NỮ TÂN MÙI SINH NGÀY RẰM LẬN ĐẬN TÌNH DUYÊN KÍNH NHỜ CÔ CHÚ ANH CHỊ LUẬN GIẢI LÁ SỐ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
chipleiku
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: NỮ TÂN MÙI SINH NGÀY RẰM LẬN ĐẬN TÌNH DUYÊN KÍNH NHỜ CÔ CHÚ ANH CHỊ LUẬN GIẢI LÁ SỐ!

Gửi bài gửi bởi chipleiku »

anhthu5993 đã viết: 21:20, 28/11/19 Bán em 500 đồng ảnh nữa nha chị. Em cmt trc ông Giaochi nên chị phải ưu tiên em nhé. :D :x
Bây giờ gửi ảnh làm sao em chỉ chị với.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: NỮ TÂN MÙI SINH NGÀY RẰM LẬN ĐẬN TÌNH DUYÊN KÍNH NHỜ CÔ CHÚ ANH CHỊ LUẬN GIẢI LÁ SỐ!

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

chipleiku đã viết: 21:41, 28/11/19
anhthu5993 đã viết: 21:20, 28/11/19 Bán em 500 đồng ảnh nữa nha chị. Em cmt trc ông Giaochi nên chị phải ưu tiên em nhé. :D :x
Bây giờ gửi ảnh làm sao em chỉ chị với.
Ý hí hí. Xinh quá. Ông Giaochi nhìn xong là gọi điện chia tay bạn trai liền nhé. =)) :))
Được cảm ơn bởi: chipleiku
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

Nếu được thì chị lập thêm lá số tứ trụ cho e xem với ^_^
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Thư xinh nhất hội lyso facebook, cho xin ảnh đi. Anh nghía ảnh qua xong trả lại, miễn phí phí nhé.
Được cảm ơn bởi: chipleiku, anhthu5993
Đầu trang

bigbang3041994
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bigbang3041994 »

Chào bạn, Mình xin được mạn phép hỏi bạn các điểm sau đây để nghiệm thêm về lá số và hoàn cảnh của bạn?
thứ 1 : bạn có phải mẫu người nóng nảy hay không, qua hệ sao của bạn thì mình thấy bạn là người tự lập vươn lên, có năng lực, nhưng có lòng tự tôn, thẳng thắng và nóng tính, nói đúng hơn là bạn rất nghiêm túc trong mọi vấn đề, thường thì người khác sẽ nhìn nhận bạn lớn hơn lứa tuổi khi còn trẻ.
thứ 2 : Bạn có phải đang trong đại vận tiêu pha tiền khá nhiều (23~32): đại vận này bạn cũng được rất nhiều người giúp đỡ và cũng không ít lương duyên với người khác giới, vào vận này bạn thường thấy tính tình mình hướng nội nhiều hơn, ít nói và thường ít muốn chia sẻ với bên ngoài?
Thứ 3 tuy đại vận bạn đang hao tài nhiều, nhưng tiểu vận 29t âm năm nay thì bạn lại đang có lộc tấn?
-------------------------------------------------------------------------------------------------------
Bạn phản hồi thông tin giúp mình, và mình cũng mạn phép đưa ra lời khuyên dựa trên những gì mình thấy được trong lá số của bạn:
+ Dù mệnh thân của bạn có tuần triệt, csong đầy thử thách khó khăn và đang trong đại vận hao tài, nhưng đừng nản chí vì vào đại vận 33~42 gia cảnh bạn sẽ tốt hơn do hội tấn song lộc.
+ Bạn nên kiên nhẫn bên đường hành chính quan lộc thay vì đứng ra kinh doanh vì cung quan lộc (tả hữu, khoa quyền lộc) tốt hơn tài bạch ( song hao ).
+ Hạn chế vay tiền ( nợ xấu ) vào thời điểm sắp tới.
+ Bạn sẽ có lộc về đất đai ( song lộc ).
Đầu trang

bigbang3041994
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bigbang3041994 »

tình duyên của bạn thì có chút trở ngại, cung phu có đào hoa tinh và hữu bật. cô thần quả tú, nhưng đừng lo và ngần ngại vì đang trong đại vận về tình duyên, bạn nên cởi mở ra hơn khi gặp đối tượng phù hợp và hãy cho cơ hội làm bạn để tìm hiểu thêm nhé, dựa trên lá số thì bạn có thể kết hôn trễ ( điều đó sẽ tốt hơn và tránh đổ vỡ ).
Đầu trang

chipleiku
Mới gia nhập
Mới gia nhập

12010277 đã viết: 04:13, 29/11/19
Thư xinh nhất hội lyso facebook, cho xin ảnh đi. Anh nghía ảnh qua xong trả lại, miễn phí phí nhé.
Anh ơi, anh check tin nhắn nhé. Em đã gửi tin nhắn rồi.
Trong tin có nhầm lẫn trong xưng hô 1 chút.
Anh hoan hỉ bỏ qua nhé.
Em Chi./.
Đầu trang

