HỮU DUYÊN: EM RẤT MONG CAO NHÂN CÓ THỂ LUẬN GIẢI GIÚP EM LÁ SỐ MỆNH NỮ THIÊN LƯƠNG CÓ VŨ KHÚC CƯ ĐIỀN Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nanana2109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: HỮU DUYÊN: EM RẤT MONG CAO NHÂN CÓ THỂ LUẬN GIẢI GIÚP EM LÁ SỐ MỆNH NỮ THIÊN LƯƠNG CÓ VŨ KHÚC CƯ ĐIỀN Ạ

Gửi bài gửi bởi nanana2109 »

thuanduongbattu đã viết: 10:22, 06/12/19
nanana2109 đã viết: 00:42, 06/12/19
thuanduongbattu đã viết: 00:03, 06/12/19
ùi đúng là chị được hưởng phước của tổ tiên nhiều thật , hình dáng cũng ăn ngay trên lá số luôn
thiên thương quyền cốt tai cốt đầy đặn , hậu vận có khi còn giàu hơn giờ , dù đã sướng từ nhỏ , nhất là chị sẽ có điền sản khi địa các thế kia
mắt chị tia hơi mạnh , kiểu như thông minh nên hông ai dám bắt nạt , cũng nóng tính ngầm nữa
mũi cũng đẹp , mùi giàu đấy
cổ cũng đẹp luôn
nhưng mà nhìn thì vẫn thấy chị hơi có nhiệt trong người
chị phải chú ý con cái sau này nhé , chị ham vui lắm , sinh lý cũng khá cao , đừng vui chơi quá đà nhé , nhất là phải cực kì chú ý chuyện yêu đương , yêu 1 và cưới 1

hic , đúng là số phận , chắc kiếp trước phước chị nhiều lắm , mong chị kiếp này cũng sống thật phúc hậu , bố thí thật nhiều nhé
Cảm ơn em nhiều vì có những chia sẻ chân thành với chị. Chị cũng muốn tâm sự thật lòng 1 chút. Chị từ nhỏ đã được bao bọc, yêu thương bởi gia đình và đến bây giờ vẫn vậy. Hồi trước chị có trải qua 1 vài mối tình và chị là người thiệt thòi, sau đó chị đã có những kinh nghiệm đầu đời và sau 4 năm cho đến bây giờ chị vẫn chưa yêu thêm 1 ai. Vì đúng như em nói là chị chỉ muốn yêu 1 và cưới 1. Thực ra là chị thích những thứ vui vẻ và tích cực cũng như ở bên cạnh những người như thế chứ k hẳn là ham vui, chị vẫn giữ gìn bản thân cho đến tận bây giờ, bạn chị cũng toàn bạn gái không hà. Nói vui là bố mẹ chị toàn sợ chị đi ra ngoài bị bắt cóc thui à ^^.
Còn về việc đào hoa như em nói thì đúng hồi trước chị có rất nhiều người thích. Nhưng mấy năm trở lại đây số người thích chị đếm trên đầu ngón tay và chị cũng có tiêu chuẩn nguyên tắc của mình nữa. Người ta vẫn hay bảo là giá để xào đó ^^.
Còn về chuyện từ thiện bố thí thì chị luôn tâm niệm là sau này có điều kiện chỉ sẽ mở 1 quỹ từ thiện. Chị luôn tâm đắc với câu tính cách tạo nên số phận, nên như e nói dù chị có phước hay như thế nào thì quan trọng vẫn là bản thân chị. Chị hiểu điều đó.
Em có vẻ ít tuổi mà sâu sắc quá. Mong em có thể chỉ cho chị nhiều điều chưa biết nữa.
Chị muốn hỏi chút là vận kết hôn của chị tầm bao nhiêu tuổi và người chồng tương lai của chị sẽ như thế nào không? Cảm ơn em 1 lần nữa nhé
chồng chị cũng giỏi , có danh chức có tiền nhưng nóng tính và nói nhiều không kém
chị có dấu hiệu sau này rót tiền ra , chắc là rót tiền để từ thiện :D ( nếu không tiền cũng kiểu vơi vơi vì điều gì đó )
ủa năm nay chị phải có duyên gì chứ nhỉ
lá này năm sau cũng hơi muốn yêu nhưng đẹp nhất thì em nghĩ là năm 34 tuổi âm , vẹn cả đôi đường
Năm nay chả có duyên nào ấy.
34 tuổi âm, nghe đã thấy lận đận tình duyên ùi ^^.
Chị có cần lưu ý gì nữa không. Có vẻ vợ chồng chị sau này chắc hay đấu khẩu, có cự môn cung phu. Em cứ nói thẳng nha, không cần nói giảm nói tránh đâu ^^. Chị biết để chị còn tiết chế được phần nào hay phần ấy, là em giúp chị rùi.
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: HỮU DUYÊN: EM RẤT MONG CAO NHÂN CÓ THỂ LUẬN GIẢI GIÚP EM LÁ SỐ MỆNH NỮ THIÊN LƯƠNG CÓ VŨ KHÚC CƯ ĐIỀN Ạ

