Chồng lá số này có phải là CEO?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
gold
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Chồng lá số này có phải là CEO?

Gửi bài gửi bởi gold »

happymap đã viết: 22:56, 10/12/19 Sau khi suy nghĩ thấu đáo em nghĩ thôi chắc là mình nên yêu người nào đó có thời gian dành cho mình.
Anh này mới hôm qua nói vs e là ảnh coi e như gia đình của ảnh, abcdef đồ, hôm nay đang nói chuyện thì chụp hình cái laptop nói bận làm việc r biến luôn y như chết rồi k bằng vậy á, quá đáng lắm luôn Huhu..
Em buồn quá, e muốn lấy chồng, mọi người có thể xem dùm em rốt cục e có lấy dc chồng k vậy, huhuu.. Tình duyên e trắc trở quá.
=)) =)) Chết cười với cô này =))
Dỗi bm nó đi chứ sợ gì =))
Được cảm ơn bởi: 12010277, happymap
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

happymap đã viết: 22:56, 10/12/19 Sau khi suy nghĩ thấu đáo em nghĩ thôi chắc là mình nên yêu người nào đó có thời gian dành cho mình.
Anh này mới hôm qua nói vs e là ảnh coi e như gia đình của ảnh, abcdef đồ, hôm nay đang nói chuyện thì chụp hình cái laptop nói bận làm việc r biến luôn y như chết rồi k bằng vậy á, quá đáng lắm luôn Huhu..
Em buồn quá, e muốn lấy chồng, mọi người có thể xem dùm em rốt cục e có lấy dc chồng k vậy, huhuu.. Tình duyên e trắc trở quá.
Okay, chồng:

1. Thành đạt
2. Có thời gian quan tâm vợ
3. Ko phải công tử bạc liêu chỉ biết tiêu

Suy ra: chồng là triệu phú già. Số cô em trắc trở thật.
Được cảm ơn bởi: happymap
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi happymap »

gold đã viết: 23:16, 10/12/19
=)) =)) Chết cười với cô này =))
Dỗi bm nó đi chứ sợ gì =))
E giận r nè anh, giận điên người luôn á... Em muốn bóp cổ chả cho chả nghẻo luôn cho r, tự dưng thấy chả khó ưa quá, e dẹp 1 tuần luônnnn, nhất định!!!!! 🥺🥺🥺
Được cảm ơn bởi: happymap
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

happymap đã viết: 23:31, 07/12/19 Em rất nghiêm túc khi hỏi về vấn đề này,rất mong nhận được sự tiên đoán của các anh chị cô chú của diễn đàn mình..
Nếu em có cơ hội lấy chồng thì sau khi lấy chắc chắn em sẽ quay lại feedback..

7.12.2019

Hình ảnh
Nhìn tử vi và tứ trụ thì chuyện tình cảm/hôn nhân của bạn dễ có người thứ 3 xem vào lắm. Đối tượng thì có học thức, sự nghiệp nhưng mối quan hệ cô đơn về tình cảm. Bạn ngẫm lại xem có ứng với 2 mối trước ko nhé.

Năm nay có tín hiệu yêu đương. Năm sau thì vẫn có biến động về tình cảm nhưng cưới xin thì chưa thấy rõ.
Được cảm ơn bởi: happymap, 12010277
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

12010277 đã viết: 23:20, 10/12/19

Okay, chồng:

1. Thành đạt
2. Có thời gian quan tâm vợ
3. Ko phải công tử bạc liêu chỉ biết tiêu

Suy ra: chồng là triệu phú già. Số cô em trắc trở thật.
Anh này còn trẻ thuộc 8x ah anh -> lại chưa phải là chồng của em hả anh.. 🥺🥺🥺 :((
Anh ơi vậy e kiếm thằng chồng già của em ở nơi nào giờ, e đang thấy cô đơn quá, năm nào em mới gặp đây anh ơi, em mong gặp chồng lắm rồi, những thằng k phải chồng e e k cần nữa huhuuhu 😓😓😓
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

rubytv đã viết: 23:30, 10/12/19 [
Nhìn tử vi và tứ trụ thì chuyện tình cảm/hôn nhân của bạn dễ có người thứ 3 xem vào lắm. Đối tượng thì có học thức, sự nghiệp nhưng mối quan hệ cô đơn về tình cảm. Bạn ngẫm lại xem có ứng với 2 mối trước ko nhé.

Năm nay có tín hiệu yêu đương. Năm sau thì vẫn có biến động về tình cảm nhưng cưới xin thì chưa thấy rõ.
Cưới xin chưa thấy rõ hả bạn, chời ơi vậy thôi yêu làm gì nữa, hic, hay là mình phải làm nico ông trời mới vừa lòng hả dạ. Bạn thấy hông, ông trời ổng cũng ít có ác lắm á. Mình già quéo r mà chưa cưới thì khi nào mới cưới dc đây bạn? Hay mình khỏi cưới luôn cho trời Phật hài lòng?!?!
Mấy cái bạn nói ứng hết đó, cô đơn lắm b ơi.. haizzz đời mình là kiếp cô đơn
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

🥺🥺🥺..
Thôi bỏ đi, huhu, 😢sắc tức thị không không tức thị sắc, em k yêu ai nữa đâu, ai có người thứ 3 4 567 gì cũng được hết á, sao cũng được, e cũng k muốn quản nữa.
Em phiền mọi người quá rồi, k có chồng cũng đâu có chết đâu! duyên phận hết rồi biết làm sao được, có lẽ e nên học cách chấp nhận từ bây giờ..Chỉ trách ông trời quá nhẫn tâm vs người như e, chẳng hiểu ông trời ổng có não k hay ổng bị mù mà nỡ lòng nào đối vs e như vậy?!
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Lời nói của những người đàn ông trong đời lá số này:
1. Bận
2. Xin lỗi
3. Bận
4. Xin lỗi
5. Bận
6. Xin lỗi
Thôi khỏi xin lỗi đi, thì anh cứ đi đi, anh đi luôn đi! 😂😂
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dạ thưa ông trời bà Phật, quan thế âm Bồ Tát, Thích Ca Mâu Ni Phật: con buông rồi đó trời Phật thoả mãn chưa? Con không thích đóng kịch nữa nhe! Đời chứ có phải đóng kịch đâu mà kịch tính nhiều quá, con hạ màn dẹp hết là dc bình an chưa??, trời Phật kiếm người khác đóng kịch dùm con nha, con xin phép bế quan! Cám ơn chư Phật đã mở lòng từ bi cho con đóng vài vở kịch cho trời Phật mua vui, 😃😅😏
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tâm an van sự an »

Chị ơi, e còn ít tuổi nhưng chị nên nghĩ lại nhé. Sao chị lôi Đức Phật, Quán Thế Âm,... vào như một cách mua vui cho câu chuyện của chị vậy ạ ? Chị đang buồn khổ thì nên tĩnh tâm lại đã.
Được cảm ơn bởi: happymap, viso222
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”