Nghiệm hạn quá khứ, đoán hạn tương lai

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
VuKinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nghiệm hạn quá khứ, đoán hạn tương lai

Gửi bài gửi bởi VuKinh »

Mong các bác cùng luận đoán trong đại hạn 23-33.
1. Đương số Lấy vợ năm nào? Chuyện tình cảm ra sao.
2. Mua đất nền năm nào?
3. Thăng trầm công việc ra sao? Năm nào thuận lợi, năm nào khó khăn?
4. Đương số sinh miền bắc, phù hợp phương bắc hay phương năm?
Hình ảnh
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nghiệm hạn quá khứ, đoán hạn tương lai

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Thách nhau đây mà :))

Đoán đúng ko đc gì, đoán sai chứng tỏ trình độ người đoán là kém cỏi

Bất quá ca thích tự ngược nên ca đoán thử xem sao :))

Chỉ nghiệm quá khứ, ko đoán tương lai thì có đc ko :-S
Mong các bác cùng luận đoán trong đại hạn 23-33.
1. Đương số Lấy vợ năm nào? Chuyện tình cảm ra sao.
2. Mua đất nền năm nào?
3. Thăng trầm công việc ra sao? Năm nào thuận lợi, năm nào khó khăn?
4. Đương số sinh miền bắc, phù hợp phương bắc hay phương năm?

Lấy vợ năm cuối 2014 hoặc đầu năm 2015, 2015 sinh trai đầu lòng. Sinh mổ. Khó nuôi. Vợ con nhà giàu, khá xinh, vc có duyên nợ dài lâu nhưng quan điểm sống bất đồng khó chia sẻ với nhau.
Mua đất 2016. Đất này khá đẹp, vuông vắn, hơi nở hậu có thể kinh doanh.
Câu 3 ko trả lời vì xét cả 10 năm tiểu hạn thì dài dòng quá. Nhưng tóm lược lại là đại hạn 23 - 33 này đầu xuôi nhưng đuôi ko lọt
Câu 4: Mệnh Vũ dính tuần, di Tham thìn dính triệt ko cô quả, thân cư tài bạch thì sống xa nhà, ko đc hưởng phúc đức tổ tiên như thừa kế nhà cửa ruộng đất... nên đoán ko ở quê hương... nhưng đi xa cũng vất vả khó khăn khó mà trụ đc. Tiến thoái luõng nan, đoán là trẻ đi xa, già về cội.
Hợp phương nam hơn bắc.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Bắc năm đều khó, đông tây thì được. Chúc may mắn
Đầu trang

VuKinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi VuKinh »

Polyrhythm đã viết: 09:32, 01/12/19 Thách nhau đây mà :))

Đoán đúng ko đc gì, đoán sai chứng tỏ trình độ người đoán là kém cỏi

Bất quá ca thích tự ngược nên ca đoán thử xem sao :))

Chỉ nghiệm quá khứ, ko đoán tương lai thì có đc ko :-S

Lấy vợ năm cuối 2014 hoặc đầu năm 2015, 2015 sinh trai đầu lòng. Sinh mổ. Khó nuôi. Vợ con nhà giàu, khá xinh, vc có duyên nợ dài lâu nhưng quan điểm sống bất đồng khó chia sẻ với nhau.
Mua đất 2016. Đất này khá đẹp, vuông vắn, hơi nở hậu có thể kinh doanh.
Câu 3 ko trả lời vì xét cả 10 năm tiểu hạn thì dài dòng quá. Nhưng tóm lược lại là đại hạn 23 - 33 này đầu xuôi nhưng đuôi ko lọt
Câu 4: Mệnh Vũ dính tuần, di Tham thìn dính triệt ko cô quả, thân cư tài bạch thì sống xa nhà, ko đc hưởng phúc đức tổ tiên như thừa kế nhà cửa ruộng đất... nên đoán ko ở quê hương... nhưng đi xa cũng vất vả khó khăn khó mà trụ đc. Tiến thoái luõng nan, đoán là trẻ đi xa, già về cội.
Hợp phương nam hơn bắc.
Tham gia diễn đàn để vui mà bác, đúng sai để còn nghiên cứu lại chứ có ai đánh giá ai đâu.
Em xin phản hồi là 1 và 2 không đúng nhé, 3 thì cũng chưa biết đuôi tốt hơn hay xấu hơn đầu nên hết 33 em nghiệm lại, 4 thì em cũng có định hướng trẻ đi xa và già về cội :D
Đầu trang

VuKinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi VuKinh »

Hungternopil đã viết: 09:38, 01/12/19 Bắc năm đều khó, đông tây thì được. Chúc may mắn
Cám ơn bác, em lại chưa thấy có cơ hội đông tây, chỉ lựa chọn đc nam bắc thôi bác.
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Khồng.
Ca chẳng bao giờ sai. :))

