Thầy tử vi nói trước 30 tuổi đủ cả chồng con mà bây giờ người yêu còn chưa thấy huhu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
TalaDanlat
Chính thức
Chính thức

Thầy tử vi nói trước 30 tuổi đủ cả chồng con mà bây giờ người yêu còn chưa thấy huhu

Gửi bài gửi bởi TalaDanlat »

Mong các cao nhân hữu duyên xem giúp em hạn hôn nhân, bao giờ thì lấy chồng.
Ngày trước có một thầy tử vi bên Bắc Ninh nói em trước 30 tuổi đủ cả chồng lẫn con mà tình hình là bây giờ em đã 29 mà người yêu còn chưa thấy :((
Không biết còn chờ đợi đến khi nào :(( huhu
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: vn007, anhthu5993, cự nhật không kiếp, huyenlily93
Đầu trang

TalaDanlat
Chính thức
Chính thức

Re: Thầy tử vi nói trước 30 tuổi đủ cả chồng con mà bây giờ người yêu còn chưa thấy huhu

Câu hỏi ế như chủ thớt luôn :))))))))
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Thầy tử vi nói trước 30 tuổi đủ cả chồng con mà bây giờ người yêu còn chưa thấy huhu

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

TalaDanlat đã viết: 16:50, 12/12/19 Câu hỏi ế như chủ thớt luôn :))))))))
Đẩy hộ cho đỡ ế nhé , bán hàng phải lả lơi tí chứ mới có người :> . Thím này 28 năm qua chưa yêu ai hả, hoặc là chỉ thích trong lòng thôi :>
Được cảm ơn bởi: TalaDanlat
Đầu trang

TalaDanlat
Chính thức
Chính thức

cự nhật không kiếp đã viết: 19:32, 12/12/19
Đẩy hộ cho đỡ ế nhé , bán hàng phải lả lơi tí chứ mới có người :> . Thím này 28 năm qua chưa yêu ai hả, hoặc là chỉ thích trong lòng thôi :>
Dạ, đúng rồi ạ :(. Rồi xong năm sau có gặp duyên không ạ?
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi leroicuaphat »

Lá số này phải rất khó có chồng mới đúng, đã có thầy xem đến 30 tuổi thì cứ chờ đến 30 thử xem. Chứ nhìn thấy Hồng - không - cô - quả thì không khởi sắc lắm đâu
Đầu trang

TalaDanlat
Chính thức
Chính thức

leroicuaphat đã viết: 21:27, 12/12/19 Lá số này phải rất khó có chồng mới đúng, đã có thầy xem đến 30 tuổi thì cứ chờ đến 30 thử xem. Chứ nhìn thấy Hồng - không - cô - quả thì không khởi sắc lắm đâu
Hic hic đến mức ấy cơ ạ? :(
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

TalaDanlat đã viết: 20:11, 12/12/19
Kêu ế quá, mình vào đẩy bài hộ thôi , k xem duyên :> . Bạn làm giáo viên hay đang đi học đây, giờ mới động sách vở mạnh nè, công việc chưa ổn nhỉ , có thể là nguyên nhân chính mà vẫn còn vất vả tình duyên, kèm theo nguyên nhân phụ là k lỡ xa bố mẹ, bạn nặng gia đình lắm :> . u sầu, cũng mê tín lắm, hay đi xem bói lắm à, vui vẻ tí nhé
Được cảm ơn bởi: kaist_20, TalaDanlat
Đầu trang

TalaDanlat
Chính thức
Chính thức

cự nhật không kiếp đã viết: 23:25, 12/12/19
TalaDanlat đã viết: 20:11, 12/12/19

Kêu ế quá, mình vào đẩy bài hộ thôi , k xem duyên :> . Bạn làm giáo viên hay đang đi học đây, giờ mới động sách vở mạnh nè, công việc chưa ổn nhỉ , có thể là nguyên nhân chính mà vẫn còn vất vả tình duyên, kèm theo nguyên nhân phụ là k lỡ xa bố mẹ, bạn nặng gia đình lắm :> . u sầu, cũng mê tín lắm, hay đi xem bói lắm à, vui vẻ tí nhé
Ơ đúng rồi ạ, mình đang đi học, hiện tại không đi làm. Mình đi làm rồi vì muốn thay đổi môi trường nên nghi việc đi học.
Mình khá nặng gia đình, muốn gần nhà. À còn bản thân mình tự thấy mình không phải người u sầu, cũng vui vẻ mà :D
Đã đẩy bài hộ thì giúp mình xem có đến mức "rất khó lấy chồng" không ah?
Đa tạ cao nhân :D
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

TalaDanlat đã viết: 15:54, 12/12/19 Mong các cao nhân hữu duyên xem giúp em hạn hôn nhân, bao giờ thì lấy chồng.
Ngày trước có một thầy tử vi bên Bắc Ninh nói em trước 30 tuổi đủ cả chồng lẫn con mà tình hình là bây giờ em đã 29 mà người yêu còn chưa thấy :((
Hình ảnh
Thầy nào nói thì em tìm thầy đó mà ăn vạ, lên đây bán than thấy oải rồi. Kkk, em đòi lại tiền đi em xem thử thầy phán tiếp như thế nào :-bd Vote xử thầy :))
Được cảm ơn bởi: TalaDanlat
Đầu trang

TalaDanlat
Chính thức
Chính thức

nguoigiaochi đã viết: 10:23, 13/12/19
TalaDanlat đã viết: 15:54, 12/12/19 Mong các cao nhân hữu duyên xem giúp em hạn hôn nhân, bao giờ thì lấy chồng.
Hình ảnh
Thầy nào nói thì em tìm thầy đó mà ăn vạ, lên đây bán than thấy oải rồi. Kkk, em đòi lại tiền đi em xem thử thầy phán tiếp như thế nào :-bd Vote xử thầy :))
Dạ, chỉ là thắc mắc thôi mà, ko định bán than đâu ạ :D
Mà còn chưa 30, đòi tiền thầy mắng chết =))))))))))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”