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

nanana2109 đã viết: 11:16, 06/12/19
nanana2109 đã viết: 00:42, 06/12/19
Cảm ơn em nhiều vì có những chia sẻ chân thành với chị. Chị cũng muốn tâm sự thật lòng 1 chút. Chị từ nhỏ đã được bao bọc, yêu thương bởi gia đình và đến bây giờ vẫn vậy. Hồi trước chị có trải qua 1 vài mối tình và chị là người thiệt thòi, sau đó chị đã có những kinh nghiệm đầu đời và sau 4 năm cho đến bây giờ chị vẫn chưa yêu thêm 1 ai. Vì đúng như em nói là chị chỉ muốn yêu 1 và cưới 1. Thực ra là chị thích những thứ vui vẻ và tích cực cũng như ở bên cạnh những người như thế chứ k hẳn là ham vui, chị vẫn giữ gìn bản thân cho đến tận bây giờ, bạn chị cũng toàn bạn gái không hà. Nói vui là bố mẹ chị toàn sợ chị đi ra ngoài bị bắt cóc thui à ^^.
Còn về việc đào hoa như em nói thì đúng hồi trước chị có rất nhiều người thích. Nhưng mấy năm trở lại đây số người thích chị đếm trên đầu ngón tay và chị cũng có tiêu chuẩn nguyên tắc của mình nữa. Người ta vẫn hay bảo là giá để xào đó ^^.
Còn về chuyện từ thiện bố thí thì chị luôn tâm niệm là sau này có điều kiện chỉ sẽ mở 1 quỹ từ thiện. Chị luôn tâm đắc với câu tính cách tạo nên số phận, nên như e nói dù chị có phước hay như thế nào thì quan trọng vẫn là bản thân chị. Chị hiểu điều đó.
Em có vẻ ít tuổi mà sâu sắc quá. Mong em có thể chỉ cho chị nhiều điều chưa biết nữa.
Chị muốn hỏi chút là vận kết hôn của chị tầm bao nhiêu tuổi và người chồng tương lai của chị sẽ như thế nào không? Cảm ơn em 1 lần nữa nhé
chồng chị cũng giỏi , có danh chức có tiền nhưng nóng tính và nói nhiều không kém
chị có dấu hiệu sau này rót tiền ra , chắc là rót tiền để từ thiện :D ( nếu không tiền cũng kiểu vơi vơi vì điều gì đó )
lá này năm sau cũng hơi muốn yêu nhưng đẹp nhất thì em nghĩ là năm 34 tuổi âm , vẹn cả đôi đường
Chị có cần lưu ý gì nữa không. Có vẻ vợ chồng chị sau này chắc hay đấu khẩu, có cự môn cung phu. Em cứ nói thẳng nha, không cần nói giảm nói tránh đâu ^^. Chị biết để chị còn tiết chế được phần nào hay phần ấy, là em giúp chị rùi.
năm nay chưa thấy thì chị chờ tháng 12 âm thử xem
34 là đẹp nhất dù em biết có thể chị không chờ tới lúc đó
cách chị phản hồi bình luận cũng cho thấy chị khôn khéo rồi hehe
chị còn biết em nói giảm tránh luôn :)) , người con gái miền bắc thật sâu sắc hichic
cung phu chị dễ cãi vả , mà cũng dễ không hòa hợp nữa , tuần đã trễ cự thêm hỏa linh cô quả bị kẹp kình đà nên cưới trễ như thế mới tốt đó chị , sớm dễ đứt vì lời qua tiếng lại lắm
mà cám ơn lời khen của chị ở trên nhé hehe , em còn ngố lắm :D
chồng chị có vẻ không quá cao :-/
Được cảm ơn bởi: Ne0
Đầu trang

