HỮU DUYÊN: EM RẤT MONG CAO NHÂN CÓ THỂ LUẬN GIẢI GIÚP EM LÁ SỐ MỆNH NỮ THIÊN LƯƠNG CÓ VŨ KHÚC CƯ ĐIỀN Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nanana2109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: HỮU DUYÊN: EM RẤT MONG CAO NHÂN CÓ THỂ LUẬN GIẢI GIÚP EM LÁ SỐ MỆNH NỮ THIÊN LƯƠNG CÓ VŨ KHÚC CƯ ĐIỀN Ạ

Gửi bài gửi bởi nanana2109 »

lieutrai đã viết: 12:24, 25/12/19
nanana2109 đã viết: 18:18, 09/12/19 Dạ. Khôn ngoan không lại với trời ^^. Em chắc chắn sẽ lên lại diễn đàn để nghiệm lý. Hứa là sẽ làm nha anh Giao Chỉ.
Một lần nữa em xin dành lời cảm ơn sâu sắc đến 2 anh nguoigiaochi, Hungternopil cùng em thuanduongbattu đã nhiệt tình luận giải lá số của em. Nếu mọi người không còn điều gì nhắn nhủ thì em xin dừng topic ở đây.
Vào một ngày đẹp trời nào đó, em sẽ quay lại và lúc đó hi vọng mọi người còn ở lại với diễn đàn. Chúc mọi người nhiều may mắn và niềm vui.
Em Nanana2109 <3

Chị nananan còn trên diễn đàn không? Nhìn lá số là thấy xinh gái rùi? Dạo này chị còn tìm hiểu tử vi không zợ :))
Hi em, vui vì được biết em. Nick chị vẫn còn trên diễn đàn nên có gì cũng báo về mail nè.
Không biết em có hứng thú gì với lá số của chị không ^^
Đầu trang

lieutrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: HỮU DUYÊN: EM RẤT MONG CAO NHÂN CÓ THỂ LUẬN GIẢI GIÚP EM LÁ SỐ MỆNH NỮ THIÊN LƯƠNG CÓ VŨ KHÚC CƯ ĐIỀN Ạ

Gửi bài gửi bởi lieutrai »

nanana2109 đã viết: 15:57, 25/12/19
nanana2109 đã viết: 18:18, 09/12/19 Dạ. Khôn ngoan không lại với trời ^^. Em chắc chắn sẽ lên lại diễn đàn để nghiệm lý. Hứa là sẽ làm nha anh Giao Chỉ.
Một lần nữa em xin dành lời cảm ơn sâu sắc đến 2 anh nguoigiaochi, Hungternopil cùng em thuanduongbattu đã nhiệt tình luận giải lá số của em. Nếu mọi người không còn điều gì nhắn nhủ thì em xin dừng topic ở đây.
Vào một ngày đẹp trời nào đó, em sẽ quay lại và lúc đó hi vọng mọi người còn ở lại với diễn đàn. Chúc mọi người nhiều may mắn và niềm vui.
Em Nanana2109 <3

Chị nananan còn trên diễn đàn không? Nhìn lá số là thấy xinh gái rùi? Dạo này chị còn tìm hiểu tử vi không zợ :))
Hi em, vui vì được biết em. Nick chị vẫn còn trên diễn đàn nên có gì cũng báo về mail nè.
Hứng thú thì đương nhiên có. Nhưng trình em gà, không giỏi luận đoán. Chỉ biết sau này chị sẽ rất khá :-?
Được cảm ơn bởi: nanana2109
Đầu trang

nanana2109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lieutrai đã viết: 16:39, 25/12/19
nanana2109 đã viết: 15:57, 25/12/19

Hứng thú thì đương nhiên có. Nhưng trình em gà, không giỏi luận đoán. Chỉ biết sau này chị sẽ rất khá :-?
Hứng thú thì tiếc chi 1 vài lời vàng ngọc em nà ^^. Cảm ơn em nhiều nếu có dành cho chị đôi lời nha.
Tử vi là để nghiệm lý nữa. Mỗi người 1 cách xem, 1 cách luận đoán khác nhau theo ý kiến chủ quan của từng người, nên chị cũng mong nhận được những lời góp ý để sau này chị có thể chiêm nghiệm lại.
Còn em nói khá thì không biết khá về mặt gì ha?
Đầu trang

nanana2109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hơn 1 năm rồi em mới quay lại diễn đàn. Có ai cmt trên post em còn ở trên này không ạ ^^
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

nanana2109 đã viết: 17:09, 05/12/19 Em chào các anh chị, em mới tham gia diễn đàn. Em có post lá số của mình lên đây, mong hữu duyên được mọi người luận giải cho. Em sinh ngày 21/09/1992 âm lịch, giờ sinh 18h45'. Em cảm ơn mọi người rất nhiều ạ.
Hình ảnh
Lá số này đã lấy chồng chưa vậy tính thiên lương hiền nhưng hơi cành cao lại có lộc tồn cô quả cư phu gặp tuần cự môn toàn ám tinh muộn chồng bố mẹ có vấn đề gì không
Đầu trang

