi là đúng tiêu chuẩn thôi :v. Lu loa nên quá mọi người thất vọng cho coi 😝
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Phoenixxx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tâm an van sự an đã viết: 13:28, 20/11/19 Mà bé còn nhỏ hơn mình 1 tuổi nên chỉ muốn nhắc đây có chính xác là ls của bé thì đừng chớ dại mà yêu đương sớm, yêu linh tinh.Sợ nhất là bọn sao xấu tụ tập 1 chỗ ở cung nô bộc ấy. Chiếu xuống cung huynh đệ lại chềnh ềnh thái dương ở đó nữa. Bé cẩn thận vẫn hơn.
Hôm qua mình có gặp 1 em gái mệnh Phá Quân tại ngọ, dễ thương chết đi được, giờ vẫn nhớ bé đó, cũng 99,nhưng gái đó xinh, số hưởng nhắm.
Chào bé nha :-h
Vâng e xin ghi nhớ ạ
Chào bác :-h
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Bé cháu có mắc vấn đề tai mũi họng không?
Đầu trang

Phoenixxx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vis149 đã viết: 15:22, 20/11/19 thong thả đi em ơi, yêu sớm chi cho mệt người, tập trung làm kiếm tiền cung phụng bản thân trước đi em
Hồi trước e cx chỉ có học á, có quan tâm gì mấy việc này đâu. Nhưng nhìn mấy bạn cùng tuổi có chồng có con hết r nhìn lại mình chưa có nổi ng yêu nữa, lại bị giục nữa nên e muốn tìm hiểu xem liệu có thể có ko, có thì tốt ko thì e lại tập trung cái khác, nghe theo mệnh trời :3.
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

nợ hồng trần nhiều quá ?
chưa mảnh tình vắt vai ?
yêu đương chi cho khổ
rồi nước mắt lăn dài ...
Được cảm ơn bởi: Alabahama
Đầu trang

Phoenixxx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguoigiaochi đã viết: 15:37, 20/11/19 Bé cháu có mắc vấn đề tai mũi họng không?
Cháu có. Ngày bé cháu bị ốm liên miên, mẹ cháu bảo ko nghĩ lớn lên cháu béo tốt tn, chắc tầm 2-10t là đại hạn của cháu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”