nanana2109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nanana2109 »

thuanduongbattu đã viết: 11:31, 06/12/19
nanana2109 đã viết: 11:16, 06/12/19
năm nay chưa thấy thì chị chờ tháng 12 âm thử xem
34 là đẹp nhất dù em biết có thể chị không chờ tới lúc đó
cách chị phản hồi bình luận cũng cho thấy chị khôn khéo rồi hehe
chị còn biết em nói giảm tránh luôn :)) , người con gái miền bắc thật sâu sắc hichic
cung phu chị dễ cãi vả , mà cũng dễ không hòa hợp nữa , tuần đã trễ cự thêm hỏa linh cô quả bị kẹp kình đà nên cưới trễ như thế mới tốt đó chị , sớm dễ đứt vì lời qua tiếng lại lắm
mà cám ơn lời khen của chị ở trên nhé hehe , em còn ngố lắm :D
chồng chị có vẻ không quá cao :-/
Tiêu chuẩn chồng của chị là cao tầm thước, người đầy đặn phúc hậu phương phi 1 tí. Không biết có ứng với trên lá số không. Chị chắc là lấy chồng xa em nhỉ vì có lưu hà. Con cái thì như em nói chị cần lưu ý vấn đề gì. Sau này tiền do chị tự làm ra hay sao, có được nhờ chồng không. Em có thể cho chị lời khuyên về công việc được không. Hiện tại thì chị đang làm trái nghề mà vẫn thấy mông lung quá.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, thuanduongbattu
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

12010277 đã viết: 01:12, 06/12/19
tâm an van sự an đã viết: 17:26, 05/12/19
nanana2109 đã viết: 17:22, 05/12/19
Theo như mọi người nhận xét thì mình có tính cách nhẹ nhàng, phúc hậu, thích làm việc thiện, hay thương người, có cái nhìn lúc dễ lúc khó, lành tính, yêu thương và trân trọng gia đình. Bề ngoài được mọi người bảo là phúc hậu, có gương mặt tròn và thân hình đầy đặn.
Ui, chúc mừng chị đã quay vào ô Đào hoa, nhiều người thích. Nghe chị miêu tả thôi, e đã thấy mến rồi ý. Chắc chị nhiều người theo đuổi lắm đúng không ạ?
Thiên lương đắc, tử tức md kinh khủng lắm. Đề nghị mua bảo hiểm hãng anh trước khi đụng phải bạn chủ thớt.
Nghe bảo dạo này bác bán bảo hiểm tốt lắm, ra lên đây chào hàng à
Được cảm ơn bởi: 12010277, koollee
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Hungternopil đã viết: 14:53, 06/12/19
tâm an van sự an đã viết: 17:26, 05/12/19

Ui, chúc mừng chị đã quay vào ô Đào hoa, nhiều người thích. Nghe chị miêu tả thôi, e đã thấy mến rồi ý. Chắc chị nhiều người theo đuổi lắm đúng không ạ?
Thiên lương đắc, tử tức md kinh khủng lắm. Đề nghị mua bảo hiểm hãng anh trước khi đụng phải bạn chủ thớt.
Bác hữu duyên chém hộ em về ca của chị kia đi. Heheh ~X(
Được cảm ơn bởi: koollee, Hungternopil
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

nanana2109 đã viết: 17:09, 05/12/19 Em chào các anh chị, em mới tham gia diễn đàn. Em có post lá số của mình lên đây, mong hữu duyên được mọi người luận giải cho. Em sinh ngày 21/09/1992 âm lịch, giờ sinh 18h45'. Em cảm ơn mọi người rất nhiều ạ.
Hình ảnh
Mình chỉ là lùn nhân thôi, chẳng dám bép xép. Nhưng mà ưng cái bụng chủ nhân lá số này thật. Vừa khôn khéo lại lương thiện phúc hậu quá, xinh gái nữa [-O<
Nếu bố mẹ bạn mà cao, thì bạn phải cao đến 1m7 chứ chẳng vừa, nhưng gen di truyền được có tầm 1m62.
Xin lỗi vì đã chen lấn sân si trong topic của bạn. Chúc bạn sớm giải đáp được thắc mắc nhé :-h
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