nanana2109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 23:34, 24/07/21
nanana2109 đã viết: 17:09, 05/12/19 Em chào các anh chị, em mới tham gia diễn đàn. Em có post lá số của mình lên đây, mong hữu duyên được mọi người luận giải cho. Em sinh ngày 21/09/1992 âm lịch, giờ sinh 18h45'. Em cảm ơn mọi người rất nhiều ạ.
Hình ảnh
Lá số này đã lấy chồng chưa vậy tính thiên lương hiền nhưng hơi cành cao lại có lộc tồn cô quả cư phu gặp tuần cự môn toàn ám tinh muộn chồng bố mẹ có vấn đề gì không
Dạ em cảm ơn anh. Anh nói chuẩn ạ.
Em thì chuẩn bị lấy chồng ạ, vài tháng nữa. Em vào lại đây để nghiệm lại 1 số điều mà các anh trên đây từng luận giải ạ ^^
Bố mẹ em thì vẫn sống với nhau nhưng mà cũng khắc khẩu, giờ cũng đỡ hơn. Chỉ có là sức khỏe bố mẹ em hơi yếu ạ.
Không biết cuộc sống sau này của em có phải lo nghĩ nhiều về tiền bạc hay tinh thần gì không ạ. Nếu anh hữu duyên vào đây thì hi vọng cho em đôi lời nhé ạ. Em cảm ơn anh
Được cảm ơn bởi: gkld16h6mrj
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Nếu lá số này thì đường công danh tiền bạc của bạn khá thuận lợi vì thái dương chủ quan lộc đóng đúng cung quan thái âm chủ tiền đóng đúng cung tài mệnh lại văn xương văn khúc đồng cung được giáp tả hữu là có thực tài và có công danh trước trắc học khá giỏi vì xương khúc đồng cung có tả hữu hai bên là được người giúp đỡ nữa chỉ là cha mẹ có thất sát địa không kiếp thiên mã thì nhẹ là hai ông bà mỗi người một giường hoặc mỗi người một nơi và đường chồng cự môn ám tính lộc tồn kia cô thần quả tú sợ không phải một đời chồng mệnh lại có bộ thai phục vượng tướng thì thường nhẹ là ăn kem trước cổng hai là bị làm mẹ đơn thân vì gặp sở khanh hoặc đến lúc cưới lại bỏ nên cẩn thận, Lá số này đi nước ngoài chưa hay định cư ở nước ngoài không thân cư thiên di khá mạnh nên có khả năng đi là cao
Được cảm ơn bởi: nanana2109
Đầu trang

nanana2109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 21:00, 26/07/21 Nếu lá số này thì đường công danh tiền bạc của bạn khá thuận lợi vì thái dương chủ quan lộc đóng đúng cung quan thái âm chủ tiền đóng đúng cung tài mệnh lại văn xương văn khúc đồng cung được giáp tả hữu là có thực tài và có công danh trước trắc học khá giỏi vì xương khúc đồng cung có tả hữu hai bên là được người giúp đỡ nữa chỉ là cha mẹ có thất sát địa không kiếp thiên mã thì nhẹ là hai ông bà mỗi người một giường hoặc mỗi người một nơi và đường chồng cự môn ám tính lộc tồn kia cô thần quả tú sợ không phải một đời chồng mệnh lại có bộ thai phục vượng tướng thì thường nhẹ là ăn kem trước cổng hai là bị làm mẹ đơn thân vì gặp sở khanh hoặc đến lúc cưới lại bỏ nên cẩn thận, Lá số này đi nước ngoài chưa hay định cư ở nước ngoài không thân cư thiên di khá mạnh nên có khả năng đi là cao
Dạ có học giỏi ạ, đi thi hay được điểm cao, học lực top đầu của lớp, có nhiều giấy khen và bằng khen trong thi cử
Vì đặc thù cv của bố nên bố có nhiều khoảng thời gian xa nhà, đúng là thưc tế thì mỗi người 1 giường nhưng mà càng lớn tuổi ông bà càng hiểu nhau và không cãi nhau nữa, giờ cũng tương đối là tình cảm. Bm e rất lo cho con cái và mục tiêu trong cs của ông bà là con cái ngoan ngoãn nên dành toàn bộ sự chú ý vào con.
Em từng đi du lịch nước ngoài vào năm 2019,
Em chuẩn bị lấy ck nhưng ck là người khá đặc biệt, cv không giống người bình thường, cũng chưa từng lập gđ như 1 anh từng nói ở trên. Ck cũng không khá giả, nếu không muốn nói là hơi nghèo, thua tuổi em ạ. Em cũng xuất thân bình thường, cũng chưa có tài sản tích luỹ, công việc hành chính bình thường, k đòi hỏi chuyên môn cao. Tính em an phận nên e chỉ muốn là mẫu phụ nữ của gia đình. Học lực tuy giỏi nhưng làm việc ở mức độ bình thường thôi ạ
Hồi nhỏ em từng bị quây rối ở mức độ chưa quá nghiêm trọng nhưng mà làm em có phòng thủ với đàn ông, kiểu sợ ấy ạ. Em truyền thống nên cũng chưa có mấy điều như anh nói
Em có đôi lời gửi đến anh. Em cảm ơn anh nhiều ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”