Tại sao người này lại mắn như vậy

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Kenneth
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tại sao người này lại mắn như vậy

Gửi bài gửi bởi Kenneth »

Cô gái này là bạn cùng lớp đại học. Vừa t ốt nghiệp ra trường lại được nhận vào công ty nước ngoài , lương cao , đc đi công tác nước ngoài. Bây giờ đang quen 1 anh giai ngoại quốc giàu có con nhà danh giá.
1 chút gánh tỵ :( :(
No hiểu tại sao cô nàng may mắn như vậy
Hình ảnh
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Tại sao người này lại mắn như vậy

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

Cô này mệnh có chính tinh sáng sủa lại đắc hóa lộc, tứ linh, xương khúc. Phúc có hóa khoa. Vừa xinh đẹp lại vừa giỏi giang. Các kiếp trước cô ấy sống có đức nên kiếp này được nhiều may mắn. Em tu tâm dưỡng tính, phóng sinh, làm điều phúc thiện thì may mắn cũng sẽ đến với em thôi. Gato làm gì cho mệt.
Đầu trang

Kenneth
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kilimanjaro đã viết: 13:08, 08/12/19 Cô này mệnh có chính tinh sáng sủa lại đắc hóa lộc, tứ linh, xương khúc. Phúc có hóa khoa. Vừa xinh đẹp lại vừa giỏi giang. Các kiếp trước cô ấy sống có đức nên kiếp này được nhiều may mắn. Em tu tâm dưỡng tính, phóng sinh, làm điều phúc thiện thì may mắn cũng sẽ đến với em thôi. Gato làm gì cho mệt.
Xinh đẹp ? So với những cô bạn cùng lớp thì theo em nghĩ cô ấy cũng bình thường vì tướng người đâỳ dặn , ko hấp dẫn
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

xinh đẹp theo tướng số, tử vi khác với xinh đẹp trong mắt người thường lắm em ơi. Nhìn mệnh em nó bá đạo thế kia cơ mà :))
Như Ngọc Trinh em thấy có xinh đẹp không? Thế mà lên diễn đàn bị ném đá tơi tả vì tướng xấu đó :))
Đầu trang

Kenneth
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kilimanjaro đã viết: 19:05, 08/12/19 xinh đẹp theo tướng số, tử vi khác với xinh đẹp trong mắt người thường lắm em ơi. Nhìn mệnh em nó bá đạo thế kia cơ mà :))
Như Ngọc Trinh em thấy có xinh đẹp không? Thế mà lên diễn đàn bị ném đá tơi tả vì tướng xấu đó :))
Chắc vậy rồi ạ , nhìn mãi em ko thấy cô ấy đẹp nhưng mà chồng sắp cưới người Pháp đẹp trai lại cưng chiều và mê như điếu đổ
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

sau 30 tháo triệt cung phúc & tuần chiếu cung tài vô chính diệu, song hao mão dậu thế kia có khi còn giàu nữa. đúng số hưởng :x
Đầu trang

Kenneth
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thảo nào , ngày ấy ông thầy dạy Pháp văn nói rằng khuôn mặt cô chắc chắn làm nên việc lớn .. việc lớn gì thì chưa biết 😂😂😂
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”