12010277 đã viết: 15:00, 06/12/19
Hungternopil đã viết: 14:53, 06/12/19

Bác hữu duyên chém hộ em về ca của chị kia đi. Heheh ~X(
được bác số 77 nhờ nói hộ, tôi xin chuyển lời của bác 77 như sau: (gớm, các bố cứ thích gái thôi)
một phụ nữ có lá số này phải tự tay mà làm mà ăn, không nhiều may mắn. nên sớm xa quê lập nghiệp thì nổi danh mà thiên hạ biết tới. Ý chí và nghị lực được đặt lên hàng đầu, chúng ta chiến thắng môi trường hoàn cảnh như con người đắp đập thủy lợi để điều hòa nguồn nước vậy. Nếu làm được vậy thì thành công không nhỏ đâu.
hướng chinh phục : là hướng tây , tây nam, nam. hoặc đông nam. đều là các hướng có thể ổn thỏa.
phụ nữ mệnh thân đều lập ở tứ mộ là sửu mùi trong thìn tuất sửu mùi thì cứ xa nhà là được, sớm có chuyện di chuyển xa quê từ nhỏ.
giáp thai giáp tọa có tài, giáp long giáp phượng ra ngoài nổi danh, mệnh không có sát tinh thì đi ra ngoài được tốt, không vấn đề. mệnh có sát tình thì ra ngoài vong mạng. xét trường hợp ở đây là tốt
phúc ngộ triệt, phụ mẫu ngộ triệt, bé có thể xa cha, hoặc xa mẹ, về quê hay gặp nhiều trắc trở, khó trụ ở quê nhà.
mệnh thiên lương, thiên lương là người già, là người sống tốt nhưng cơ bản đã có nói:
nước trong không có cá, người tốt quá không ai chơi.
rất bất ngờ là chủ lá số thò mặt lên thì đông người làm quen thế.
mệnh thiên lương thì là người phúc hậu, nói có cái đẹp phúc hậu, đẹp dịu dàng thì có, còn cái nói là đẹp sắc sảo hay quyến rũ chết người thì no and never. cái cằm có thể hơi vuông, rộng một chút.
người mà mệnh có xương khúc là người vừa có năng khiếu học tập và sự tự giác. tự học thành tài, học giỏi mà cha mẹ không phải dục, ép hay gò vào nếp. chắc chắn ăn ở sạch sẽ, có khi ngày tắm hai lần cũng nên.
xương khúc là kẻ đa tình, vườn xuân ong bướm một mình tung tăng.
người khúc xương yêu rất hay, rất phẩm vị. họ thích một tình yêu romantic (có ngây thơ quá không nhỉ), có thể làm quen một lúc vài người và trong bó đũa chọn một cột cờ. họ nghĩ về tương lai, chọn một người đàn ông cho mình.
xương khúc là người khéo ăn khéo nói, môi hơi mỏng, ăn mặc giản dị mà gọn gang, giống kiểu dân văn phòng vậy ở các công ty lớn, gọn gàng mà tôn lên vẻ đẹp của mình.
hoa cái diễm lệ điểm trang, hóa lộc tính khí dịu dàng tinh anh.
một người có hóa lộc ở mệnh là một người biết hưởng thụ, biết thêm nét thi vị vào trong tình yêu, biết mua hoa cắm lọ để trên bàn phòng khách. cơ bản là khá hay đó.
một con người như vậy văn hay chữ tốt, khéo ăn khéo nói lại thiện lương thì được nhiều người thích, nhất là những người càng có tuổi càng chấm điểm cao.
thiên lương nguyệt đức chiếu kề, người là đạo sĩ, kẻ là tăng nhân.
bạn sẽ có xu hướng về tôn giáo để tĩnh lặng. tại sao vậy?
thiên lương là sao về người già, tính của thiên lương là thích giúp đỡ người khác, như một mẹ lớn luôn chăm sóc đàn con. thiên lương cuộc đời trước 40 luôn gặp chuyện khó để họ tự xử lý, đi qua, và khi 40 họ thấy cuộc đời hư ảo mông lung, và dần có xu hướng tâm thiện, hành thiện như những bậc chân tu đáng kính.
chính vì những cái tốt đó mà chẳng ai muốn dây vào, với cái xã hội hiện đại này, với một xã hội mà lịch sử là của chiến tranh, sự tranh đoạt thì cái tốt đó khó không thể hòa vào dòng chảy lũ lụt của kim tiền và quyền lực.
nữ phục binh như mang vũ khí bên mình, cũng có những mưu mô đó, nhưng chỉ trong suy nghĩ nhưng khi bực mình, nhưng hóa lộc vẫn giỏi cho sự che giấu, nguyệt đức vẫn kìm hãm nó lại. cái xấu ai cũng có, và không để nó phát tác ra thì ok thôi.
một con người có nội tâm vừa muốn được yêu, vừa yêu người đã khó hợp quần, thì ra ngoài cũng chẳng lắm bạn bè đâu. một con người thông minh như chủ lá số thì đúng là bên ngoài phát huy hết được cái thông minh của mình nhưng lại kiểu yêu người này nhớ người xưa. phải đi xa rồi cảm thấy khó nói chuyện nên ngày một ít bạn, thì càng kích phát cái tăng đạo chi ý trong bản tính mình ra - sự vô vi, thoát tục của mình.
cơ linh hội tụ thì đầu óc đôi khi sẽ nóng lên mất kiểm soát khi thấy mình thật khó dụ hợp trong cái xã hội, sự bất mãn sẽ xuất hiện sớm thôi.
chính cái tính tốt mà không hợp thời, đi xa mà áp lực khiến chủ số ở ngoài dần trở nên đa nghi, có đủ mưu kế nên cũng không nể sợ ai đâu, sẽ không chủ động công kích nhưng nếu động vào cũng thuộc loại ghê gớm, đủ cả dương mưu lẫn âm mưu để xử lý tình hình. (hiển nhiên là bà này không giỏi bán hàng như bác số 77 rồi).

