Chồng lá số này có phải là CEO?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Chồng lá số này có phải là CEO?

Gửi bài gửi bởi happymap »

gold đã viết: 12:48, 08/12/19 Thế thì phải tư từ theo hạn thì khả năng bị lừa cũng cao đó =))
Gieo thử quẻ dịch xem sao

E cám ơn anh, lừa em thì chỉ có em yêu mới lừa dc em nên anh yên tâm, e k dễ bị lừa đâu hí hí..
E còn vương vấn người cũ, chưa kịp yêu anh này nên là thôi vạn sự tuỳ duyên anh, khi nào ổng hỏi cưới thì e nhờ anh coi 1 quẻ nha, em chỉ sợ dắt e đi du lịch r xử e luôn thôi :(( :((
Chắc e đi chơi 1 mình cho an toàn quá
Được cảm ơn bởi: gold
Đầu trang

gold
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gold »

Chí phải nữ mệnh thân đắc cách sat phá tham thì em chả lừa người ta thì thôi chứ ai lừa đc em =))
Được cảm ơn bởi: happymap
Đầu trang

danghuy899
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi danghuy899 »

Chồng có cách cục làm người mẫu, đúng số thì bạn đang quen một mỹ nam từ 2018
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

gold đã viết: 13:38, 08/12/19 Chí phải nữ mệnh thân đắc cách sat phá tham thì em chả lừa người ta thì thôi chứ ai lừa đc em =))
Dạ e cũng phải xác nhận là cái anh TQ em yêu là ảnh bị em lừa đó anh, 😂😂 E thích người ta trước =))
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

danghuy899 đã viết: 13:51, 08/12/19 Chồng có cách cục làm người mẫu, đúng số thì bạn đang quen một mỹ nam từ 2018
Trời ban làm mình hết hồn á,nhưng mà người minh yêu trong năm này chắc làm người mẫu dc luôn vì 1 là cao trên 1.8 m, 2 là mặt rất phúc hậu. End năm 2019 rồi bạn ah..
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

Bạn may mắn vì có cung phúc quá đẹp. Nhưng hạn năm nay vào cung tử dính không kiếp lại thêm thiên diêu, theo mình bạn nên cẩn thận chuyện trai gái thì hơn.
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Kilimanjaro đã viết: 14:25, 08/12/19 Bạn may mắn vì có cung phúc quá đẹp. Nhưng hạn năm nay vào cung tử dính không kiếp lại thêm thiên diêu, theo mình bạn nên cẩn thận chuyện trai gái thì hơn.
Phúc đẹp có làm ăn dc gì k bạn, số mình cô đơn, Toàn dính đàn ông bận với bịu tối ngày, chán quá luôn k hiểu phúc là phúc kiểu gì nữa chứ mình thấy chán r, mình k thích đàn ông bận bịu huhu..
Chuyện trai gái chắc nó cũng k có thời gian quá b ơi 😂😂 🥺🥺
Được cảm ơn bởi: gold
Đầu trang

gold
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gold »

happymap đã viết: 22:11, 10/12/19
Kilimanjaro đã viết: 14:25, 08/12/19 Bạn may mắn vì có cung phúc quá đẹp. Nhưng hạn năm nay vào cung tử dính không kiếp lại thêm thiên diêu, theo mình bạn nên cẩn thận chuyện trai gái thì hơn.
Phúc đẹp có làm ăn dc gì k bạn, số mình cô đơn, Toàn dính đàn ông bận với bịu tối ngày, chán quá luôn k hiểu phúc là phúc kiểu gì nữa chứ mình thấy chán r, mình k thích đàn ông bận bịu huhu..
Chuyện trai gái chắc nó cũng k có thời gian quá b ơi 😂😂 🥺🥺
Đàn ông có tiền có sự nghiệp thì phải bận chứ =)) ko lẽ yêu mấy anh công tử nhà giàu tiền tiêu thả ga thừa time đi chơi bời chăm sóc bạn gái :>
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

gold đã viết: 22:14, 10/12/19 [
Đàn ông có tiền có sự nghiệp thì phải bận chứ =)) ko lẽ yêu mấy anh công tử nhà giàu tiền tiêu thả ga thừa time đi chơi bời chăm sóc bạn gái :>
[/quote]
Hic anh ơi e đang tủi thân lắm đây..Đúng là ghét của nào trời trao của đó mà.K hiểu e ăn ở sao mà cứ lặp đi lặp lại những chuyện như vầy..
Sau này lấy chồng chắc chồng tối ngủ nó ôm cái laptop ngủ còn e ôm con chó ngủ quá. 🥺🥺🥺
Anh coi dc thằng chồng e là thằng nào k anh? Phải qua bao nhiêu mối tình nữa e mới gặp dc duyên nợ hả anh.. e k thích người bận bịu rồi đó, e bực lắm rồi hux..
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Sau khi suy nghĩ thấu đáo em nghĩ thôi chắc là mình nên yêu người nào đó có thời gian dành cho mình.
Anh này mới hôm qua nói vs e là ảnh coi e như gia đình của ảnh, abcdef đồ, hôm nay đang nói chuyện thì chụp hình cái laptop nói bận làm việc r biến luôn y như chết rồi k bằng vậy á, quá đáng lắm luôn Huhu..
Em buồn quá, e muốn lấy chồng, mọi người có thể xem dùm em rốt cục e có lấy dc chồng k vậy, huhuu.. Tình duyên e trắc trở quá.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”