Chồng lá số này có phải là CEO?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Chồng lá số này có phải là CEO?

Gửi bài gửi bởi larsion »

happymap đã viết: 23:31, 07/12/19 Em rất nghiêm túc khi hỏi về vấn đề này,rất mong nhận được sự tiên đoán của các anh chị cô chú của diễn đàn mình..
Nếu em có cơ hội lấy chồng thì sau khi lấy chắc chắn em sẽ quay lại feedback..

7.12.2019

Hình ảnh
Xem lá số thấy có vẻ em nó sắc nước hương trời lắm. Tiện bỏ lên một tấm hình cho a xem nhân tướng được không?
Được cảm ơn bởi: happymap, Luna Rin, 12010277
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi happymap »

tâm an van sự an đã viết: 00:21, 11/12/19 Chị ơi, e còn ít tuổi nhưng chị nên nghĩ lại nhé. Sao chị lôi Đức Phật, Quán Thế Âm,... vào như một cách mua vui cho câu chuyện của chị vậy ạ ? Chị đang buồn khổ thì nên tĩnh tâm lại đã.
Chị nói nghiêm túc đó em, k có ý mua vui, c đang buồn khổ cho c á chứ k phải cho đàn ông..
Trời Phật có giận thì c vẫn nói thẳng mặt vậy thôi, làm gì c dc thì làm hehhehe.. 😂
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

larsion đã viết: 00:24, 11/12/19 [
Xem lá số thấy có vẻ em nó sắc nước hương trời lắm. Tiện bỏ lên một tấm hình cho a xem nhân tướng được không?
Chắc gì anh là thầy biết coi tướng, k tiện nhé anh,em cũng k có nhu cầu cần anh coi tướng vs coi tá.Em k phải gái ai nói gì là nghe răm rắp, đang bực mà gặp tào lao mía đao k ah!!!
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

larsion đã viết: 00:24, 11/12/19
Em hình như nhỏ tuổi hơn chị, vậy nên đừng xài “ em nó” nha e, kính lão đắc thọ :)) Tiễn khách!
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

happymap đã viết: 00:38, 11/12/19
larsion đã viết: 00:24, 11/12/19
Em hình như nhỏ tuổi hơn chị, vậy nên đừng xài “ em nó” nha e, kính lão đắc thọ :)) Tiễn khách!
Già đầu gần 30 rồi ra đường còn theo trò so tuổi để khè thiên hạ à?
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

"Thôi bỏ đi, huhu, 😢sắc tức thị không không tức thị sắc, em k yêu ai nữa đâu, ai có người thứ 3 4 567 gì cũng được hết á, sao cũng được, e cũng k muốn quản nữa.
Em phiền mọi người quá rồi, k có chồng cũng đâu có chết đâu! duyên phận hết rồi biết làm sao được, có lẽ e nên học cách chấp nhận từ bây giờ..Chỉ trách ông trời quá nhẫn tâm vs người như e, chẳng hiểu ông trời ổng có não k hay ổng bị mù mà nỡ lòng nào đối vs e như vậy?!"

"Dạ thưa ông trời bà Phật, quan thế âm Bồ Tát, Thích Ca Mâu Ni Phật: con buông rồi đó trời Phật thoả mãn chưa? Con không thích đóng kịch nữa nhe! Đời chứ có phải đóng kịch đâu mà kịch tính nhiều quá, con hạ màn dẹp hết là dc bình an chưa??, trời Phật kiếm người khác đóng kịch dùm con nha, con xin phép bế quan! Cám ơn chư Phật đã mở lòng từ bi cho con đóng vài vở kịch cho trời Phật mua vui,"

Những sự việc đến với ta mấy ngày qua là "tâm hiện thức biến" đó.

Ta phải thật buông xuống thì ta mới hiểu rõ ràng, "sắc tức thị không không tức thị sắc".
Được cảm ơn bởi: happymap
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

KMD đã viết: 07:47, 11/12/19

Ta phải thật buông xuống thì ta mới hiểu rõ ràng, "sắc tức thị không không tức thị sắc".
Em cám ơn anh, Em buông rồi mà bị dụ lại rồi anh..😇😇
Hnay Noel, e phải vật vã lăm mới bảo toàn dc tính mạng.
Tính e thích tình yêu đi theo trình tự như e sắp đặt, nhưng anh này thích đốt cháy giai đoạn. Mâu thuẫn quan điểm quá nhiều nên e đang suy nghĩ hay là thôi dẹp luôn.
Anh nay nói rất yêu e, xem e như vợ tương lai, như gia đình, nhưng mà cứ k muốn làm theo ý em, tính e lại vô cùng bảo thủ, e k thích phải làm gì khi e chưa thật sự muốn, vậy nên e rất là k thoải mái khi mỗi lần gặp là lại mâu thuẫn vì bất đồng quan điểm.
Em chưa khi nào chủ động chia tay ai, nhưng anh này có ham muốn quá mãnh liệt vs em nên làm em mệt mỏi quá anh ơi.
Anh cho e lời khuyên với, e chia tay thì lai sợ bỏ lỡ người tốt, cơ bản thì cũng khá tốt vs em, nhưng k chia tay thì e thấy ảnh phiền quá..
Được cảm ơn bởi: KMD
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