mệnh lục hại với nô, thì trước năm 33 tuổi, khi sang cung thân việc vui chơi hay quan hệ với bạn bè mang lại nhiều cái hại hơn lợi. sau 33 tuổi thì sẽ ổn hơn, di (thân) ngộ quang quí, có hồng loan, giáp tử phủ, khoa quyền, giáp thai tọa thì ắt sẽ hiển quý vì tính tốt của mình.

cung quan lộc có thái dương (M) tức là đi học thì gặp giáo viên giỏi, đi làm gặp xếp tốt, bản thân công việc cũng là việc đi lại nhiều.
nếu học về bác sĩ phẩu thuật hoặc học về luật để giúp người, giúp đời thì rất tốt.
trong công việc có người hơn tuổi giúp đỡ và quý mến, mình cũng là quý nhân giúp đỡ người khác. tuy vậy, do bản tính tốt đẹp nên luôn cảm giác không thích hợp với môi trường làm việc. luôn thấy chán và không hài lòng với công việc mình có.
thái dương ngộ hỏa , hình, thiên cơ ngộ linh - bạn nên chú ý về kiểm soát cảm xúc, khám các bệnh liên quan tới đầu. đây là dấu hiệu khó kiểm soát cảm xúc, hỏa quá vượng dẫn đến các bệnh nan y, đặc biệt là dễ bị K.

cung tài bạch có thái âm quản tài điền thì giàu có. có thanh long, quan đới - khi kiếm tiền có sự uy nghiêm, có cái nét của học hành, có thể buôn thuốc thang. tuy vậy thiên không cư tài thì không thể giàu lớn được.