chipleiku
Mới gia nhập
Mới gia nhập

bigbang3041994 đã viết: 04:42, 29/11/19 Chào bạn, Mình xin được mạn phép hỏi bạn các điểm sau đây để nghiệm thêm về lá số và hoàn cảnh của bạn?
thứ 1 : bạn có phải mẫu người nóng nảy hay không, qua hệ sao của bạn thì mình thấy bạn là người tự lập vươn lên, có năng lực, nhưng có lòng tự tôn, thẳng thắng và nóng tính, nói đúng hơn là bạn rất nghiêm túc trong mọi vấn đề, thường thì người khác sẽ nhìn nhận bạn lớn hơn lứa tuổi khi còn trẻ.
thứ 2 : Bạn có phải đang trong đại vận tiêu pha tiền khá nhiều (23~32): đại vận này bạn cũng được rất nhiều người giúp đỡ và cũng không ít lương duyên với người khác giới, vào vận này bạn thường thấy tính tình mình hướng nội nhiều hơn, ít nói và thường ít muốn chia sẻ với bên ngoài?
Thứ 3 tuy đại vận bạn đang hao tài nhiều, nhưng tiểu vận 29t âm năm nay thì bạn lại đang có lộc tấn?
-------------------------------------------------------------------------------------------------------
Bạn phản hồi thông tin giúp mình, và mình cũng mạn phép đưa ra lời khuyên dựa trên những gì mình thấy được trong lá số của bạn:
+ Dù mệnh thân của bạn có tuần triệt, csong đầy thử thách khó khăn và đang trong đại vận hao tài, nhưng đừng nản chí vì vào đại vận 33~42 gia cảnh bạn sẽ tốt hơn do hội tấn song lộc.
+ Bạn nên kiên nhẫn bên đường hành chính quan lộc thay vì đứng ra kinh doanh vì cung quan lộc (tả hữu, khoa quyền lộc) tốt hơn tài bạch ( song hao ).
+ Hạn chế vay tiền ( nợ xấu ) vào thời điểm sắp tới.
+ Bạn sẽ có lộc về đất đai ( song lộc ).
Cám ơn bạn đã quan tâm bài viết mình nhé. Mình trả lời mấy ý bạn hỏi:
Bạn phán đoán hầu như đúng hết.
Mình đúng là người nóng tính, thẳng thắn, có gì nói đó, làm nghề dịch vụ nên cũng cố gắng giảm bớt rồi. Với bạn bè, đồng nghiệp mình hay pha trò, cười đùa cho vui, nhưng luôn nghiêm túc trong mọi vấn đề, và có suy nghĩ già dặn hơn lứa tuổi.
Mình không kiếm được nhiều tiền, tiêu xài trong năm 2019 này có phần nhiều hơn mọi năm, được nhiều người giúp đỡ, có nhiều lương duyên với người khác giới, sống hướng nội, ít muốn chia sẻ với bên ngoài.
Mình cám ơn những lời khuyên của bạn, khá thiết thực với mình lúc này.
Mến chúc bạn gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.

Chi.
Đầu trang

chipleiku
Mới gia nhập
Mới gia nhập

siunhan92dn đã viết: 22:57, 28/11/19 Nếu được thì chị lập thêm lá số tứ trụ cho e xem với ^_^

Theo lá số tử vi, giờ sinh của mình nghe ba mẹ nói là 11h15 (mẹ mình sinh mổ, không biết có chính xác là giờ lọt lòng không nữa)
Hình ảnh

Anh NguoiGiaoChi có post 1 lá số theo giờ 10h59 vì cho rằng nó đúng tương ứng với cuộc đời mình hơn. Mình đưa lên để bạn tiện theo dõi luôn nhé.
Hình ảnh

Bạn xem qua nếu có gì cần chia sẻ thì ghi cho mình vài lời nhé. Mình cám ơn.

Thân./chipleiku.
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Chào cả nhà mến,
Chào em Chipleiku mến, anh là Chỉ-Playboy đây.

Theo kinh nghiệm non nớt mà Giao Chỉ được học hỏi và nằm đêm suy nghĩ đến khi nào buồn…là mới chịu ngủ. Cộng với từng đọc được các lời chia sẻ rất thật tình từ 2 nhân vật có tiếng tăm ở diễn đàn mình. Một từ ông cụ hungton đáng kính (Tôn Thất Hùng) và anh Hà Túc Đạo. Nên Chỉ mạo muội xin được phép trích dẫn nguyên văn lời của các bậc trên để tiện bạn Chi tham khảo, đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng.
Cụ Rùa Hùng Tôn: Dù là có thông tin về NTNGiờ thật chính xác do từ nhiều nguồn tin đáng tin cậy , theo kinh nghiệm chúng ta cũng nên lập 3 lá số . Xem lá số nào ĂN với người thật việc thật . Kinh nghiệm thực chứng là ăn khớp với tính tình khả năng bẩm sinh và nhất là nghề nghiệp cũng như nơi chốn sinh sống …..Nguồn: https://bit.ly/35IfrDb
Anh Hà Túc Đạo: Tử vi ko phải là cái đồng hồ Thụy Sỹ để mà chính xác được đến tận phút tận giây
Từ cổ chí kim, sinh đẻ là đại sự trong đời.
Có rất nhiều yếu tố ảnh hưởng đến giờ sinh, ví dụ như ngày nay cô nào muốn đẻ nhanh bớt đau thì bác sỹ sẽ tiêm thuốc giãn cơ, hoặc mổ đẻ.... Thời xưa thì các bà đỡ mát tay nổi tiếng thì thường ép sản phụ phải uống thuốc nam thuốc bắc bí truyền của bà đỡ trước khi sinh... Những loại thuốc này làm cho tiến trình sinh nở nhanh lên hoặc châm đi cả tiếng là chuyện bình thường... ngoài ra còn nhiều lý do khác như lịch pháp.