happymap đã viết: 02:59, 25/12/19
KMD đã viết: 07:47, 11/12/19

Em cám ơn anh, Em buông rồi mà bị dụ lại rồi anh..😇😇
Hnay Noel, e phải vật vã lăm mới bảo toàn dc tính mạng.
Tính e thích tình yêu đi theo trình tự như e sắp đặt, nhưng anh này thích đốt cháy giai đoạn. Mâu thuẫn quan điểm quá nhiều nên e đang suy nghĩ hay là thôi dẹp luôn.
Anh nay nói rất yêu e, xem e như vợ tương lai, như gia đình, nhưng mà cứ k muốn làm theo ý em, tính e lại vô cùng bảo thủ, e k thích phải làm gì khi e chưa thật sự muốn, vậy nên e rất là k thoải mái khi mỗi lần gặp là lại mâu thuẫn vì bất đồng quan điểm.
Em chưa khi nào chủ động chia tay ai, nhưng anh này có ham muốn quá mãnh liệt vs em nên làm em mệt mỏi quá anh ơi.
Anh cho e lời khuyên với, e chia tay thì lai sợ bỏ lỡ người tốt, cơ bản thì cũng khá tốt vs em, nhưng k chia tay thì e thấy ảnh phiền quá..
Khi "Anh nay nói rất yêu e, xem e như vợ tương lai, như gia đình, nhưng mà cứ k muốn làm theo ý em" thì ngay lúc đó chỉ chính câu nói của người ấy là có thật còn những gì trong câu nói ấy là không thật, "xem e như vợ tương lai", ngay lúc đó ta có là vợ người ấy chưa? Chỉ là tương lai mà thôi.

Tương tự như vậy, khi ta suy nghĩ 1 điều gì thì ngay lúc đó chỉ suy nghĩ của ta là thật có thôi còn cái điều ta đang suy nghĩ thì không thật vì nếu nó thật thì nó nằm ngay trước mặt ta hoặc ta đã thấy biết nó rồi.

Buông xả là buông những suy nghĩ của ta xuống và xả những dồn nén trong lòng ra. Buông xả sẽ giúp cho ta nhìn sự việc đúng như thật.
Được cảm ơn bởi: viso222, happymap
Đầu trang

tienthanhbk1102
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tienthanhbk1102 »

happymap đã viết: 23:31, 07/12/19 Em rất nghiêm túc khi hỏi về vấn đề này,rất mong nhận được sự tiên đoán của các anh chị cô chú của diễn đàn mình..
Nếu em có cơ hội lấy chồng thì sau khi lấy chắc chắn em sẽ quay lại feedback..

7.12.2019

Hình ảnh
Người đàn bà này đẹp. Nhưng tình duyên lận đận. Dễ làm vk lẽ.
Được cảm ơn bởi: happymap
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

KMD đã viết:
Khi "Anh nay nói rất yêu e, xem e như vợ tương lai, như gia đình, nhưng mà cứ k muốn làm theo ý em" thì ngay lúc đó chỉ chính câu nói của người ấy là có thật còn những gì trong câu nói ấy là không thật, "xem e như vợ tương lai", ngay lúc đó ta có là vợ người ấy chưa? Chỉ là tương lai mà thôi.

Tương tự như vậy, khi ta suy nghĩ 1 điều gì thì ngay lúc đó chỉ suy nghĩ của ta là thật có thôi còn cái điều ta đang suy nghĩ thì không thật vì nếu nó thật thì nó nằm ngay trước mặt ta hoặc ta đã thấy biết nó rồi.

Buông xả là buông những suy nghĩ của ta xuống và xả những dồn nén trong lòng ra. Buông xả sẽ giúp cho ta nhìn sự việc đúng như thật.
Hnay e đi chơi và chia tay luôn r, buồn quá chưa kịp yêu thì đành chia tay anh ah.
Người này e thấy nhân cách không tốt, đối vs em thì tốt còn với phục vụ thì như má thiên hạ, chuyện nhỏ k có gì cũng làm như người ta đốt nhà mình k bằng á anh. Có tiền có học chưa chắc là người có đạo đức.
Bản chất con người k tốt thì có tiền cũng bỏ xó.
E lại độc thân!
Buồn
Anh ơi hay là số e k chồng vậy anh?
Được cảm ơn bởi: KMD
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”