cung điền trạch có vũ khúc - tử, tích cóp nhà đất, nhà đất hay nhờ người đứng tên. đường phù - bạch hổ, có chút trắc trở chuyện giấy tờ, nhà dễ có ma(cái này là các thầy về tâm linh nhé - tui không nói vậy). hóa kị ở điền là việc giữ được điền trạch, cũng là cách hay có tranh chấp với hàng xóm. hóa kị cũng chỉ việc nếu mua chung nhà đất dễ dẫn tới kiện tụng mệt mỏi. do đó, khi mua nhà đất nên chọn kĩ càng người đứng tên hộ.
hoa cái cư điền thì nhà cao cửa rộng, người giúp việc nhiều. nhà cửa là nơi buôn bán, khách qua lại nhiều (nên nhờ người đứng tên cho kinh doanh). khoa quyền chiếu về điền, ít nhất có 2 mảnh đất.

phúc đức ngộ triệt, có sự cách trở với họ hàng, xa quê thì tốt - xem lại tư vấn ở trên. có thiên khôi gặp triệt - chú ý hay bị chấn thương vùng đầu, dễ để lại sẹo. phúc đức đất mộ, mồ phả đang phát tốt. được người âm phù trợ mạnh, tuy vậy quý nhân là người trong họ có giúp đỡ thường không đúng lúc, dù sao cũng nên cảm ơn họ mà vui vẻ nhận lấy (quý nhân là người trẻ tuổi nhé).

chuyện tình cảm, người thiên lương thường kém vì có cự môn. ở đây ngộ tuần giảm xấu cho cung phu + cung tử, và đại vận 33-42, tuần vẫn tốt, hehe.
có tuần tức tình cảm phải vài lần yêu mới có người hợp ý mà lập gia đình.
lộc tồn cư phu , tiền của tích cóp chồng giữ, chia tay là chồng đá bay đít ra ngoài ngay. không tích được tiền của đâu, nên chú ý làm quả quỹ riêng như cung điền kia chỉ dẫn, để có gì còn răn đe hạt nhân với chồng nhé.
chồng là người khéo ăn nói, giỏi nhẫn nhịn nhưng bất đồng quan điểm lớn. tuy vậy cái tốt là sống với chồng ngày nhiều kinh nghiệm, tích cóp sự hiểu biết và đồng cảm cho nhau là cái tốt. chồng cũng có danh có tiếng và ngày càng béo hơn. có bất đồng thì cùng lắm ly thân nhè nhẹ chứ không chia tay đâu mà lo, hé hé.
chuyện con cái thì con sẽ có chút buồn phiền lo lắng chuyện con cái chậm muộn, nhưng con cái sẽ khỏe, có chút tín tâm, có thể theo đạo.

về cung tật ách thì hay gặp chuyện tranh cãi về pháp luật, bệnh liên quan tới cao huyết áp, tế bào K. bạn là người tốt tính, ít khi hại ai bao giờ, cũng thích chuyện thờ cúng, lễ bái. khi gặp bệnh hay khó luôn bình tĩnh, học rộng hiểu nhiều, tự tìm hiểu học thêm và muốn chính tay giải quyết vấn đề.
tật như thế này đám ma phải to, nhiều bàn ghế, có sư sãi đông đảo tụng niệm, âu là một cái chết rất đẹp. .....

thế là số đẹp rồi nhớ. à - cái này là lời bác 77, em ra ngoài chè chén tí, bác số xem nốt vòng vận cho chị ấy, để chị ấy yên tâm lấy chồng nèo.
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, Gnartuht, anhthu5993, koollee, nanana2109, 12010277, thanh163, laicoi, ntpt879
Đầu trang

Gnartuht
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Gnartuht »

Khen cho bài viết có tâm!
Được cảm ơn bởi: nanana2109
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gnartuht đã viết: 18:25, 06/12/19 Khen cho bài viết có tâm!
Đúng mới tính tiền chứ, đang bị chê
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, 12010277
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Hungternopil đã viết: 18:50, 06/12/19
Gnartuht đã viết: 18:25, 06/12/19 Khen cho bài viết có tâm!
Đúng mới tính tiền chứ, đang bị chê
Ai dám chê...vote ban ngay & luôn 🦋
Được cảm ơn bởi: nanana2109, koollee
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”