Năm nay 27t rồi ạ. Mà sao thấy con đường học hành gian nan vất vả quá! Mong cao nhân chỉ điểm giúp với ạ,

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Anhcccp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Năm nay 27t rồi ạ. Mà sao thấy con đường học hành gian nan vất vả quá! Mong cao nhân chỉ điểm giúp với ạ,

Gửi bài gửi bởi Anhcccp »

Em năm nay 27t rồi. Mà học hành bôn trì vất vả quá! Mai không xong cái tấm bằng Đại học. Mong các bác chỉ điểm cho em xin đôi điều về bản thân với ạ! Công việc thì chuyển hết chỗ nọ, chỗ kia! Chưa ổn định được ạ :(( Em cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Năm nay 27t rồi ạ. Mà sao thấy con đường học hành gian nan vất vả quá! Mong cao nhân chỉ điểm giúp với ạ,

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Mệnh hơi chuối, nhưng thân tốt, tài quan tốt. May mắn đc vòng vận tốt, nếu vận đi ngược còn bầm dập nữa nên đừng có kêu ca :)).

Trung hậu vận tốt. Sau 33 tuổi sẽ tốt đẹp, không có gì phải xoắn. Mình ko biết xem chém nghe vui thôi. :D
Được cảm ơn bởi: Anhcccp
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Năm nay 27t rồi ạ. Mà sao thấy con đường học hành gian nan vất vả quá! Mong cao nhân chỉ điểm giúp với ạ,

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

lá này điểm yếu lớn nhất là nghị lực kém
cốt lõi là rèn luyện tinh thần mạnh mẽ lên
có tổ tiên phù trợ
đại vận 22 31 theo em chính là then cài để phát triển sau này , cố gắng mà tận dụng
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Anhcccp
Đầu trang

Anhcccp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

anhthu5993 đã viết: 13:21, 05/12/19 Mệnh hơi chuối, nhưng thân tốt, tài quan tốt. May mắn đc vòng vận tốt, nếu vận đi ngược còn bầm dập nữa nên đừng có kêu ca :)).

Trung hậu vận tốt. Sau 33 tuổi sẽ tốt đẹp, không có gì phải xoắn. Mình ko biết xem chém nghe vui thôi. :D
Dạ. Em cảm ơn ạ! Có còn gì phải lưu ý gì ko ạ? Nhờ cao nhân chỉ lối?
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Anhcccp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thuanduongbattu đã viết: 15:31, 05/12/19 lá này điểm yếu lớn nhất là nghị lực kém
cốt lõi là rèn luyện tinh thần mạnh mẽ lên
có tổ tiên phù trợ
đại vận 22 31 theo em chính là then cài để phát triển sau này , cố gắng mà tận dụng
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”