Có Quả ở cung Di, Cô ở cung Phu nên hay bị thất tình, mệnh lại không tốt nên giờ vẫn chưa có người yêu :((((

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thanhtam1506
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có Quả ở cung Di, Cô ở cung Phu nên hay bị thất tình, mệnh lại không tốt nên giờ vẫn chưa có người yêu :((((

Gửi bài gửi bởi Thanhtam1506 »

YiChen đã viết: 23:15, 17/01/22 Ôi! Mệnh Thân là một chuyện, đã khó khăn... hạn cũng khó..

Đại Hạn này e bộ cũng khó khăn, đại hạn sau hy vọng nè...

Chậm một chút không sao, quan trong là lấy được chồng ntn...

À, bạn cho mình hỏi tí, Về tính cách, bạn có thấy thi thoảng bạn hơi cục tính không? (sorry bạn, mình không biết nên dùng từ gì cho phải)
Mình cũng ko phải là cục tính cho lắm :)) kiểu dễ giận tí thôi, khó tính nhưng rồi cũng quên ah, vui vẻ như thường
Được cảm ơn bởi: YiChen
Đầu trang

dangtrang_95
Chính thức
Chính thức

Re: Có Quả ở cung Di, Cô ở cung Phu nên hay bị thất tình, mệnh lại không tốt nên giờ vẫn chưa có người yêu :((((

Gửi bài gửi bởi dangtrang_95 »

Dokhoavan đã viết: 18:45, 28/11/21
Thanhtam1506 đã viết: 10:46, 27/12/19 Em là nữ sắp 29t, mà tình duyên lận đận quá, hay bị thất tình, tình duyên ngắn ngủi, đến giờ vẫn chưa tìm được ng có thể gửi gắm cả đời mặc dù dung mạo, tính tình, học thức đều ổn hết :(((((
Huhu, em buồn quá ạ, mệnh của em cũng ko được tốt mấy. Mọi người xem giúp em chứ em thấy bi quan quá rồi, có lẽ sẽ ở 1 mình tới già :(

Hình ảnh
Cung Phu của em bị Quan tự hoá kị xung phá nên duyên hôn nhân bạc, muộn ck và dễ có người thứ ba xen vào. Đại vận này mệnh cư Phu gặp Thuỷ mệnh kị nên bất lợi với bản thân, đại vận Phu gặp kị tự hoá nên ứng điều bất lợi là không phải không có ty, mà là có rồi chia tay chóng vánh, hoặc gặp hoàn cảnh trái ngang không thể tiến tới hôn nhân!
Em chào anh, em xin lỗi vì chen ngang chị chủ thớt (chị thông cảm cho em nhé). Nghe anh nói Quan tự hoá kị nên ành hưởng cung Phu mà hình như em cũng bị vậy ạ :(. Anh coi giúp em xem em có lấy được chồng không ạ? Em cảm ơn anh
Tập tin đính kèm
Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_deb5f13b.jpg (149.16 KiB) Đã xem 355 lần
Đầu trang

Thanhtam1506
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Topic này em hỏi từ 3 năm trước đến nay em vẫn chưa có mối tình vắt vai nào :((
Bế tắc hơn là em có nhờ xem lá số tứ trụ thì không có sự xuất hiện của chồng trong lá số lẫn hạn
Nhờ mọi người cho em lời khuyên với ạ, em thực sự muốn tìm cách thay đổi số phận này. Em đăng lại lá số tử vi bên dưới

Hình ảnh
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Thanhtam1506 đã viết: 22:47, 23/11/22 Topic này em hỏi từ 3 năm trước đến nay em vẫn chưa có mối tình vắt vai nào :((
Bế tắc hơn là em có nhờ xem lá số tứ trụ thì không có sự xuất hiện của chồng trong lá số lẫn hạn
Nhờ mọi người cho em lời khuyên với ạ, em thực sự muốn tìm cách thay đổi số phận này. Em đăng lại lá số tử vi bên dưới

Hình ảnh
Lá số này dự báo 35 tuổi mới lấy chồng
Đầu trang

Thanhtam1506
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 13:46, 24/11/22
Thanhtam1506 đã viết: 22:47, 23/11/22 Topic này em hỏi từ 3 năm trước đến nay em vẫn chưa có mối tình vắt vai nào :((

Hình ảnh
Lá số này dự báo 35 tuổi mới lấy chồng
Dạ em cảm ơn đã xem dùm em ạ, em cũng hy vọng là có chồng :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”