Cho nên, thực tế cho thấy là có rất nhiều ví dụ bố mẹ nhớ chuẩn giờ sinh nhưng ls lại ko chuẩn mà lệch đi 1 canh giờ mới chuẩn... có thể lệch trước hoặc sau. Các thầy giỏi có kinh nghiệm thường sẽ hỏi han, check quá khứ để tìm ls đúng trước khi phán. Đấy là các thầy tử tế…. Nguồn: https://bit.ly/2OTfxRR
Các nội dung Chỉ nhá hàng :))

Nội dung 1: Phú Tử vi: Âm Dương Tuần Triệt Tại Tiền, Mẹ Cha Định Đã Chơi Tiên Thuở Nào (Cung Phụ Mẫu có Thái Âm hay Thái Dương tọa thủ gặp Tuần, Triệt án ngữ tất cha mẹ mất sớm). Thực chứng (thực tiễn kiểm nghiệm chân lý_trích những câu nói hay của tên ác tặc Đặng Tiểu Bình) trong topic mà Chỉ đi ăn ké: hoi-tu-vi/la-so-miss-ly-so-cua-10-nam-t ... 5-160.html

Nội dung 2: CUNG HUYNH ĐỆ TRIỆT TUẦN XUNG CỦNG CHIM ĐẦU ĐÀN BAY BỔNG XA KHƠI (Cung Huynh Đệ có Tuần, Triệt án ngữ tất anh chị trưởng phải chết).
Cái này rất dễ và phổ biến trong giới tử vi: Tuần triệt đóng ở cung Huynh đệ nên Chỉ mới hỏi Chi rằng có mất, sảy ai trước khi sinh ra Chi không?

Nội dung 3: Lá số chỉ đưa lên là lùi lại vài chục phút vì giờ sinh của Chi là trong khoảng giờ Tranh Tối Tranh Sáng nên chỉ mới xét số trước, sau mới dám đưa ra lời giải đáp. Đặc biệt còn có yếu tố sinh mổ tác động vô.

Nội dung thứ 4: Chi cô nương sinh mổ vì mệnh có Thiên Hình là đã tạm đủ kết luận, hơn nữa cung Thân cư Phu có bộ tổ hợp sao có cách sinh mổ (Chỉ không tiện nói)

Nội dung thứ 5: Mệnh của Chi có bộ Thái âm cư Hợi – Long Phượng - Trường sinh nên nét đẹp của Chi rất ưa nhìn và có thiện cảm (Chi đã cho Chỉ xem hình nhé). kkk, giống như Chỉ vậy, Chỉ cũng Thái âm cư Hợi – Long Phượng – Trường sinh nên Chỉ cũng đách ai dám chê Chỉ xấu đâu :)) .Chỉ phốp pháp đầy đặn hơn chắc là nhờ có thêm bộ Thai Tọa =))

Nội dung thứ 6: Lá số sau có cách số học ngành Tài chính, rất thông minh. Lá số cũ chỉ chưa tìm ra được, ai thấy chỉ dùm giúp Chỉ với.

Nội dung 7: Hạn đi xa của Chi, đặc biệt là tháng 6AL/2018 Chi có hạn chia tay tình duyên trong lá số mới Chỉ đưa lên có.

Còn nhiều nội dung nữa là Chỉ không hoặc chưa nói hết. Nên xin phép cho Chỉ từ từ giải số và ai thích hợp nhãn cứ giúp đỡ Chi nhé, mấy bữa sau Chỉ xếp hàng chót vô sau.

Chi em có thể tham khảo 1 ca mà anh đã giải số, anh trưng dẫn, lý do là vì na ná gần giống ca của em: hoi-tu-vi/xin-nho-xac-dinh-giup-la-so-n ... 09706.html
Em tham khảo nhé.

P.s: Mong cả nhà thích thì cứ luận số, quan điểm khác nhau là bình thường vì theo ông cụ Alan Phan từng nói: “Càng đa chiều càng gần đến sự thật”. Nên lấy lá số nào luận cũng được tuốt. Và cuối cùng, Chỉ có thể sai, có thể nhầm lẫn nhưng Chỉ có thiện chí và rất mong muốn tình nguyện giúp đỡ những ai cần hỏi Lý số, nên lỡ lần này Chỉ sai, xin cười Chỉ, nhưng mà cười ít thôi nhé.

Chào cả nhà, Giao Chỉ đi bơi biển đây :))
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, chipleiku, koollee
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”