So co chong khong cac ban, vi minh da 34 tuoi roi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

So co chong khong cac ban, vi minh da 34 tuoi roi

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Cac ban xem giup minh la so sinh 1h15 phut, ngay 19 thang 8 nam 1985 voi, minh da 34 tuoi roi nen khong biet co lay chong duoc khong nua.
Minh cao 1m53 ma nang 53kg, minh can 6 do, kha nang, nau an cung khong gioi, hien gio cung khong co tien nen da co ban than voi anh trai khuyen minh nen o vay, dung lap gia dinh cho met.
Hien nay dang mat viec, o nha lam cong tac quy khuyen hoc o phuong, va dang chua benh tieu duong
Ba mat 2018, dang o nha voi ma va em trai.
Minh hoc Quan tri kinh doanh ra, nhung lai di lam nha nuoc, roi lai nghi nha nuoc, vay ma may chi cung quay lai ru lam nha nuoc, du chi la nho thoi, quy khuyen hoc o phuong.
Minh moi vao, xai phone nen cung chua biet cach post la so len nhu the nao nua.
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: So co chong khong cac ban, vi minh da 34 tuoi roi

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: koollee, Mytrangnguyen
Đầu trang

AdaCoree
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi AdaCoree »

chị có phải là người vừa post bài số có vong âm theo ko ??? sao có tới 2 lá số biết luận lá nào ???

mà 2 lá số cũng na ná nhau, cung tật cũng khiếp quá hồng loan gia đà la, cô thần thiên ko, thêm 1 mới tam hợp chiếu về nữa
Đầu trang

AdaCoree
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi AdaCoree »

chị có phải là người vừa post bài số có vong âm theo ko ??? sao có tới 2 lá số biết luận lá nào ???

mà 2 lá số cũng na ná nhau, cung tật cũng khiếp quá hồng loan gia đà la, cô thần thiên ko, thêm 1 mới tam hợp chiếu về nữa
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Minh chi moi post mot bai thoi ban oi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

thanhmai8558 đã viết: 20:32, 31/12/19 Cac ban xem giup minh la so sinh 1h15 phut, ngay 19 thang 8 nam 1985 voi, minh da 34 tuoi roi nen khong biet co lay chong duoc khong nua.
Minh cao 1m53 ma nang 53kg, minh can 6 do, kha nang, nau an cung khong gioi, hien gio cung khong co tien nen da co ban than voi anh trai khuyen minh nen o vay, dung lap gia dinh cho met.
Hien nay dang mat viec, o nha lam cong tac quy khuyen hoc o phuong, va dang chua benh tieu duong
Ba mat 2018, dang o nha voi ma va em trai.
Minh hoc Quan tri kinh doanh ra, nhung lai di lam nha nuoc, roi lai nghi nha nuoc, vay ma may chi cung quay lai ru lam nha nuoc, du chi la nho thoi, quy khuyen hoc o phuong.
Minh moi vao, xai phone nen cung chua biet cach post la so len nhu the nao nua.
Chào chị.
Vì năm 85 là năm nhuận, khả năng của em hiện tại thì cũng chỉ mới nhìn quen được lá số tử vi thôi. Em cũng không rõ tháng nhuận có làm ảnh hưởng đến các tháng còn lại hay không. Nhưng với lá số theo Thư Oanh đăng hộ chị, theo em thì công nhận là chẳng riêng gì tình duyên, mà gia đạo cũng chẳng thuận lợi cho lắm. Bởi chị là người phải gánh cho các anh chị em trong nhà.

Xét qua lá số theo Thư Oanh đăng. Cân nặng, chiều cao, mắt cận thì chị nói rồi.
Cha mẹ chị sinh được nhiều nhất là 3 người con, cha mẹ chị hiện tại còn song toàn? Nếu cha đã mất, mẹ chị có đi bước nữa và có thêm ai nữa không?
Chị sống nội tâm, hay thu mình lại, chị khá thương người, hay dùng tiền để bố thí, ủng hộ. Vì thế nên dù chị có tích lũy được tiền bạc, nhưng lại phải dùng.
Dáng chị hơi tròn, khuôn mặt cũng hơi góc cạnh chỗ quai hàm, mặt đầy đặn, 1m53 vậy chứ mông ngực cũng chẳng kém ai, tư thái của chị khá điềm đạm, bình tĩnh đủng đỉnh chứ không nhanh nhẹn vội vàng.

Chị phản hồi giúp em với nhé, có gì không phải mong chị thông cảm cho em. Em cảm ơn nhiều!
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Cam on ban, ban noi dung nhieu cho lam chu
Du chi co tich luy, nhung lai phai dung,
Dang hoi tron, phong thai binh tinh dung dinh chu khong nhanh nhen voi vang, mat co goc canh hoi chu dien mot chut xiu.
Ba minh mat, me khong di them buoc nua, o voi minh voi em trai thoi,em trai tuoi mui nam 91 cung khong thuan voi minh.
Minh chi muon hoi vay so minh co chong khong ban?vi minh co benh tieu duong trong nguoi, hien dang chua tri, dung nhu bach ho thi nguoi hay bi benh ve mau huyet.nhung bach ho cu dau lieu minh co nen di tu?
La so cua minh chi co cung phu dep thoi, nen minh rat hy vong cuoc song vao nguoi chong do. minh nghe noi sau 33 thi moi buoc vao cung than?khi nao minh moi gap duoc nguoi do vay ban?minh co hy vong nhieu qua khong?
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

Học quản trị kinh doanh, đi làm nhà nước, hơn 30 tuổi nhưng vẫn giữ thói quen nhắn tin không dấu thì chưa ổn
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi, bemun147
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Xin loi ban vi minh chua cai phan mem nhan tin co dau
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

bạn vào trình duyệt wed
gõ unikey.org rồi tải xuống
nhớ đuôi .org nha là trang chính thức của unikey và ko kèm virut,phần mềm gián điệp nha ...
mấy trang .vn..blog..... đều kèm theo quà giáng sinh năm mới phiền toái ráng chịu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”