1 2 ko thể sai đc :-S

Có khi ls sai

Đúng hem Hùng đệ :D
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

VuKinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi VuKinh »

Polyrhythm đã viết: 10:06, 01/12/19 Khồng.
Ca chẳng bao giờ sai. :))

1 2 ko thể sai đc :-S

Có khi ls sai

Đúng hem Hùng đệ :D
2014 liên quan đến tình cảm, là năm bắt đầu cũng như chia tay bạn gái.
2016 cũng là năm đẹp nhưng đẹp cho công việc, vào làm cho 1 đơn vị có thu nhập tốt và ổn định nhất từ khi đi làm đến giờ bác à :3
Đầu trang

tienthanhbk1102
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tienthanhbk1102 »

Lá này lấy vk rất rất muộn, hoặc ko lấy vk. Có lẽ lấy vk 1 rồi chia tay, vk 2 sẽ bền. Đoán vậy
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Em xin đoán phát nhé!
Lâu quá không đoán, sợ quên mẹ nó mất.

1- lấy vợ năm nào? Lấy vợ năm 2019, tháng cưới hỏi, tháng 10 âm hoặc tháng 1 âm. Chắc là tháng 10 âm rồi.
Người vợ này không chênh tuổi nhiều, từ bạn đồng nghiệp nên vợ nên chồng. Vợ làm tài chính kế toán, ngân hàng. Khi cưới cũng có chút lời ong tiếng ve (có vẻ nhà chồng ban đầu không cảm tình cho lắm). Người này cũng mới yêu đương từ năm ngoái thôi, năm 2918 có 2 anh đến với cô này.

2- mua nhà năm nào? Mua mhac năm 2018. Khu nhà này mới xây, ngoại vi thành phố thuộc các quận mới thànb lập, ngần khu nhà có nghĩa địa.

3- những năm có chút khó khăn tài chính: 2018.

4- ở đâu cho tốt: ls này tiền bạc sự nghiệp ở đâu chả tốt. Nhưng tốt nhất sang Mỹ Nhật Anh Đức, mấy nước này được đấy, đi luôn đi.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, Polyrhythm, nhondoan
Đầu trang

VuKinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi VuKinh »

vio đã viết: 11:43, 01/12/19 Em xin đoán phát nhé!
Lâu quá không đoán, sợ quên mẹ nó mất.

1- lấy vợ năm nào? Lấy vợ năm 2019, tháng cưới hỏi, tháng 10 âm hoặc tháng 1 âm. Chắc là tháng 10 âm rồi.
Người vợ này không chênh tuổi nhiều, từ bạn đồng nghiệp nên vợ nên chồng. Vợ làm tài chính kế toán, ngân hàng. Khi cưới cũng có chút lời ong tiếng ve (có vẻ nhà chồng ban đầu không cảm tình cho lắm). Người này cũng mới yêu đương từ năm ngoái thôi, năm 2918 có 2 anh đến với cô này.

2- mua nhà năm nào? Mua nhà năm 2018. Khu nhà này mới xây, ngoại vi thành phố thuộc các quận mới thànb lập, ngần khu nhà có nghĩa địa.

3- những năm có chút khó khăn tài chính: 2018.

4- ở đâu cho tốt: ls này tiền bạc sự nghiệp ở đâu chả tốt. Nhưng tốt nhất sang Mỹ Nhật Anh Đức, mấy nước này được đấy, đi luôn đi.
Lâu lắm mới lại thấy chú tham gia. Cháu xin phản hồi ạ.
1- 2019 cháu và bạn gái dự định lấy, nhà trai cũng giục nhưng nhất quyết chọn thánh 9 âm, gấp quá nhà gái bảo ko chuẩn bị kịp nên hoãn sáng năm, tuy nhiên đang có biến động nên chưa chắc chắn ạ. Bạn này mới yêu đầu năm 2019 ạ. Được người quen giới thiệu, nhà cũng ko hoàng toàn đồng ý lắm, làm mảng ngân hàng ạ.
2. Chuẩn ạ, cháu mua 2018, ở khu tân tây đô gần trạm trôi-hoài đức, cách 400m có nghĩa trang. Mua đất chưa xây nhà ạ.
3. Năm 2018 do vay NH mua nên chi tiêu bị thắt chặt ạ :D
4. Cháu mà có khả năng đi được cháu đi lâu rồi :)) hơn năm nay cháu làm với lãnh đạo trực tiếp mới, thấy ko học hỏi thêm được gì lại nhiều rủi ro nên cháu ra tết vào nam làm cho cty chỗ anh trai góp vốn nên cũng ko biết có hợp trong đó thôi ko ạ.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”