Lá số có xu hướng đồng tính

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoanglong199
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số có xu hướng đồng tính

Gửi bài gửi bởi hoanglong199 »

Chia sẻ thật với mọi người, em là nam nhưng có xu hướng đồng tính, không thích nữ. Thật sự để nói ra chuyện này rất là ngại. Nhiều khi cũng trách ông trời sao lúc sinh ra không cho mình là con gái luôn cho đỡ khổ. Dạo gần đây em cũng hay buồn và suy nghĩ nhiều, chưa biết đối diện với tương lai sau này ra sao, bố mẹ em cũng đã ngoài 50 rồi, không biết sau này có báo hiếu đc không. Mong mọi người đi qua cho em vài lời khuyên và xem giúp em liệu sau này em có nhận con nuôi hoặc nhờ mang thai hộ được không ?. Em cũng sợ sau này về già cô đơn lẻ bóng lắm ạ
Hình ảnh
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số có xu hướng đồng tính

Gửi bài gửi bởi KMD »

Ta không nên trách ông trời hoặc trách số phận vì nó thật ra chỉ là "tánh không duyên khởi" mà thôi.

Thay vì ta "buồn và suy nghĩ nhiều, chưa biết đối diện với tương lai sau này ra sao" thì ta nên niệm bố mẹ với tâm chân thành. Đây cũng là 1 cách để ta báo hiếu bố mẹ vậy.
Được cảm ơn bởi: hoanglong199
Đầu trang

hoanglong199
Mới gia nhập
Mới gia nhập

KMD đã viết: 06:45, 06/12/19 Ta không nên trách ông trời hoặc trách số phận vì nó thật ra chỉ là "tánh không duyên khởi" mà thôi.

Thay vì ta "buồn và suy nghĩ nhiều, chưa biết đối diện với tương lai sau này ra sao" thì ta nên niệm bố mẹ với tâm chân thành. Đây cũng là 1 cách để ta báo hiếu bố mẹ vậy.
Dạ cháu cảm ơn những lời khuyên nhủ của bác nhiều lắm. Hiện tại cháu vẫn còn đang học đại học, cháu cũng mong tốt nghiệp xong được làm công việc mình yêu thích, kiếm được đồng tiền nuôi bản thân cho bố mẹ đỡ phải lo lắng.
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Hi em,
Nếu đúng ngày sinh tháng đẻ, số em RẤT DỄ có con nuôi và nó sẽ đối tốt với em.
Cố gắng lên nhé,
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

Bạn học có giỏi không ? Bạn nghĩ mình có thông minh không ? nam mệnh thiên đồng - thiếu âm ăn thằng hoá kị hãm ! Đây có phải là dấu hiệu của 1 tử tưởng không bình thường ?
Đầu trang

hoanglong199
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguoigiaochi đã viết: 21:24, 06/12/19 Hi em,
Nếu đúng ngày sinh tháng đẻ, số em RẤT DỄ có con nuôi và nó sẽ đối tốt với em.
Cố gắng lên nhé,
Dạ em cảm ơn
Mong anh có thể xem giúp em khoảng năm bao nhiêu tuổi em lập con nuôi thì ổn ạ.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Em coa xu hướng hay thích bạn nam rồi?

Ls này tuy thông minh nhưng ko xuất sắc, thi cử cũng dưới mức học..

Đại vận hiện tại cũng cố gâng học thôi nhưng nhiều áp lực.

Người ôm kỵ rang hổ ở thế tử rhif tâm tư sâu kín lắm.
Đầu trang

hoanglong199
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nmtuan93 đã viết: 21:32, 06/12/19 Bạn học có giỏi không ? Bạn nghĩ mình có thông minh không ? nam mệnh thiên đồng - thiếu âm ăn thằng hoá kị hãm ! Đây có phải là dấu hiệu của 1 tử tưởng không bình thường ?
Dạ lực học của em thuộc ở mức khá giỏi, trên lớp em tiếp thu kiến thức chậm, không phải thuộc dạng thông minh nhanh nhạy. Ngày bé thì em học kém lắm ạ, nhưng không hiểu sao càng lớn sức học càng ngày càng tăng, thấy bạn bè học giỏi mình cũng muốn cố gắng được như họ. Em cũng may mắn đỗ được trường đại học top ở Hà Nội, hiện đang theo ngành kế toán tài chính. Nhưng mà thú thực không biết vì sao em lại thích những công việc liên quan đến nghệ thuật hơn ( ca hát, thiết kế, nhảy múa...)
Đầu trang

Phanh phành phạch
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Phanh phành phạch »

hoanglong199 đã viết: 21:53, 06/12/19
Nmtuan93 đã viết: 21:32, 06/12/19 Bạn học có giỏi không ? Bạn nghĩ mình có thông minh không ? nam mệnh thiên đồng - thiếu âm ăn thằng hoá kị hãm ! Đây có phải là dấu hiệu của 1 tử tưởng không bình thường ?
Dạ lực học của em thuộc ở mức khá giỏi, trên lớp em tiếp thu kiến thức chậm, không phải thuộc dạng thông minh nhanh nhạy. Ngày bé thì em học kém lắm ạ, nhưng không hiểu sao càng lớn sức học càng ngày càng tăng, thấy bạn bè học giỏi mình cũng muốn cố gắng được như họ. Em cũng may mắn đỗ được trường đại học top ở Hà Nội, hiện đang theo ngành kế toán tài chính. Nhưng mà thú thực không biết vì sao em lại thích những công việc liên quan đến nghệ thuật hơn ( ca hát, thiết kế, nhảy múa...)
Do tấu thư đường phù cung tật chăng :-?
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

hoanglong199 đã viết: 21:53, 06/12/19
Em chưa chắc đã gay đâu nhé anh nhìn vận đang ăn con xương khúc mà mệnh có hoá kị, xương khúc là học giỏi nhưng húc đầu vào con hoá kị thì nó biến đổi thảnh phá cách.
Húc đầu Đà la, linh tinh nữa
Xương khúc tượng trưng cho văn nhạc hoạ loại này, em cứ từ từ nhé qua 23 tuổi đổ ra thì mới nhìn nhận lại nhé em, chưa chắc đã gay gì đâu :-?

Mệnh có sao âm tính hơi nhiều cũng không phải sao kiểu cứng cỏi nữa.
Thiên đồng - thiếu âm - hoá kị đi vận xương khúc.

Rồi cặp đà la mờ ám không rõ ràng rồi húc đầu con linh tinh thể hiện sự nhảy nhót không ổn đinh nữa :-?
Sửa lần cuối bởi Nmtuan93 vào lúc 22:06, 06/12/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”