Chồng lá số này có phải là CEO?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Chồng lá số này có phải là CEO?

Gửi bài gửi bởi happymap »

Em rất nghiêm túc khi hỏi về vấn đề này,rất mong nhận được sự tiên đoán của các anh chị cô chú của diễn đàn mình..
Nếu em có cơ hội lấy chồng thì sau khi lấy chắc chắn em sẽ quay lại feedback..

7.12.2019

Hình ảnh
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Chồng lá số này có phải là CEO?

Gửi bài gửi bởi KMD »

Có cơ hội vì việc này còn tuỳ thuộc vào ý thức của ta, "tâm hiện thức biến" đó mà.
Được cảm ơn bởi: happymap
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

KMD đã viết: 04:37, 08/12/19 Có cơ hội vì việc này còn tuỳ thuộc vào ý thức của ta, "tâm hiện thức biến" đó mà.
Hi anh, em cũng bất ngờ lắm, mọi chuyện xảy ra nhanh quá, e còn chưa kịp tỉnh táo lại nữa. Em k phải ngồi tự nhiên mơ mộng đâu nhưng mà tự nhiên nó xảy ra với em đó.E k biết chuyện gì đang xảy ra với em luôn...
Anh có thể coi dùm e thử số e có chồng tới level đó không anh?
Đầu trang

gold
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gold »

Năm 2020 cưới à ? :D :D :D

Chúc mừng đồng chí đã chăn thanh công con ga rừng :D
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

gold đã viết: 12:33, 08/12/19 Năm 2020 cưới à ? :D :D :D

Chúc mừng đồng chí đã chăn thanh công con ga rừng :D
Hic anh ơi anh cho e thêm chi tiết với anh, e hoang mang quá, e k có hề chăn dắt gì anh này luôn á mọi chuyện xảy ra nhanh quá e còn chưa chuẩn bị để fall in love nữa..
gà rừng có nghĩa là gì vậy anh?
Được cảm ơn bởi: gold
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

Mình có bà chị tự nhiên được một anh zai người nước ngoài gốc á, trẻ tuổi đẹp zai, là chủ của 1 cty oil and gas to đùng ngã ngửa nhắn tin yêu thương qua whatsapp. CEO của bạn chưa là cái gì đâu. Bây giờ lừa đảo kiểu này nhiều lắm, may chưa mất đồng nào với nó.
Đầu trang

gold
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gold »

Thế thì phải tư từ theo hạn thì khả năng bị lừa cũng cao đó =))
Gieo thử quẻ dịch xem sao
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Kilimanjaro đã viết: 12:45, 08/12/19 Mình có bà chị tự nhiên được một anh zai người nước ngoài gốc á, trẻ tuổi đẹp zai, là chủ của 1 cty oil and gas to đùng ngã ngửa nhắn tin yêu thương qua whatsapp. CEO của bạn chưa là cái gì đâu. Bây giờ lừa đảo kiểu này nhiều lắm, may chưa mất đồng nào với nó.
Bạn ơi mình đâu phải gặp anh này qua mạng đâu, mình gặp ngoài đời..
Data của người này mình biết rất rõ luôn, nhưng thật ra là mình từng yêu 1 anh TQ và tính tới bây giờ vẫn chưa nguôi ngoai...
Anh này có tiền thừa lừa mình thì chắc chỉ lừa tình chứ tiền mình biết ổng có thừa bạn ah
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

Mình k coi lá số nhưng theo tình huống bạn chủ thớt mô tả thì bạn dễ bị ăn quả lừa lắm hehe. Bạn chủ thớt nhìn lại bản thân xem mình có xinh đẹp tuyệt trần không, có tài năng nổi bật không, có hiền lành đức độ hay người ta gọi là có âm đức đó. Nếu thấy mình cũng bình thường mà tự nhiên được một anh CEO từ trên trên trời rơi xuống để mắt tới thì tự hiểu rùi nhá
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Kilimanjaro đã viết: 12:54, 08/12/19 Mình k coi lá số nhưng theo tình huống bạn chủ thớt mô tả thì bạn dễ bị ăn quả lừa lắm hehe. Bạn chủ thớt nhìn lại bản thân xem mình có xinh đẹp tuyệt trần không, có tài năng nổi bật không, có hiền lành đức độ hay người ta gọi là có âm đức đó. Nếu thấy mình cũng bình thường mà tự nhiên được một anh CEO từ trên trên trời rơi xuống để mắt tới thì tự hiểu rùi nhá
Đương nhiên phải có giá trị gì đó thì người ta mới để mắt tới rồi bạn, mình k phải khoe nhưng minh thấy mình may mắn đó, k phải tự mình nhìn thấy mà người xung quanh cũng thấy. Anh này mình mới gặp mới tiếp xúc nên là khỏi bàn ha, bỏ qua 1 bên vì mình chưa có tinh cảm vì còn vương vấn người cũ, còn lại thì 1 người yêu cũ mình là PhD du học về, anh thứ 2 mình yêu thì cũng ngang CEO rồi chỉ có cái job title là khác ah, người thứ 2 mình k tiện nói cụ thể nhưng search google phát có luôn á. Còn cha này chả lừa mình kiểu gì bạn, hahha lừa mình chỉ dc cái tốn tiền, biết mình thích đi TQ chơi giờ đoi book vé cho mình đi chơi đây nè..
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”